Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 PN:+ DT 70m2, 2 PN, 2 toilet, view thoáng.+ Giá: 4,3 tỉ.+ SHR.+ NH hỗ trợ 70 phần trăm.căn hộ chung cư 3 PN:+ DT 99m2, 3...
      Dự án Masteri An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 79 m2 37,98 triệu/m2
      Chủ cần tiền để KD nhà hàng nên cần ra gấp căn 3PN2 nhà vệ sinh cho khách thiện chí.Thông tin về dự án PiCity High Park:* CĐT: Pi Group - Thầu xây...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,35 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4.35 tỷ 75 m2 58 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ siêu siêu đẹp, full đồ như ảnh tầng trung tòa Park 12 giá chỉ 4.35 tỉ. gọi ngay: 0977 088 ***- Thiết kế: 02 phòng ngủ...
      Dự án Park Hill Premium - Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Chelsea Park, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Bán chung cư Chelsea park Trần Kim Xuyến, 100m, 2 ngủ, nhà đẹp, view bể bơi. 4.5 tỉ ( có TL0967 858 ***- Thiết kế gồm: 02 PN, 02 vệ sinh, phòng khách và...
      Dự án Chelsea Park, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Yên Hòa Condominium, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 80 m2 39,38 triệu/m2
      Bán căn hộ Yên Hòa, 80 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 3.15 tỉ. 0975 118 ***- DT 80 mét vuông, 2  phòng ngủ,...
      Dự án Yên Hòa Condominium, Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tập thể tầng 1, nhà A, tập thể thanh tra chính phủ - Đội Cấn, Liễu Giai, Ba Đình, HN.DT: 80m2, 1 phòng khách, 2  phòng ...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,12 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.12 tỷ 71 m2 43,88 triệu/m2
      CELADON EMERALD 71 mét vuông 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh FULL NT ĐẸP - VIEW NỘI KHU - TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG EMERALD 71m2 2 phòng ngủ...
      Dự án Celadon City, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Căn hộ Orchard ParkView, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,5 tỷ tại Phú Nhuận

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      - đc: 132 Hồng Hà, P. 09, Q. Phú Nhuận.- Thiết kế: 70m2, 2 phòng ngủ 2 toilet, full NT y Hình.- miễn phí tiện ích cao cấp: phòng gym, hồ bơi,...
      Orchard Park View, 132, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,3 tỷ tại Tân Bình

      3.3 tỷ 65 m2 50,77 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp Carilon Apartment Q. Tân Bình.đc: 171A Đường Hoàng Hoa Thám, P. 13, Tân Bình, Tp Thành phố Hồ Chí Minh.DT: 65m, 2 PN, 2 vệ sinh...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,5 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Căn 2 ngủ:66 mét vuông, 2 ngủ, 2 vs, giá chỉ 2.7 tỉ.75 mét vuông, 2 ngủ, 2 vs, giá chỉ 3.15 tỉ.80 mét vuông, 2 ngủ, 2 vs, giá chỉ 3.3...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,7 tỷ tại Tân Bình

      3.7 tỷ 74 m2 50 triệu/m2
      Bán căn hộ.- Dự án Sky Center - Phổ Quang - gần Phú Nhuận.- Thông tin dự án: Sky Center Là phức hợp: Khu phức hợp chung cư - thương mại - văn phòng.- DT:...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,55 tỷ tại Quận 7

      3.55 tỷ 65 m2 54,62 triệu/m2
      Giảm giá sâu:Bán căn hộ chung cư Eco Green căn hộ góc.2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh DT (65 mét vuông) tầng thấp êm đẹp.TT: 3.55 tỉ (bao...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      * căn hộ chung cư 3  phòng ngủ DT 90 mét vuông, căn hộ góc 2 mặt thoáng.Vị trí gần công viên trung tâm, hồ Cát Trắng, nhà xe nổi, phân khu...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Constrexim - Copac Square, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 90 m2 37,78 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN, 2 phòng vệ sinh, căn hộ Copac Square, đường Tôn Đản, Q. 4.- căn hộ chung cư thiết kế rộng thoáng mát,...
      Dự án Constrexim Copac Square, Đường Tôn Đản, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 4,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.91 tỷ 135 m2 36,3 triệu/m2
      bán nhanh chung cư tại căn hộ Golden Land 275 Nguyễn Trãi.- DT 135 mét vuông tầng trung view thoáng.- Thiết kế 3 phòng ngủ 2 nhà vệ ...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      phòng kinh doanh Pihomes cập nhật chung cư 2PN2 phòng vệ sinh lầu cao view đẹp bán ngay.DT: 80 mét vuông.2PN2 phòng vệ sinh có...
      Dự án The Gold View, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Sunshine Garden, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,3 tỷ tại Hai Bà Trưng

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Chính chủ em cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - 100 mét vuông.logia Bắc nhà thiết kế 3 logia cực thoáng.Giá chỉ 4,3 tỉ bao phí, đã...
      Dự án Sunshine Garden, Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Chủ ngộp NH để thanh khoản cần bán Bán chung cư 2 phòng ngủ + 1 thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet và 1 phòng làm việc hoặc thiết kế lại đc...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.