Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 3,05 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.05 tỷ 40 m2 76,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư CC tầng một, lô C, Huỳnh Văn Chính 1, Q. Tân PhúDT: 4x10m.Vị trí: - Trước nhà có công viên - gần chợ (20m) -...
      Đường Huỳnh Văn Chính, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 80 m2 55,63 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ - Đông Nam - tầng trung - 80m2 - giá 4,45 tỉ tại Park 06 thuộc phân khu Park Hill - Times City.LH: 0337 587 ***
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Viha Complex, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Giới thiệu tổng quan dự án căn hộ chung cư Viha Complex.Dự án: Viha Complex.Vị trí: Số 107 đường Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân, TP Hà ...
      Viha Complex, 107, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Housinco Grand Tower, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 94 m2 51,07 triệu/m2
      Dự án Housinco Premium nằm tại 100 Nguyễn Xiển một vị trí đắc địa của khu vực đường vành đai 3.Dự án cách công viên Chu Văn An chỉ 500m, cách KĐT The Manor...
      Housinco Premium, số 100, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 80 m2 56,88 triệu/m2
      E cần bán nhanh căn Thủ đô Hà Nội Center Point 27 Lê Văn Lương.DT 80 mét vuông 3 phòng ngủ.giá 4,550 tỉ bao phí.liên lạc 0337 722 *** em...
      Hà Nội Center Point, 27, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Mulberry Lane, 2 phòng ngủ, 114 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.85 tỷ 114 m2 33,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn Mulberry Lane do cần tiền góp vốn KDDT 114  mét vuông, 2 ngủ, 2vs, Cửa TB, logia ĐN cực mátchung cư rất rộng nên có thể cải...
      Dự án Mulberry Lane, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Tổ hợp chung cư HUD Building Nha Trang, 88 m2, giá 4,35 tỷ tại Nha Trang

      4.35 tỷ 88 m2 49,44 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 01 tầng cao Hud Building Nha Trang.- Vị trí: Số 4 Nguyễn Thiện Thuật, P. Tân Lập, Nha Trang.- Đối diện Vincom, sát biển.- DT 88 mét ...
      HUD Building, Số 4, Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nhà chung cư Tổ hợp 173 Xuân Thủy, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,4 tỷ tại Cầu Giấy

      4.41 tỷ 112 m2 39,29 triệu/m2
      anh/chị xem nhà goi điện hoặc zalo DT 112m.logia hướng Đông Nam, Nhà tôi 2 logia Tầng 18-223 PN 2 vệ sinh.nội thất đầy đủ tôi tự chọn, nhà dùng giữ...
      Dự án Tổ hợp 173 Xuân Thủy, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Tổ hợp 671 Hoàng Hoa Thám, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,8 tỷ tại Ba Đình

      3.8 tỷ 95 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư toà B căn hộ cao cấp 671 Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, thành phố Hà Nội.căn hộ chung cư:- Có DT: 95m,...
      Dự án Chung cư 671 Hoàng Hoa Thám, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 92 m2 33,7 triệu/m2
      Mình có mua đầu tư 2 căn tại dự án Rose Town Hoàng Mai. Nay cần tiền tái đầu tư nên nhượng lại một căncăn hộ góc 3 ngủ, 2 vệ sinh, 2 logiaĐông Nam, hút...
      Dự án Rose Town, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Five Star Garden, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 87 m2 40,23 triệu/m2
      Chuyển về ecoparrk nên tôi cần bán ngay chung cư 3 ngủ ở tòa Fivestar Kim Giang số 2 Kim Giangchung cư DT 87m2Thiết kế gồm 3 ngủ và 2 vệ sinhNội thất đã...
      Dự án Five Star Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Công trình thiết kế xanh chuẩn EDGE, dẫn đầu xu thế "sống xanh" chuẩn quốc tế tại Bình Dương. Với thiết kế giữ cho chung cư mát mẻ, tiết kiệm từ...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Sunshine Riverside, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,4 tỷ tại Tây Hồ

      3.4 tỷ 81 m2 41,98 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư tòa R2 dự án Sunshine Riverside Phú Thượng, Tây Hồ:- DT 80,6m2 thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh 2 logia rộng thoáng.- Nội thất bàn giao đầy...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 92 m2 46,74 triệu/m2
      Bán chung cư Thăng Long Number OneDT 92m2 thiết kế 2 PN 2  toiletNhà đủ đồ.
      Dự án Thăng Long Number One, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 67 m2 55,23 triệu/m2
      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ căn hộ chung cư Richmond Nguyễn Xí, DT 67 mét vuông, nhà trống, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, view...
      Richmond City, 207C, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Chung cư The Link Ciputra, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,4 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      4.41 tỷ 70 m2 62,86 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 2 phòng ngủ toà The Link Ciputra của CĐT Ciputra, căn hộ góc 2 phòng ngủ, logia T - B, view đẹp, tầng cao đẹp lý tưởng,...
      Dự án The Link 345-CT1, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị Hồng Hà Eco City, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,06 tỷ

      3.06 tỷ 127 m2 24,1 triệu/m2
      Em cần bán căn hộ góc thiết kế 3 phòng ngủ +1 DTSD 127  mét vuông, đã có bìa đỏ lâu dài cho a/c nào có nhu cầu mua ở thực.giá chỉ 3 tỉ 060...
      Dự án Hồng Hà Eco City, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 94 m2 37,77 triệu/m2
      Goldmark City - 136 Hồ Tùng Mậu.- Bán chung cư 3 phòng ngủ 2 toilet DT 94 mét vuông thông thủy.- Nhà bàn giao có nội thất liền tường.- SHR...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.