Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Botanica Premier, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 74 m2 49,33 triệu/m2
      Cực HOT BÁN - căn hộ chung cư BOTANICA PREMIER - cần bán CĐT NOVALANDTT: 3.65 tỉ nhận nhà Có nội thất full đẹp - hợp đồng thuê giá 18 tr/tháng (Rất...
      Dự án Botanica Premier, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn JAMILA DT: 75m2 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh FULL NỘI JAMILA KHANG ĐIỀN nội thất đầy đủ xịn sò như hìnhCẦN bán nhanh GIÁ...
      Jamila Khang Điền, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Cầu Giấy Center Point, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,75 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.75 tỷ 68 m2 55,15 triệu/m2
      siêu hiếm - chung cư 5* - 2 PN 2  phòng vệ sinh - đầy đủ nội thất tiền tỉ - ở ngay - logia view mặt phố trung kính.- Giá 3.75 tỉ có thỏa ...
      Cầu Giấy Center Point, 219, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,38 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      3.38 tỷ 84 m2 40,24 triệu/m2
      Bán chung cư DT 84m đầy đủ nội thất view bể bơi căn biệt thự tòa Sky Osis khu đô thị Ecopark ** Thiết kế : 03 P.Ngủ, 02  toilet nội thất sịn...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Hà Đô Green View, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4 tỷ tại Gò Vấp

      4 tỷ 103 m2 38,84 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư Hà Đô, đường Nguyễn Văn Công, Q. Gò Vấp.- DT 103  mét vuông - 3 phòng ngủ, 2 toilet.- Có sổ hồng riêng, hồ sơ...
      Dự án Hà Đô Nguyễn Văn Công, Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ The Botanica, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 57 m2 53,51 triệu/m2
      *** cần BÁN căn hộ chung cư cao cấp 1+1, có sãn nội thất nhà siêu đẹp lun ạ - Thiết kế ở nên làm khá là chỉnh chu, view landmark - Đ/c: 104 phổ quang,...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Chung cư Chelsea Park, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,35 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.35 tỷ 100 m2 43,5 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Chelsea Park Trung KínhDT 100m2 căn 2 phòng ngủ, 2Vs mới đẹp, nội thất đầy đủblock đầy đủ tiện ích, nhà hàng, ăn...
      Dự án Chelsea Park, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,4 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.41 tỷ 87 m2 50,58 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn căn hộ chung cư giá rẻ thuộc tòa N01-T5 Ngoại Giao Đoàn, Q. Bắc Từ Liêm, thành phố Hà Nội.- DT 87m2 gồm 2 PN, 2 vệ sinh.- Căn...
      Dự án N01-T5 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Phan Bội Châu - 1 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      3.4 tỷ 64 m2 53,13 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền bán nhanh căn hộ tầng 7 view chợ đêm siêu đẹp giá cực rẻ khu vực chỉ 3,4 tỉ còn thỏa thuận.DT: 63,5 mét vuông.Hiện trạng: căn ...
      Dự án Đà Lạt Center, Đường Phan Bội Châu, Phường 1, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp căn Khu căn hộ The Golden Palm , 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,1 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.1 tỷ 86 m2 47,68 triệu/m2
      Cần bán căn 2 ngủ đẹp nhất dự án, thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh, logia phòng khách, DT 86m2 rộng rãi, logia hướng Đông Nam mát mẻ.Dự án: Golden Palm 21 Lê Văn...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,75 tỷ tại Quận 7

      4.75 tỷ 85 m2 55,89 triệu/m2
      Tin thật - giá bảo đảm rẻ nhất thị trường.* 4.750 tỉ - Bao sổ bao thuế phí.- Căn 3 PN 85 mét vuông.- Nội thất cơ bản cao cấp CDT: Full bếp, full...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp chung cư PHC Complex 158 Nguyễn Sơn, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,3 tỷ tại Long Biên

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán 0một căn hộ căn hộ chung cư tại dự án PHC Complex 158 Nguyễn Sơn- DT: 80m2- Thiết kế: 2 phòng ngủ + 2WC- Hướng logia hướng ...
      Dự án PHC Complex 158 Nguyễn Sơn, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 121 m2 35,96 triệu/m2
      - Nhà thiết kế 3 ngủ, 2 nhà vệ sinh, 2 ban công.- Nội thất bên trong thiết kế hiện đại, rất nhiều tủ thiết kế âm tường.- Đồ điện tử có TV 75 inch,...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,5 tỷ tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 73 m2 61,65 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp tại trung tâm TP Thủ Đức - TT Đợt 1 Chỉ 3 phần trăm - Hàng Tháng Góp 0.25 phần trăm - liên hệ: 0933 919 ***.Vị...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Đường Số 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Opal Skyview, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5 tỷ tại Thủ Đức

      5 tỷ 78 m2 64,11 triệu/m2
      Ngộp NH, căn 2 phòng ngủ 78 mét vuông góc view sông, mới nhận nhà. thỏa thuận chính chủ. Giá 5tỷ300 tr.a/c vui lòng contact 0978 189 *** để đc...
      Dự án ST Moritz Phạm Văn Đồng, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, hướng Đông - Bắc, giá 4,9 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.91 tỷ 106 m2 46,23 triệu/m2
      chung cư hoàn thiện để ở lâu dài nên đầu tư vật liệu cao cấp, thiết kế đẹp, tiện nghi và sang trọng.bìa đỏ 2 căn cầm tay, giao dịch ngay. chung cư đã...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Green View, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,75 tỷ tại Quận 7

      4.75 tỷ 106 m2 44,82 triệu/m2
      Cần bán chung cư Green View, đường Nguyễn Lương Bằng, P Tân Phú, Q. 7.- Đối diện trường Nam SG.- DT: 106 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 phòng ...
      Dự án Green View, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Khu dân cư Him Lam Phú Đông, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,3 tỷ tại Dĩ An

      3.3 tỷ 93 m2 35,49 triệu/m2
      * Cần bán nhanh chung cư 93 mét vuông (3 phòng ngủ + 2 toilet) - Him Lam Phú Đông, P. An Bình, Dĩ An, Bình Dương, liên kế Phạm Văn Đồng,...
      Dự án Him Lam Phú Đông, Đường Trần Thị Vững, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.