Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,73 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.73 tỷ 82 m2 45,49 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp The Sang Residence có vị trí đắc địa ngay trung tâm Q. Ngũ Hành Sơn, 2 ph đi bộ ra bãi tắm, tận hưởng trọn vẹn tiện ích 5* trên...
      Dự án The Sang Residence, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,2 tỷ tại Cầu Giấy

      3.2 tỷ 72 m2 44,45 triệu/m2
      Bán căn hộ A10 Nam Trung Yên, 72m2, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, nhỉnh 3 tỉ. 0944 956 ***- DT 72m2, 2  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh,...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,67 tỷ tại Quận 2

      3.67 tỷ 54 m2 67,97 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ - 54.3 mét vuông - view sông - nội thất full đẹp - đã có sổ hồng riêng - ảnh thực tế - hỗ trợ vay tới 2...
      Masteri An Phú, 157, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      The Sang Residence đáp ứng tất cả các nhu cầu của a/c:một căn hộ chất lượng cao cấp.Vị trí ven biển + View nhìn đc biển + view ngắm pháo hoa lung linh của...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      Q
      Nguyễn Thị Khánh Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn Chung cư Usilk City, 3 phòng ngủ, 168 m2, giá 4,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      4.5 tỷ 168 m2 26,79 triệu/m2
      * Lên sàn căn hoa hậu Usilk City.- Căn vip 168m2 thiết kế 3 phòng ngủ, 3vs 2 logia rộng rãi.- Nhà đã làm điều hoà âm trần, thiết bị điện tử vs bếp...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,4 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      3.4 tỷ 84 m2 40,48 triệu/m2
      Chuyển xuống nhà thổ cư nên tôi cần bán chung cư 2N tại La Casta Văn Phú.- Thiết kế: 2N - 2 nhà vệ sinh, nằm tại tầng trung, view đẹp, nội thất ...
      Dự án La Casta Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Opal Riverside, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,4 tỷ tại Thủ Đức

      3.4 tỷ 71 m2 47,89 triệu/m2
      chính chủ chuyển công tác nên cần bán lại 2 căn Opal Riverside 2  phòng ngủ có view xịn sò, đẹp nhất dự án:- DT 71 mét vuông, 2 phòng ngủ,...
      Dự án Opal Riverside, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 102 m2 44,12 triệu/m2
      căn hộ chung cư Eurowindow 27 Trần Duy Hưng là tổ hợp đa chức năng gồm: Văn phòng, chung cư cao cấp do Công ty CP Đầu tư xây dựng và Phát triển công...
      Eurowindow Multi Complex, 27, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 106 m2 33,02 triệu/m2
      contact phòng kinh doanh chủ đầu tư em Chiến: 0845 699 *** Tư vấn chi tiết anh/chị và hỗ trợ giá mềm nhất 24/7.Siêu chính sách khi mua dự án MHD Trung...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 98 m2 40,72 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán gấp căn hộ Việt Đức Complex 39 Lê Văn Lương.Thông tin chung cư như sau:- DT 98m gồm 3 PN 2 vệ sinh. Thiết kế sang trọng hiện đại,...
      Dự án Việt Đức Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.5 tỷ 87 m2 51,73 triệu/m2
      Bán căn hộ N01 - T5 Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.- Cạnh khu đô thị mới Ciputra - khu đô thị Nam Thăng Long, khu đô thị TP giao lưu...
      Dự án N01-T5 Ngoại Giao Đoàn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Tân Phú

      4.1 tỷ 98 m2 41,84 triệu/m2
      Dự Án Celadon City Tân Phú, Phân Khu Ruby, block căn hộ D.Cần bán căn hộ góc 3 PN, 2 toilet, có logia view đẹp thoáng.full nội thất như hình full...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Chelsea Park, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy

      5 tỷ 128 m2 39,07 triệu/m2
      Do chuyển đổi chỗ ở nên cần bán chung cư toà Chelsea Park rất tâm huyết đầu tư nội thất.DT 128m2 thiết kế 3 PN 2 nhà vệ sinh. Tất cả các phòng đều...
      Dự án Chelsea Park, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      4.6 tỷ 80 m2 57,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 ngủ Tonkin rẻ nhất vin Smart City. DTSD 80m (Tim tường 90m), đc thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, 2 logia. Vị trí căn hộ góc, tầm nhìn...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 68 m2 61,03 triệu/m2
      - căn hộ đẹp nhất khu vực, 5 tầng đế là TTTM, nhà hàng, rạp CGV, khu vui chơi, shop quần áo, mỹ phẩm, dịch vụ phòng gym, bể bơi k thiếu gì, có cả sân bóng...
      Vinhomes D'Capitale, 224, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 106 m2, giá 4,7 tỷ tại Phường 11 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 106 m2 44,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư V2 tòa South Sunrise City, khu cao cấp, dt 106m, bìa đỏ, nội thất xịn, sàn gỗ nhập Đức, nhà thoáng và mát mẻ (xem ảnh) . Chính chủ,...
      Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,18 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      4.18 tỷ 75 m2 55,74 triệu/m2
      *** giá: 4.18 tỉ - căn hộ chung cư GÓC 2 PN, hướng ĐÔNG, 75 mét vuông - Có sẵn nội thất, kèm hợp đồng thuê 16.5 tr/tháng căn hộ chung cư GOLDEN...
      Dự án Golden Mansion, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 95 m2 51,58 triệu/m2
      - Chính chủ bán gấp căn Sunrise City South. Tòa V4. Tầng 12.- DT 95m2 có 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. Nhà căn hộ góc 3 view, mát suốt ngày...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.