Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 68 m2 67,65 triệu/m2
      * Bán căn 2 phòng ngủ có sân vườn riêng tại CH D'Lusso chỉ 4,6 tỉ (bao thuế phí), Đông Nam, nhà mới, đã có sổ.- Vị trí: 21 Nguyễn Thị Định, An Phú,...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,2 tỷ tại Thanh Trì

      3.2 tỷ 127 m2 25,2 triệu/m2
      Cơ hội cuối cùng sở hữu CH 4 phòng ngủ Tecco Garden tầng trung đẹp, hướng cửa hướng Đông Bắc, logia hướng Tây Nam view vườn hoa, sẵn bìa đỏ. Giá...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội
      P
      Nguyễn Thị Lan Hương - Pkd Hơn 1 năm trước

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.05 tỷ 71 m2 42,96 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư căn hộ chung cư cao cấp Carillon 7, Lương Minh Nguyệt, Tân Phú SHR 2021*** Thiết kế: 71m2, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Carillon 7, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,75 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      3.76 tỷ 95 m2 39,5 triệu/m2
      Bán chung cư số 07 căn hộ Grand Sunlake Văn Quán giá 3,75 tỉ bao phí tiến độ TT 18 đợt, TT 45 phần trăm đến khi nhận nhà L/H: 0971 288 *** để em tư...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Căn hộ Victoria Village, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 70 m2 54,29 triệu/m2
      Tôi cần bán căn 2 phòng ngủ Victoria Village Novaland MT Trương Văn Bang Q. 2. Thông tin chung cư như sau:- DT: 70m2 bao gồm 2 phòng ngủ,...
      Dự án Victoria Village, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      5 tỷ 102 m2 49,02 triệu/m2
      - DT 102m2 thiết kế 3 phòng ngủ 2VS.- logia lối dài từ phòng khách đến  phòng ngủ.- Phòng khách thông thoáng, có logia thư giãn.- Các phòng đều...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Giáp - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.7 tỷ 80 m2 46,25 triệu/m2
      Tầm view siêu đẹp, bàn giao nội thất đầy đủ cao cấp, đã cất nóc, nhận nhà ngay quý 1/2024, ngay cạnh vin Gardenia, cam kết chỗ gửi xe...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,45 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.45 tỷ 85 m2 40,59 triệu/m2
      Bán chung cư tòa nhà F4 Trung Kính, khu đô thị mới Yên Hòa. DT 85m2, thiết kế 2 PN, 2  phòng vệ sinh, 1 lo gia và logia, chung cư đã sửa chữa đẹp...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Sunshine Riverside, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,3 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      3.3 tỷ 67 m2 49,26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 ngủ tại Sunshine Riverside Tây Hồ.- căn hộ chung cư 67 mét vuông bao gồm 2 PN, 1 nhà vệ sinh, 1...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3 mét vuông cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness - liên kế...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      Cần bán căn 2 phòng ngủ CT8 The Emeral Đình Thôn giá 3.3 tỉ liên lạc: 0365 775 ***- DT: 80m2.- Thiết kế: 2  phòng ngủ, 2  toilet.- Hướng:...
      Dự án The Emerald CT8 Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Nam Khang, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 4 tỷ tại Quận 7

      4 tỷ 121 m2 33,06 triệu/m2
      Cần bán chung cư Nam Khang, Phú Mỹ Hưng Q7.DT 121 m2, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, nhà đầy đủ nội thất.giá 4 tỉ, sổ hồng riêng...
      Dự án Nam Khang, Đường 23, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,1 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 62 m2 50 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay căn 2N2VS 62 mét vuông tòa I1 view hồ, giá chỉ 50tr/ mét vuông.Giá hợp đồng 3,150 tỉ chủ bán 3,050 bao phí.Đã vào tiền...
      Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 94 m2 37,77 triệu/m2
      Goldmark City - 136 Hồ Tùng Mậu.- Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2 toilet DT 94 mét vuông thông thủy.- Nhà bàn giao có nội thất liền...
      Dự án Goldmark City, 136 Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 127 m2 25,2 triệu/m2
      Do nhu cầu công việc chuyển đổi lên tôi cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ + 1 tòa B 802 giá TT thẳng bao phí chỉ 3,2 tỉ.- DT: 127m2 thông thủy....

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,13 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.13 tỷ 63 m2 49,69 triệu/m2
      Em chính chủ, ngộp NH, nên cần sang nhanh trong tháng căn hô Emerald - Celadon City, rẻ hơn thị trường 200 tr, toạ lạc tại số 88N1, P. Sơn Kỳ, Tân Phú,...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Quỹ căn CĐT kí gửi bán dự án Goldseason 47 Nguyễn Tuân.Cam kết giá thật, nhà thật. Xem trực tiếp để cảm nhận căn hộ chung cư, tiện ích xung quanh dự...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      M
      Em Lợi - Giá Thật - Mua Bán Căn Hộ Mini. Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Star Hill, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 94 m2 53,2 triệu/m2
      Thông tin mô tả:- DT căn hộ chung cư: 94m2, 03 PN, 02  phòng vệ sinh.- Nhà nội thất đầy đủ.- Giá siêu tốt, bán chỉ 5 tỉ.- SHR cầm tay + ô oto.-...
      Dự án Star Hill, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.