Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,05 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.05 tỷ 65 m2 46,93 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 PN tại Đường Nguyễn Xiển, P. Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí MinhDT 26.2  mét vuông.Giá 3.05 tỉ.Bớt chút lộc cho...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Chung cư Bea Sky , 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.4 tỷ 78 m2 43,59 triệu/m2
      bán nhanh căn 78m, 3n2vs tại Bea Sky Nguyễn Xiển, Giá 3,4 tỉ, bìa đỏ cất két, L/H: 0929 580 ***- Nội thất xịn chính chủ để lại toàn bộ- Phòng khách, bếp,...
      Dự án Bea Sky, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ và khách sạn Maple Nha Trang, 3 phòng ngủ, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 93 m2 41,94 triệu/m2
      căn hộ chung cư Maple Nha Trang Khánh Hoà.DT 93 mét vuông có sổ riêng cho quý KH.Căn 3 PN nội thất đầy đủ giá 3.9 tỉ.Căn 93 mét vuông có 2...
      Dự án Maple Nha Trang, Đường Tôn Đản, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.86 tỷ 107 m2 36 triệu/m2
      Dự án Feliz Homes chuẩn bị bàn giao nên cần nhượng lại các căn mua đầu tư, thu hồi vốn* toà Tropicalchung cư 65 mét vuông: căn hộ góc 2 ngủ, 2 vệ...
      Dự án Feliz Homes, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Sunshine Garden, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 100 m2 40,5 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - 100 mét vuông nội thất đầy đủ như hình giá chỉ 4,050 tỉ bao phí, cam kết rẻ nhất dự án, tầng...
      Dự án Sunshine Garden, Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 95 m2 48,95 triệu/m2
      không có nhu cầu sử dụng chính chủ cần bán lại căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tòa T18 Timescity, với thông tin chi tiết như sau:- DT: 95m2, thiết kế...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 90 m2 40 triệu/m2
      Do chuyển chỗ ở nên gia đình cần bán căn hộ 283 Khương Trung.DT: 92m2, thiết kế 3 PN, 2 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, 1 ban công, 1 ban công.Nội...
      Dự án Star Tower 283 Khương Trung, Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu phức hợp Thương mại Dịch vụ & Căn hộ Central Premium Plaza

      3.38 tỷ 58 m2 58,19 triệu/m2
      Mua bán trực tiếp từ chủ đầu tư giỏ hàng cuối cùng suất nội bộ.Dự án đã bàn giao, nhà mới 100 phần trăm.DT: 2 phòng ngủ, 1 toilet.- Tặng...
      Dự án Central Premium, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 5, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Chung cư Housinco Grand Tower, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,04 tỷ tại Thanh Trì

      4.05 tỷ 94 m2 43 triệu/m2
      Dự Housinco nằm ở mặt đường Nguyễn Xiển (Số 200 Nguyễn Xiển) một vị trí đắc địa, ngay mặt đường Vành Đai 3.Dự án đc thiết kế tối ưu, với 7 căn hộ chung ...
      Dự án Housinco Premium, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Tây Hồ Residence, 70 m2, giá 4,1 tỷ tại đường Tây Hồ - Tây Hồ - Hà Nội

      4.1 tỷ 70 m2 58,58 triệu/m2
      bán gấp căn căn hộ chung cư cao cấp dự án HDI Tây Hồ, căn 01 tòa Moon, DT 70m2, tầng cao thoáng gió, nhà đã có bìa đỏ.Nhà mới ở 1 năm, giữ gìn nên còn...
      Dự án Tây Hồ Residence, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 66 m2 50 triệu/m2
      Tôi chính chủ căn hộ chung cư ở GoldSeason toà SP cần bán vì không có nhu cầu sử dụng tới.DT thông thuỷ: 66 mét vuông, thiết kế 2 PN 2 vệ sinh.Vị...
      Dự án GoldSeason, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Tòa nhà Intracom 2, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 3,4 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 103 m2 33,01 triệu/m2
      hotline: Chị Vân Anh: 0962 396 *** + 0917 126 ***Cần bán căn hộ cao cấp INTRACOM , thị trấn Cầu Diễn DT: 103m chung cư thiết kế đẹp, chung cư tầng cao...
      Dự án Intracom 2 Cầu Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư The Sun Mễ Trì, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.9 tỷ 105 m2 37,15 triệu/m2
      "Cần bán ngay căn hộ The Sun Mễ Trì, P. Mễ Trì, Q. Nam Từ Liêm, Hà Nội. DT 105 mét vuông, thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh căn hộ góc đẹp tất cả các...
      Dự án The Sun Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Tây Hồ Residence, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,1 tỷ tại Tây Hồ

      4.1 tỷ 74 m2 55,41 triệu/m2
      phòng kinh doanh đang quản lý hơn 20 căn HDI Tây Hồ 70 mét vuông - 74 mét vuông - 85 mét vuông - 86 mét vuông - 94 mét ...
      Dự án Tây Hồ Residence, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,8 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.8 tỷ 90 m2 42,23 triệu/m2
      chung cư tòa R1.01.DT 90 mét vuông.- Thiết kế vuông vức có 3  phòng ngủ, 1 Phòng khách, 2 phòng vệ sinh, 1 Bếp rộng rãi vuông góc.-...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 70 m2 47,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2VS căn hộ cao cấp HN Center Point số 27 Lê Văn Lương.căn hộ chung cư đã thiết kế nội thất...
      Dự án Hà Nội Center Point, 27 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 2

      4.91 tỷ 98 m2 50 triệu/m2
      + Căn 2 phòng ngủ DT 89m2. Là căn hộ góc, 2 phòng ngủ DT lớn nhất Vista Verde.+ logia hướng Đông Nam mát mẻ. View sông SG, cầu Phú Mỹ.+ Nội...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 3,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.8 tỷ 146 m2 26,03 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CT1 The Pride đô thị An Hưng - nội thất đầy đủ xịn sò - lô góc 2 mặt thoáng - tầng cao view đẹp - 146 mét vuông, 3.8...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.