Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,26 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.26 tỷ 75 m2 56,8 triệu/m2
      Kính mời quý a/c mua dự án Lumiere Boulevard nằm giữa đại đô thị vin Grand Park TP Thủ Đức.Chính sách đặc biệt TT nhàn hạ cho căn hộ chung cư xanh sống...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư 6th Element, 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Tây Hồ

      3.6 tỷ 60 m2 60 triệu/m2
      Tôi chuyển căn to nên cần nhượng lại căn hộ chung cư 1 phòng ngủ+1Nội thất cơ bản.- Vị trí đắc địa, trung tâm, view toàn TP, Hồ Tây, cầu Nhật Tân,...
      Dự án 6th Element, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Đà Nẵng Plaza, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận Hải Châu

      4.7 tỷ 120 m2 39,17 triệu/m2
      *** chính chủ cần chuyển nhượng chung cư Vip Khối A Đà Nẵng Plaza - tầng 4 - đc:06 Nguyễn Du.- DT:120 mét vuông, có tổng cộng 3 phòng ngủ -...
      Dự án Đà Nẵng Plaza, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Căn hộ Hiyori Garden Tower, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 67 m2 47,77 triệu/m2
      Cần bán các vị trí sau.Hướng Nam giá 3.2 tỉ.Hướng Bắc giá 3.3 tỉ.Hướng Nam đầy đủ nội thất đẹp giá 3.5 tỉ.căn hộ góc giá 3.8 tỉ.
      Dự án Hiyori Garden Tower, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.7 tỷ 82 m2 45,13 triệu/m2
      5 CĂN VIEW BIỂN CUỐI CÙNG - NGẬP TRÀN CK ƯU ĐÃI CỦA chủ đầu tưcăn hộ chung cư cao cấp Đà Nẵng- trực diện biển Mỹ Khê - bìa đỏ LÂU DÀI** Mở giỏ hàng...
      Dự án The Sang Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      siêu hiếm, chính chủ gửi bán căn Impera Garden do chuyển xuống nhà đất ởDT 80 m2, 2 ngủ, 2vs, Cửa ĐB, logia TN cực thoángNhà đc thuê thiết kế riêng theo...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 1 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.16 tỷ 95 m2 43,69 triệu/m2
      Sở hữu ngôi nhà đầu tiên ở SG không lo tài chính - không lo LS - không chứng minh thu nhập.- Giá siêu bình dân chỉ từ 42tr/m - rẻ nhất SG so với các chung ...
      Dự án Chung cư MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Cao ốc Nguyễn Phúc Nguyên, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận 3

      3.85 tỷ 82 m2 46,96 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ cao cấp 167 Nguyễn Phúc Nguyên, P. 10, Q. 3, ngay bến ga xe lửa. DT: 82m, tầng 10, nhà thiết kế 2 PN, 2 nhà vệ sinh, view hướng...
      Dự án Nguyễn Phúc Nguyên, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 80 m2 52,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 ngủ Tonkin rẻ nhất vin Smart City. DTSD 80m (Tim tường 90m), đc thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, 2 logia. Vị trí căn hộ góc, tầm nhìn...
      Dự án Imperia Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 118 m2 33,06 triệu/m2
      * DT chung cư 118 mét vuông .* Thiết kế 3n2vs hướng cửa đông logia nam.* Nội thất full + có đồ điện tử.* Giá 3 tỉ 9 có thỏa thuận.* call ngay:0812...
      Dự án Golden Palace, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,5 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      4.5 tỷ 86 m2 52,33 triệu/m2
      - căn hộ chung cư Flora Mizuki Panorama.- Mảnh ghép đẹp tại KĐT Mizuki Park.- Với vị trí liên kế sông nằm cạnh quảng trường tạo nên giá trị độc.- Mỗi...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 ngủ - 2 vệ sinh tại vin D'Capitale Trần Duy Hưng đối diện BigC Thăng Long.Khách mua xem nhà mọi lúc, L/H 0979 407 ***.DT...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 4,2 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 91 m2 46,16 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng nên tôi muốn bán lại cawnn 08 dự án TNT 145 đường Hồ Mễ Trì.Tầng trung, view 3 hồ, Thanh Xuân, hồ Mễ Trì và Hồ Green Bay.Dự án...
      Dự án Trinity Tower, Đường Hồ Mễ Trì, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,86 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.86 tỷ 84 m2 45,96 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Emerald - Celadon City - Sát Aeon Mall Tân Phú- DT: 84 mét vuông (thiết kế 2PN-2 toilet - 1 ban công - 1 ban công...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,57 tỷ

      3.57 tỷ 85 m2 42 triệu/m2
      Tôi cần bán căn 2 PN và 3 PN ở căn hộ chung cư Five Star Kim Giang, đường Kim Giang, P. Kim Giang, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội.- DT 85m, 2 PN, 2 vệ...
      Dự án Five Star Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,65 tỷ tại Tân Phú

      3.65 tỷ 95 m2 38,43 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư D11 - 15, khu Ruby - Celadon City ngay Aeon Tân Phú DT: 95 mét vuông (3 phòng ngủ, 2 toilet 1 Kho).giá: 3 tỉ 650 tr....
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 70 m2 62,86 triệu/m2
      Với các dân cư trẻ hiện đại đang muốn sở hữu căn hộ chung cư sang trọng, tiện nghi cho cả gia đình, thuận tiện cho việc đi làm hoặc muốn đầu tư sinh lời...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 127 m2 24,41 triệu/m2
      Trực tiếp CĐT bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ + 1 căn hộ Tecco Garden - Tứ Hiệp Thanh Trì.DT 127m2 thông thủy.Nội thất cơ bản hoàn thiện mới tinh:...
      Dự án Tecco Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.