Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.9 tỷ 76 m2 51,32 triệu/m2
      chính chủ gửi bán chung cư 76,3m2 tại căn hộ Mipec Rubik 360 Cầu Giấy.- DT 76,3m2.- Thiết kế 2 phòng ngủ, 2VS.- chung cư tại tháp A (Aqua).Giá 3,9...
      Dự án Mipec Rubik 360, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,88 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.88 tỷ 105 m2 36,96 triệu/m2
      - Mua nhà sang - tậu xế xịn - chẳng lo chỗ đỗ xe.- Dự án hiếm hoi chủ đầu tư cam kết ngay trên hợp đồng mua bán 1 chỗ đỗ oto cho mỗi căn hộ chung ...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 67 m2 47,77 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp D'Capital vin Trần Duy Hưng, Trung Hòa, Cầu giấy, Thủ đô Hà Nội. Đối diện Big C Thăng LongDT 67 mét ...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,8 tỷ tại Cầu Giấy

      4.8 tỷ 117 m2 41,03 triệu/m2
      căn hộ chung cư đc thiết kế như sau:- Hướng cửa TB, logia ĐN.- DT: 117m2 - 3N2VS.- Đã cấp sổ lâu dài.- Cần bán rất gấp: Giá nào cũng bán.Quý khách có nhu...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Tân Bình

      4.1 tỷ 75 m2 54,67 triệu/m2
      - giá: 4,1 tỉ - DT: 75 mét vuông/ căn 2 PN , 2wc- Vị trí Góc view đẹp, đến công viên gia định chỉ 5 ph đi bộ- Thiết kế nối thất đẹp bố trí hài hòa...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 64 m2 53,13 triệu/m2
      Vị trí đắc địa: Tọa lạc TP Thủ Đức, một trung tâm đổi mới không ngừng phát triển và tạo ra nhiều đột phá.- Tiện ích lân cận toàn diện: Xung quanh là Khu...
      Dự án Elysian, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh
      P
      Nguyễn Thị Diễm Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Sunshine Palace, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 86 m2 37,21 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư 901 căn hộ chung cư Sunshine Palace, 2 PN, DTTT 85,7 mét vuông. Cửa chính Đông Nam, logia hướng Tây ...
      Dự án Sunshine Palace, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Chỉ 66.7 tr/ mét vuông sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ - Masteri tháp 5.Thiết kế: 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh, bếp mở, 2 phòng ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3,64 tỷ tại Đường Trần Phú - Điện Biên - Ba Đình - Hà Nội

      3.64 tỷ 52 m2 70 triệu/m2
      Siêu phẩm quỹ chung cư mặt đường Trần Phú, Q. Ba Đình - Discovery Central.- View trực diện ra quảng trường Lăng Bác và view Hồ Tây tr đô.- Nhận nhà ở ngay...
      Dự án Discovery Central, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,09 tỷ tại Quận 2

      3.09 tỷ 79 m2 39,12 triệu/m2
      Kính gửi quý KH những chung cư Krista đang cần sang nhượng update mới nhất cam kết tin thật giá thật không đăng ảo tốn thời gian của KH:- Căn 2 phòng...
      Dự án The Krista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư 90 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,6 tỷ tại Thanh Xuân

      4.6 tỷ 96 m2 47,92 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán chung cư 3 PN 2vs logia hướng Đông Nam tại 90 Nguyễn Tuân.- chung cư DT 96m2, 3 PN 2vs.- logia hướng Đông Nam mát quanh năm.-...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn 92 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,16 tỷ tại Thành phố Hạ Long - Quảng Ninh

      3.17 tỷ 92 m2 34,39 triệu/m2
      Bán suất ngoại giao nhà phố thương mại tại The Dragon Castle Hạ Long! (92m). Giá chỉ 3,1x tỉ, sổ lâu dài.- nhà phố thương mại chân đế đc đc cấp sổ lâu...
      Dự án The Dragon Castle, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 73 m2 47,95 triệu/m2
      giá 3,5 tỉ.căn hộ chung cư 2 phòng ngủ+1 sửa làm 3 phòng ngủ đc thoải mái thiết kế đẳng cấp. Hướng nhà hướng Đông Nam cực mát. Mua ngay...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Imperia Sky Garden, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,3 tỷ tại Hai Bà Trưng

      4.3 tỷ 83 m2 51,81 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ - 83 mét vuông Imperia Sky Garden.- DT 83 mét vuông với 2  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng...
      Dự án Imperia Sky Garden, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Eco Dream, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,4 tỷ tại Huyện Thanh Trì

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 3 PN tại căn hộ Eco Dream Nguyễn Xiển. Trước tôi có nhu cầu mua ở nên chọn căn tầng đẹp nhất dự án. hotline: 0837 189 ***- DT:...
      Dự án Eco Dream Nguyễn Xiển, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Quận 4

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư The Gold View 346 Bến Vân Đồn.DT 80m2 2 phòng ngủ 2 toilet.Chủ bán để lại toàn bộ nội thất.Giá 4tỉ (bao hết thuế phí).call...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 127 m2 34,65 triệu/m2
      Nhà thật giá thật!Chính chủ cần huy động vốn, bán đi căn hộ chung cư 3 phòng ngủ DT lớn, view nội khu hướng mát tại toà R4 căn hộ Goldmark City,...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 75 m2 44 triệu/m2
      Goldseason 47 Nguyễn Tuân.Toà Five Seanson, tầng trung đẹp.- Mô tả: 2 phòng ngủ 2vs, 75 mét vuông.- Nội thất: Full đồ.- Vị trí: Nằm tại trung...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.