Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư 282 Lĩnh Nam, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 3,35 tỷ tại Hoàng Mai

      3.35 tỷ 112 m2 29,92 triệu/m2
      Cần bán căn hộ A 282 Lĩnh Nam, 112 mét vuông*3N*2VS. Chào 3,35 tỉ. Lô góc tầng trung, tặng nội thất luxury.Mô tả:+ CĐT: Công ty CP Đầu tư và Phát...
      Dự án 282 Lĩnh Nam, Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.7 tỷ 64 m2 57,82 triệu/m2
      Chính chủ cần ra gấp gấp căn vin Grand Park Origami.- 2 phòng ngủ + 1 view nội khu.- Nhà mới bàn giao mới tinh.- 63.5 m2.- 3,7 tỉ bao thuế phí.- Có...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Chung cư FLC Complex , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Hàng xóm gửi bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 2VS DT 70m2 view hồ logia hướng Đông Nam full nội thất giá thật tòa nhà đầy đủ tiện ích phòng ...
      Dự án FLC Complex Phạm Hùng, 36 Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Văn Khê - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      3.3 tỷ 160 m2 20,63 triệu/m2
      Quỹ căn 160 mét vuông 4 phòng ngủ 3VS có logia rộng đẹp nhất tại Ct5C Văn khê chỉ 3.3 tỉ!căn hộ chung cư 160 mét vuông có hướng mát...
      Dự án CT5 Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,64 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.65 tỷ 60 m2 60,69 triệu/m2
      * Là phân khúc cao cấp nhất trong đại đô thị vin Smart City, chung cư 60,3m2 thiết kế 2 phòng ngủ và 2VS thuộc vị trí đắc địa nhất, chung cư quốc...
      Dự án Masteri West Heights, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 82 m2 48,79 triệu/m2
      căn hộ chung cư cuối cùng siêu rẻ dự án The Tonkin 2 - vin Smart City giá duy nhất chỉ từ 4 tỉ CK khủng 16,3 phần trăm, căn hoa hậu view đẹp nhất...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 61 m2 49,19 triệu/m2
      Giá 3 tỉ nhận nhà ngay.- Lý do lựa chọn phân khu The Tonkin:1. Là phân khúc chung cư Ruby cao cấp nhất vin Smart City có tiêu chuẩn quản lý, dịch vụ &...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Vinhomes Metropolis, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 5 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      5 tỷ 55 m2 90,91 triệu/m2
      chung cư hướng Đông Nam; DT 55 mét vuông; có 1 PN; 1  toilet; có hai logia thoáng.Hướng nhà mát; thiết kế hợp lí.Nhà đang cho thuê; có thể nối...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Căn hộ Opal Garden, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Thủ Đức

      3.5 tỷ 72 m2 48,62 triệu/m2
      Em cần ra đi gấp chung cư Opal Garden giá cực tốt chính chủ bao hết thuế phí hỗ trợ vay đến 70 phần trăm giá trị chung cư.chung cư giá tốt, nhà đc...
      Dự án Opal Garden, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      S
      Hồng Quang Dat Xanh Services Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn Khu chung cư Z751 Hà Đô, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,9 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 92 m2 42,4 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ra nhanh kèo thơm.Dự án: căn hộ chung cư Hà Đô Z751 Phan Văn Trị.Thông tin chi tiết:DT 92m2, căn hộ góc.2  phòng ngủ có thể cải...
      Dự án Z751 Hà Đô, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Chung cư Skylight 125D Minh Khai, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,5 tỷ tại Hai Bà Trưng

      3.5 tỷ 97 m2 36,09 triệu/m2
      Vị trí 125D Minh Khai toà căn hộ chung cư 22 tầng nổi, 2 hầm, mỗi sàn có 12 căn. Nằm giữa trung tâm Q. Hai Bà Trưng, cách phố cổ 10p di chuyển, xung...
      Sky Light, 125D, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Phương Đông Green Park, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Hoàng Mai

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn căn hộ cao cấp Phương Đông Green Park Số 1 Trần Thủ Độ, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.DT: 75mHướng logia: hướng Tây Bắc view hồ...
      Dự án Green Park Trần Thủ Độ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 131 m2 27,87 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán lại chung cư HPC Landmark.- DT: 131 mét vuông.- Thiết kế chung cư: 3  phòng ngủ + 1 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 1...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Belleza Apartment, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 3,16 tỷ

      3.16 tỷ 124 m2 25,49 triệu/m2
      KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2 GIÁ RẺ HƠN . Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - Cc BellezaQ 7 - SHR - view thoáng. + DT : 124m2 , 3 phòng ngủ,...
      Dự án Belleza Apartment, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Sky Park Residence, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,7 tỷ tại Cầu Giấy

      3.7 tỷ 72 m2 51,39 triệu/m2
      Cần bán căn 71.5m2 Sky Park. Giá: 3.7 tỉ. L/H: 0898 567 ***- Căn 2 phòng ngủ + 2 vệ sinh, hướng view công viên Cầu Giấy cực đẹp, full đồ chỉ việc xách...
      Dự án Sky Park Residence, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Tổ hợp HC Golden City, 72 m2, giá 3,5 tỷ tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      3.5 tỷ 72 m2 48,62 triệu/m2
      căn hộ chung cư 72m thiết kế 2N + 1 với 2 logia rất thoáng thuộc dự án căn hộ chung cư cao cấp HC golden city nằm trên mặt đường Hồng Tiến - VỊ trí...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 82 m2 53,66 triệu/m2
      Cam kết nhà thật giá thật, đảm bảo rẻ hàng đầu trục căn, siêu hiếm có.Đây là căn DT lớn nhất của chung cư 2 PN, 2 vệ sinh, vị trí đẹp.đc: D'Capitale Trần...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy

      5 tỷ 117 m2 42,74 triệu/m2
      căn hộ chung cư đc thiết kế như sau:- Hướng cửa TB logia ĐN.- DT: 117 mét vuông - 3N2VS.- Đã cấp sổ lâu dài.- Cần bán rất gấp: Giá nào cũng bán.Quý...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.