Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.836 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn hộ chung cư 100 m2, giá 3 tỷ tại Đường 19/5 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư CT3 Vĩnh Điềm Trung, Đường 19/5, Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa.căn hộ góc 100 mét vuông view hồ mát mẻ quanh năm.nội ...
      Dự án CT3 Vĩnh Điềm Trung, Đường 19/5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Diamond Riverside, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 86 m2 37,21 triệu/m2
      Bán chung cư Diamiond Riverside.chung cư 86m2 (3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh).Tiện ích: Hồ bơi, phòng gym, trường học, siêu thị, mẫu giáo,...
      Dự án Diamond Riverside, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 16, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 7

      3.9 tỷ 91 m2 42,86 triệu/m2
      Chuyên quản lý mua bán 100 phần trăm chung cư Riviera Point, The View Riviera Point Keppal Land Q. 7, Tp HCM giá siêu mềm. call ngay: 0906 752...
      Dự án Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 1 phòng ngủ, 75 m2, giá 4 tỷ tại Quận 7

      4 tỷ 75 m2 53,34 triệu/m2
      Chuyên quản lý mua bán 100 phần trăm chung cư Midtown Phú Mỹ Hưng, Q7 giá siêu mềm.liên lạc: 0906 752 *** Ms Nguyên để chọn căn giá siêu ...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 4,85 tỷ tại Quận Tây Hồ

      4.85 tỷ 123 m2 39,44 triệu/m2
      DT 123m2, 3 phòng ngủ,2 nhà vệ sinh, nội thất cơ bản. - bìa đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. - Cửa chính : Đông / logia : Tây . - giá bán...
      Dự án Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3 tỷ tại Tân Phú

      3 tỷ 63 m2 47,62 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Emerald - view công viên.DT: 63 mét vuông 2 phòng ngủ + 1 nhà vệ sinh.Nội thất cơ bản (bếp, rèm, máy lạnh).giá: 3...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.7 tỷ 98 m2 47,96 triệu/m2
      Bán Căn 3 ngủ - Sunshine City - View Nội Khu (logia: Nam) - Tầng trung đẹp - Giá: 4,7 tỉ (full đồ)+ DT:97.6 m2 (thông thủy)+ Thiết kế: 3 ngủ + 2 toilet...
      Dự án Sunshine City, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ - khách sạn Terra Royal, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 5 tỷ tại Quận 3

      5 tỷ 58 m2 86,21 triệu/m2
      bán nhanh chung cư Terra Royal.278 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Q. 3.- DT: 58 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1 toilet.- Giá: 5 tỉ.- Tiện ích: Chỗ đậu xe,...
      Dự án Terra Royal, Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      The Habitat Binh Duong sở hữu lợi thế kết nối giữa Bình Dương và Sài Gòn, cùng với thế mạnh là sức bật tăng giá trị trong tương lai nhờ 4 điểm sáng về hạ ...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương.

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Discovery Complex, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 4,7 tỷ tại Cầu Giấy

      4.7 tỷ 101 m2 46,54 triệu/m2
      Chưa từng thấy tại trung tâm Cầu Giấy. căn hộ chung cư 101  mét vuông có thể thiết kế 2 - 3 ngủ giá cực sốc. Đóng 4 tỉ nhận nhà ở ngay.free 5 năm...
      Dự án Discovery Complex, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Hatay Millennium (Tòa tháp Thiên Niên Kỷ), 2 phòng ngủ, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 87 m2 42,51 triệu/m2
      Gia đình chuyển đổi cần bán căn hộ chung cư đang ở tại Toà Tháp Thiên Niên Kỷ.* Thông tin cụ thể căn hộ chung cư:- DT: 86,9 mét vuông thông...
      Dự án Tòa Tháp Thiên Niên Kỷ, Đường Quang Trung, Phường Yết Kiêu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Sunshine Riverside, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      3.3 tỷ 67 m2 49,26 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng gấp căn hộ chung cư 67m2 - 2 phòng ngủ ở Sunshine Riverside. View Cầu Nhật Tân, Sông Hồng đẹp, thoáng mát, vị trí tầng...
      Dự án Sunshine Riverside, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 95 m2 48,95 triệu/m2
      Tổng DT chung cư 95m2 đc thiết kế tối ưu với 3 phòng ngủ, 1PK, 2 nhà vệ sinh, logia Đông view thoáng mát.- Nội thất nguyên bản: Tủ âm tường,...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Usilk City, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 3,15 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.15 tỷ 116 m2 27,16 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 116 mét vuông (3 phòng ngủ, 2 vs) khu ĐTM Văn Khê, Hà Đông, TP Hà Nội.chung cư góc, mát mùa hè, ấm áp mùa đông....
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 109 m2 45,88 triệu/m2
      Ảnh thật + giá thật - bán căn 2 PN Royal City giá 5 tỉ 109 mét vuông nội thất đầy đủ đẹp.Nhà đã sửa đẹp,nội thất xịn xò.Chỉ mang quần áo về...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      4.91 tỷ 108 m2 45,38 triệu/m2
      Bán chung cư đập thông 05&06 tại S4 khu đô thị vin Smart City - Tây Mỗ- Thủ đô Hà Nội. • chung cư hoàn thiện để ở lâu dài nên đầu tư vật liệu cao...
      Vinhomes Smart City , Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4.41 tỷ 79 m2 55,7 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ tại Park Premium Time City - DT 79m2 - 2 phòng ngủ chỉ 4,4 tỉ.Gia đình chuyển đi nước ngoài cần bán...
      Dự án Park Hill Premium - Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Metro Star Quận 9, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 4,01 tỷ tại Quận 9

      4.02 tỷ 59 m2 68 triệu/m2
      Metro Star - chung cư giữa lòng TP, sở hữu cầu bộ hành kết nối trực tiếp vào ga Metro số 10 chỉ trong 10 ph di chuyển vào trung tâm Q. 1.- Chỉ còn vài căn...
      Dự án Metro Star, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.