Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư

      3.3 tỷ 76 m2 43,43 triệu/m2
      Tôi Chính chủ cần bán ngay căn 2 Ngủ 2 vệ sinh View trực diện biển tầng cao.Để lại toàn bộ nội thất.Thông số căn hộ chung cư:- DTTT: 76  mét ...
      Dự án The Sapphire Residence, Đường Bến Đoan, Phường Hồng Gai, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán căn hộ Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,08 tỷ tại Hoàng Mai

      3.08 tỷ 97 m2 31,76 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư 3 ngủ ở Thông Tấn xã, gần với tòa B-C Vinaconex Nguyễn Xiển.full nội thất để chuyển vào HCM sinh sống gần như để lại toàn bộ nội...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,15 tỷ tại Gia Lâm

      3.15 tỷ 106 m2 29,72 triệu/m2
      Thông tin chi tiết chung cư:- DT: 106m2.- Thiết kế: 3 PN, khu bếp, phòng khách, 2 toilet, lô gia, logia thoáng mát.- Nội thất: Cơ bản đầy đủ.- Tiện...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Xuân Phương Residence, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,56 tỷ

      3.57 tỷ 115 m2 31 triệu/m2
      - Do nhu cầu chuyển công tác gia đình cần nhượng lại chung cư tại dự án Báo Nhân Dân.- DT 115 mét vuông, thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.- logia hướng Tây ...
      Dự án Xuân Phương Residence, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường An Bình - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      3.9 tỷ 120 m2 32,5 triệu/m2
      Xuất hiện "phiên bản giới hạn" chung cư 2 tầng (căn duplex - căn nhà phố trên không trung) giá chỉ 3,9 tỉ/tổng DT hơn 120m2 nên thoả sức sáng tạo biến...
      Dự án Phú Đông Sky Garden, Đường An Bình, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh 2 logia, nằm tại vị trí tòa C6 D'Capitale, khối đế 5 tầng trung tâm thương mại Vincom...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Căn hộ Res Green Tower, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      căn hộ chung cư Cao cấp đc 7A Thoại Ngọc Thầu Q. tân phú , căn hộ chung cư 4 sao đầy đủ tiện ích , hồ bơi , fitness , spa , trường học , quán ăn ,...
      Dự án Res Green Tower, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư HH2 Bắc Hà, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 4,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.5 tỷ 125 m2 36 triệu/m2
      Chính chủ chuyển nhượng căn hộ chung cư DT 125m2 tại HH2 Bắc Hà (số 15 Tố Hữu Trung Văn thành phố Hà Nội).căn hộ chung cư tại tầng 18. Có 3 PN...
      HH2 Bắc Hà, số 15, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 88 m2 39,78 triệu/m2
      Bán chung cư Carillon 7 - CĐT TTC- đc: 33 Lương Minh Nguyệt, P. Tân Thới Hòa, Q. Tân Phú.- DT: 88m thiết kế 3 PN, 2 phòng vệ sinh, 1 phòng khách, 1...
      Dự án Carillon 7, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,6 tỷ tại Phường Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      3.6 tỷ 94 m2 38,3 triệu/m2
      Thiết kế căn hộ chung cư với DT hơn 94 mét vuông gồm.- 2 PN lớn (view sông Hồng - cầu Nhật Tân).- Phòng khách (view TP).- Phòng ăn (view TP).- nhà ...
      Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,1 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 62 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 2pn2 phòng vệ sinh phân khu Tonkin1 đã bàn giao có thể vô ở ngay, căn hộ góc 2 mặt thoáng, hướng mát hướng Đông Nam hướng...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,13 tỷ tại Long Biên

      3.14 tỷ 89 m2 35,21 triệu/m2
      Khai Sơn City gửi lời chào trân trọng đến quý khách, chúc quý khách và gia đình thật nhiều sức khỏe.* Thông tin chính sách và giá chính thức CĐT vui lòng...
      Dự án Khai Sơn City, Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7

      4.3 tỷ 71 m2 60,57 triệu/m2
      Trong trung tâm Phú Mỹ Hưng, có toà nhà Scenic Valley bao lâu nay đc ca tụng về khu phố đáng sống của dân cư.Tiện ích có cụm TTTM: Cresent Mall, Vivo City,...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 106 m2 28,31 triệu/m2
      Do chuyển công tác nên gia đình cần bán lại căn hộ chung cư 3 ngủ 2 vệ sinh tại căn hộ HPC Landmark 105.DT 106,4m2 thông thủy.Thiết kế 3 ngủ 2 vệ...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Chelsea Park, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,3 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.3 tỷ 98 m2 43,88 triệu/m2
      Bán căn hộ Chelsea Park, DT 98m2, nhà đẹp, vuông vức 0382 757 ***- Thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp.- đầy đủ nội thất, khách mua vô ở ...
      Dự án Chelsea Park, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội

      3.5 tỷ 98 m2 35,72 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3 ngủ căn hộ Anland Lakeview.- DT 98m2, thiết kế 3 ngủ, 2 VS, 2 logia.- căn hộ góc 2 mặt thoáng.- Cửa hướng Tây ...
      Dự án Anland LakeView, Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ tại Đường Trần Bình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Bán căn hộ Mỹ Đình Nguyễn Hoàng, 90m 3 ngủ 2 logia, sổ lâu dài 3,x tỉ- Khu vực đi đâu cũng tiện. Gần Bến xe, đại học Thương Mại, đại học Quốc Gia, đại ...
      Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      - Căn 3 phòng ngủ, 2 toilet với DT 80m. logia hướng Đông Nam view trọn nội khu vườn Nhật.- sổ hồng riêng vĩnh viễn.- Là phân khu cao cấp của...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.