Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Anland 2 (Anland Premium), 3 phòng ngủ, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 90 m2 37,23 triệu/m2
      Tôi chính chủ, có một căn duy nhất bên toà Anland 1 (Complex) đang có nhu cầu sang nhượng cho anh/chị nào có nhu cầu. căn hộ chung cư tôi thuê thiết kế...
      Dự án Anland Premium, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị mới Dịch Vọng, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 120 m2 37,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư ngay gần Công viên Cầu Giấy.DT: 120 mét vuông, thiết kế 3 ngủ, 2VS, phòng khách, logia, bếp.Nhà đầy đủ nội thất, logia Đông ...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu phức hợp Sài Gòn Airport Plaza, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,9 tỷ tại Tân Bình

      4.91 tỷ 95 m2 51,58 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 PN tại căn hộ chung cư Tp Sài Gòn Airport Plaza.Số 1 Bạch Đằng, P. 2, Q. Tân Bình. Đối diện sân bay quốc tế Tân Sơn...
      Sài Gòn Airport, Số 1, Đường Bạch Đằng, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Mulberry Lane, 2 phòng ngủ, 114 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.5 tỷ 114 m2 30,71 triệu/m2
      Chính chủ nhờ em bán nhanh chung cư 114m tòa B dự án Mulberry Lane.- chung cư DT lớn, thiết kế 2 phòng ngủ + 2 toilet ( Có thể cải tạo đc...
      Dự án Mulberry Lane, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Căn hộ Victoria Village, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2

      3.5 tỷ 53 m2 66,04 triệu/m2
      Chuyển công tác nên tôi cần bán nhanh chung cư Victoria Village Novaland MT Trương Văn Bang Q. 2. chung cư gần sông thiết kế thông thoáng, chất lượng cao...
      Dự án Victoria Village, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu phức hợp Indochina Riverside Towers, 1 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 65 m2 52,31 triệu/m2
      - đc: 74 Bạch Đằng, P. Hải Châu- trung tâm TP, với 4 MT- Tòa nhà Indochina Riverside Tower với 24 tầng nổi và 1 tầng hầm, tổng 95 căn hộ chung cư- Có...
      Dự án Indochina Riverside Towers, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,18 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      4.18 tỷ 75 m2 55,74 triệu/m2
      Golden Mansion, 75m2 tháp Gm2, căn hộ góc, chỉ với 4.3 tỉ- Còn trừ lại cho khách 120 tr- Chỉ TT hơn 4.180 tỉ nhận nhà - Có sẵn hợp đồng thuê 1 năm gọi ...
      Dự án Golden Mansion, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3,12 tỷ tại Ngô Quyền - Hải Phòng

      3.12 tỷ 52 m2 60 triệu/m2
      Thi công thần tốc - Bứt phá mốc bàn giao.Quyết tâm đẩy nhanh tiến độ hoàn thiện, Diamond Crown Hải Phong ấn định thời gian bàn giao vào đầu 2024, cất nóc...
      Dự án Diamond Crown Hải Phòng, Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư B4 - B14 Kim Liên, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,46 tỷ tại Đống Đa

      3.47 tỷ 70 m2 49,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi các căn như sau ở B4 Kim Liên.- Căn 70 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh giá 2.45 tỉ có thỏa thuận. Nhà có đủ nội thất đẹp, logia...
      Dự án B4 và B14 Kim Liên, Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,05 tỷ tại Phú Nhuận

      4.05 tỷ 75 m2 54 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 08 tháp G mét vuông Golden Mansion - CĐT Novaland 75 mét vuông thiết kế thoáng mát view ĐÔNG hồ bơi rất thoáng.DT: 2 PN,...
      Dự án Golden Mansion, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      B
      Căn Hộ Cao Cấp Khu Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 5 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hải Châu - Đà Nẵng

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      chung cư cao cấp The Filmore Da Nang ba MT.- View trực diện sông Hàn Đà Nẵng, kết nối 63 tiện ích ngoại khu chỉ mất vài ph, tiện ích nội khu chuẩn 5*.-...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán căn hộ Chung cư Thái An Apartment, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 3 tỷ tại Quận 12

      3 tỷ 99 m2 30,31 triệu/m2
      Cần bán chung cư Thái An 2, đường Nguyễn Văn Quá, Q. 12, gần khu công nghiệp Tân Bình, DT 99 mét vuông, 3 PN 2  toilet, đã có SHR, NH hỗ trợ...
      Dự án Thái An Apartment, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Chung cư 6th Element, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,8 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      4.8 tỷ 83 m2 57,84 triệu/m2
      Tôi có việc nên cần chuyển nhà gấp, cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, bếp, khách, để lại full toàn bộ nội thất, DT...
      Dự án 6th Element, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 7

      4.7 tỷ 106 m2 44,34 triệu/m2
      Bán chung cư V2 tòa South Sunrise City, DT 106m2, nội thất xịn. Giá 4,7 tỉ. Chính chủ 0325 204 ***
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.15 tỷ 65 m2 48,47 triệu/m2
      Giá chỉ từ: 3,2 tỉ NHẬN NHÀ Ở NGAY * L/H: 0986 023 *** zalo/callTòa Tonkin 2 thuộc phân khúc RUBY CAO_CẤP_NHẤT hiện nay tại vin Smart City. - Vị trí gần...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Tây Hồ Residence, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,7 tỷ tại Tây Hồ

      4.7 tỷ 72 m2 65,28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tại căn hộ HDI Tây Hồ.Thông tin chung cư: chung cư DT 72m2, các phòng đều có ánh sáng, view hồ Tây.- chung cư thiết kế: 2...
      Dự án Tây Hồ Residence, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Five Star Garden, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      - Vị trí siêu đẹp, căn hộ chung cư Fiver Star Garden tọa lạc tại vị trí vô cùng đẹp, lô góc 2 mặt đường, tương lai còn giá trị hơn với dự án Vương Thừa...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Ocean Vista, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      3 tỷ 76 m2 39,48 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ View biển.- block căn hộ C, đầy đủ công năng sinh hoạt.- Có thể ở, khai thác cho thuê.- Tiện ích đầy đủ: Hồ bơi, bãi...
      Dự án Ocean Vista, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá