Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,5 tỷ tại Phú Nhuận

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      * Chủ cần bán nhanh chung cư Golden Mansion, Phú Nhuận:- DT: 50 mét vuông.- Thiết kế: 1 PN, 1 Phòng làm việc và 1  nhà vệ sinh.- pháp lí:...
      Golden Mansion, 119, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 75 m2 44 triệu/m2
      - căn hộ chung cư thuộc tầng cao thoáng mát, logia ĐN hướng mát, tránh đc nắng Tây.- DTTT căn hộ chung cư là 75 mét vuông.- căn hộ chung cư...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Mỹ Đình Plaza, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 86 m2 36,05 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 2 phòng ngủ 2 toilet, 86m tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại căn hộ Mỹ Đình Plaza 1.Do gia chủ không còn...
      Dự án Mỹ Đình Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư 170 Đê La Thành - GP Building, 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,35 tỷ tại Đống Đa

      4.35 tỷ 120 m2 36,25 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ cao cấp tòa nhà Dầu Khí 170 Đê La Thành.DT 120m2 thiết kế 02  phòng ngủ và 02 vệ sinh, nhà full nội thất.bìa đỏ pháp lí rõ...
      Dự án 170 Đê La Thành - GP Building, Đường Đê La Thành, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 83 m2 45,19 triệu/m2
      Bán căn 2 ngủ DT 83 mét vuông Time City. Giá 3,75 tỉ. 0348 315 ***- Gia đình cần bán ngay căn 2 phòng ngủ Times City. DT 83 mét vuông....
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 117 m2 41,03 triệu/m2
      Bán chung cư dự án Golden Palace.- Thông tin chung cư:- chung cư 3 ngủ.- 117 mét vuông.- 3 PN.- 2 vệ sinh.- full nội thất.- Giá 4,8 tỉ thu về.Quý...
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      L
      Công Ty Cổ Phần Md Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,1 tỷ tại Thanh Trì

      3.1 tỷ 127 m2 24,41 triệu/m2
      Sống rộng - ở sang với Tecco Garden.Đặc biệt tặng 5 kh bộ nội thất 150tr khi mua chung cư Tecco Garden dịp lễ 30/4 - 1/5.Số lượng quà tặng có hạn, quý...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,24 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.24 tỷ 80 m2 53 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80m2, đầy đủ nội thất cao cấp trần thạch cao, sàn gỗ, thiết bị vệ sinh cao cấp, tủ bếp, điều hòa...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,8 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.8 tỷ 105 m2 45,72 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh chung cư cao cấp sở hữu lâu dài, view trực diện biển Mỹ Khê Đà Nẵng, căn 3 phòng ngủ, 105m căn hộ góc biển, TP đẹp nhất dự...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn FLC Landmark Tower, 2 phòng ngủ, 160 m2, giá 3,68 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.68 tỷ 160 m2 23 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 160 mét vuông đã đập thông chỉ còn 2 ngủ cho rộng rãi, nội thất cơ bản gắn tường.Cửa ĐN logia TB.Tầng thấp phù hợp gia đình nào...
      Dự án FLC Landmark Tower, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,25 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.25 tỷ 68 m2 47,8 triệu/m2
      Thông tin mô tả:- chung cư thiết kế: 2 PN + 2 WC.- DT: 68 mét vuông.- full nội thất.- giá: 3.250 tỉ.- giá thuê: 18 tr / tháng.- căn hộ chung cư...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Seasons Avenue, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 2 phòng ngủ căn hộ chung cư Seasons Avenue, Mỗ Lao để chuyển về căn biệt thự liên kế.DT 72m rộng rãi, thoải mái không...
      Dự án Seasons Avenue, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Bình

      3 tỷ 65 m2 46,16 triệu/m2
      - bán ngay chung cư giá rẻ Carillon 1, Tân Bình, nhà rộng thoáng mát.- Có rất nhiều tiện ích như là: Hệ thống trường học, khu văn phòng cho thuê, siêu thị...
      Dự án Carillon Apartment, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn 1 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,38 tỷ tại Đường Ngô Gia Tự - Bắc Giang - Bắc Giang

      3.39 tỷ 94 m2 36 triệu/m2
      vin Sky Park.đc: 43 Ngô Gia Tự - Trần Phú - Tp Bắc Giang.Tên dự án: vin Sky Park Bắc Giang.CĐT: Tập đoàn Vingroup.Số căn nhà phố thương mại shophouse:...
      Vinhomes Sky Park, 43, Đường Ngô Gia Tự, Phường Trần Phú, Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán ngay căn Chung cư Discovery Complex, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,5 tỷ tại Cầu Giấy

      4.5 tỷ 92 m2 48,92 triệu/m2
      - 2 phòng ngủ (DT 94 - 110 mét vuông): Bàn giao thô.- 3 phòng ngủ (DT 137 - 142m): Bàn giao hoàn thiện cơ bản.- 4  phòng ngủ (DT 192...
      Dự án Discovery Complex, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Mỹ Đình Plaza 2, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 73 m2 42,47 triệu/m2
      Do chuyển căn to nên vợ chồng tôi cần bán căn 2 phòng ngủ 73m2 , gia đình để lại toàn bộ nội thấtNhà đang ở nên giữ gin cẩn thận.Mỹ Đình Plaza 2 nằm...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 87 m2 54,6 triệu/m2
      Chính chủ cần ra căn hộ chung cư cao cấp 3  phòng ngủ, giá siêu mềm nhất Ecogreen Sai Gòn Nguyễn Văn Linh.3  phòng ngủ (mỗi phòng đều có...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Saigon Pavillon, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 3

      4.7 tỷ 55 m2 85,46 triệu/m2
      Bán Saigon Pavillon Q3.DT 55 mét vuông, 1 phòng ngủ, giá 4.7 tỉ.Call: 0909 455 *** Trung.
      Dự án Saigon Pavillon, Phố Bà Huyện Thanh Quan, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.