Thông tin mô tả
Mình có mua đầu tư 2 căn tại dự án Rose Town Hoàng Mai. Nay cần tiền tái đầu tư nên nhượng lại
Hiện đang cho thuê 12tr/tháng làm phòng học
Nhà đã có sổ lâu dài, sẵn sổ giao dịch luôn
Giá: 3,1 Tỷ
Diện tích: 92 m2
Giá/m2: 33,70 Triệu/m2
489157
Mua bán
Hiện đang cho thuê 12tr/tháng làm phòng học
Nhà đã có sổ lâu dài, sẵn sổ giao dịch luôn
Hương
Đường Hoàng Liệt, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
250 triệu
150 m2
Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
4,45 tỷ
51 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
9 tỷ
33 m2
Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
11,5 tỷ
40 m2