Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,95 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      3.95 tỷ 68 m2 58,09 triệu/m2
      Chuyển về quê nên chính chủ cần bán lại căn 2 ngủ tại tòa P10 Timescity giá chỉ 3.95 tỉ, thông tin chi tiết như sau:DT 68m2 thiết kế với 2 ngủ...
      Dự án Park Hill Premium - Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 123 m2 36,59 triệu/m2
      căn hộ Hyundai.Trung tâm Q. Hà Đông.Gần các cơ quan hành chính công Q. Hà Đông.Giao thông thuận tiện.Gần Mê Linh plaza và Metro Hà Đông.căn hộ chung cư...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 73 m2, giá 4,26 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4.26 tỷ 73 m2 58,33 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư Garden Villas.Tòa tháp: The Landmark.DT: 72.62 mét vuông thông thủy.Trần cao 6m có thể x2 DT.giá niêm yết 4.258 tỉ.L/H 0918...
      Dự án Swan Lake Onsen, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên
      T
      Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 111 m2, giá 4,5 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.5 tỷ 111 m2 40,55 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 3 mặt thoáng căn hộ chung cư N04BTNgoại Giao Đoàn:- DT: 111m2, 3 ngủ, 2 vệ sinh.- Bán nội thất đầy đủ đẹp (khách mua chỉ dọn vào ở).-...
      Dự án N04B Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu đô thị mới Resco, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 3,4 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 121 m2 28,1 triệu/m2
      MẶt đường Phạm Văn Đồng - MĐ cây xanh lớn, không khí trong lành - đối diện công viên Hoà Bình.khu đô thị đa kết nối thuận lợi, môi trường sống xanh và...
      Dự án Resco Cổ Nhuế, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,5 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 73 m2 61,65 triệu/m2
      Mua nhà TP Thủ Đức chỉ bằng lương.Avatar Thủ Đức - Chính sách TT siêu giãn, lịch TT siêu linh hoạt tùy chọn giúp tối ưu theo dòng tài chính của từng nhóm...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Thanh Thi - Tập Đoàn Hưng Thịnh Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị mới Resco, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,4 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3.4 tỷ 120 m2 28,34 triệu/m2
      Vị trí, toà OTC5A mới và hiện đại nhất trong khu đô thị Resco.- DT: 120 mét vuông.- Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh logia 3,5m.- Mật độ cây xanh lớn, không...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư The Zei Mỹ Đình, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 94 m2 51,07 triệu/m2
      Công ty em đang sẵn quỹ căn sang nhượng, ngoại giao dự án The Zei, 8 Lê Đức Thọ căn hộ chung cư 2 ngủ, 3 ngủ căn duplex thông tầng, Penthouse Nội...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Cầu Tiên, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 105 m2 35,72 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư CẦU TIÊN ICC 1277 GIẢI PHÓNG. Nhà này không mua thì #TÌM_NHÀ nào nữa (ảnh chụp thực tế)Chính chủ cần bán căn hộ chung cư ICC 1277...
      Dự án Chung cư Cầu Tiên, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ 9 View, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 9

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      Vị trí: Đường Tăng Nhơn Phú, P. Phước Long B, Q. 9, TP. Tp HCM.DT khu đất: 12.627 mét vuông.Mật độ xây dựng: 40 phần trăm.Số block căn hộ: 03...
      Dự án 9 View Apartment, Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ The Western Capital , 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 97 m2 39,18 triệu/m2
      Bán các căn hộ chung cư giá siêu mềm.căn hộ chung cư đã giao nhà.Hỗ trợ khách mua vay NH.50 mét vuông (2 phòng ngủ + 1 nhà vệ ...
      Dự án The Western Capital, Đường Lý Chiêu Hoàng, Phường 10, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,7 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      Gia đình chuyển về quê nên tôi cần bán căn hộ 90 Nguyễn Tuân.DT gần 100m2.Thiết kế 3 PN đều đón sang và gió tự nhiên, phòng khách bếp đều thoáng và có...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,08 tỷ tại Tân Phú

      3.08 tỷ 70 m2 44 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền bán ngay chung cư Carillon 7, Tân Phú.DT: 70 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 toilet, tầng trung thoáng mát.Nhà đã có SHR, mua bán...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 6

      3.2 tỷ 78 m2 41,03 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Him Lam Chợ Lớn, Q. 6.DT đa dạng: 78m2, 97m2, 102m2.Thiết kế thoáng mát gồm: 2 phòng ngủ, 2 toilet, bếp, phòng khách.pháp ...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4 tỷ tại Quận 7

      4 tỷ 89 m2 44,95 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Green Valley Phú Mỹ Hưng Q. 7.đc: Đường Nguyễn Đổng Chi, P. Tân Phú sát bên cạnh trường Royal, chợ Tân Mỹ BV Pháp - Việt...Thông...
      Dự án Green Valley, Phố Nguyễn Đổng Chi, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      4 tỷ 104 m2 38,47 triệu/m2
      Do gia đình chuyển xuống Khu liên kế ở nên cần bán nhanh căn căn hộ tại dự án Eco Lake View 32 Đại Từ TP Hà Nội.Căn số 1 tòa 3 A.DT: 103,6m2.Nhà đã...
      Eco Lake View, 32, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Tòa nhà Intracom 2, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 3,85 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.85 tỷ 135 m2 28,52 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ tại căn hộ chung cư Intracom 2 số 33 Cầu Diễn.+ DTTT 134,7m2.+ chung cư ở vị trí tầng trung, căn hộ góc, 3 logia,...
      Intracom 2 Cầu Diễn, số 33, Đường Cầu Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Vinhomes Grand Park, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9

      3 tỷ 81 m2 37,04 triệu/m2
      vin Grand Park tại Q. 9.- Cha mẹ sẽ đc tận hưởng môi trường rộng rãi, không khí trong lành, sức khỏe là vấn đề đc ưu tiên hàng đầu.giá căn hộ chung cư...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.