Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ De Capella, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,32 tỷ tại Quận 2

      4.32 tỷ 76 m2 56,85 triệu/m2
      Cần bán suất nội bộ căn hộ chung cư De Capella - MT đường Lương Định Của.DT 76 mét vuông (2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh).giá bán: 4 tỉ...
      Dự án De Capella, Phố Lương Định Của, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.31 tỷ 105 m2 41 triệu/m2
      Chỉ cần TT 2 tỉ (50 phần trăm) sở hữu ngay căn 3 ngủ, DT 105 mét vuông.Dự kiến tháng 9/2023 bàn giao.Hỗ trợ trả góp 40 phần trăm trong 10...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ The Prince Residence, 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp The Prince - Phú Nhuận.- DT: 60m, 1 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh nội thất đầy đủ.- Vị trí: 17 - 19 - 21 Nguyễn...
      Dự án The Prince Residence, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận 7

      3.75 tỷ 66 m2 56,82 triệu/m2
      chung cư 66m2, thuộc mặt view đc ưa chọn tại block căn hộ này.Nên rất hiếm căn bán.----------------Cả 2 PN đều có view nhờ hệ kính full tự sàn đến...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,6 tỷ tại Bình Thạnh

      3.6 tỷ 66 m2 54,55 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Richmond City, Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh.- Thông tin chung cư: DT 66m2, gồm 2 PN, 2  nhà vệ sinh.- View thoáng...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,7 tỷ tại Thanh Xuân

      3.7 tỷ 71 m2 52,12 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư toà A căn hộ Imperia Garden, Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân.căn hộ chung cư DT 71 mét vuông; cửa TB logia hướng Đông...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Chánh Hưng Giai Việt , 2 phòng ngủ, 150 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 150 m2 30,67 triệu/m2
      Cần bán CH Giai Việt - HA, DT 150m2, 2 phòng ngủ, 2 toilet, nhà rất đẹp, SHR, giá 4.65 tỉ, hỗ trợ vay NH, xem nhà gọi ngay 0933 888 *** - c Thắm
      Dự án Khu căn hộ Chánh Hưng - Giai Việt, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư New Horizon City, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 97 m2 37,12 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp New Horizon 87 Lĩnh Nam căn hộ góc 3 ngủ 2  toilet khách bếp, toà nhà cao 30 tầng nằm sát đường Lĩnh Nam.DT 97m2 có logia + lô...
      Dự án New Horizon City - 87 Lĩnh Nam, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 127 m2 25,99 triệu/m2
      * CSBH siêu ưu đãi.+ Nhận nhà ở ngay chỉ với 30 phần trăm giá trị căn hộ gần 1 tỉ, tiến độ đóng tiền siêu giãn lên tới 24 tháng, CK 4  phần ...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,1 tỷ tại Bình Tân

      3.1 tỷ 75 m2 41,34 triệu/m2
      căn hộ chung cư Akari City một sp của tập đoàn Nam Long kết hợp với hai đối tác đến từ Nhật Bản.- căn hộ chung cư 2  phòng ngủ giá từ 2.5 tỉ, hỗ...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 81 m2 43,83 triệu/m2
      1. Thông tin dự án the:Emerald là dự án cao tầng Cuối Cùng trong KDT The Manor (Mỹ Đình Mễ Trì) Cộng đồng quốc tế ưu tú, hiện đại bậc nhất nhất Thủ Đô đc...
      Dự án The Emerald, Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,08 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.08 tỷ 88 m2 35 triệu/m2
      Em nhận đc quỹ căn thương mại là quỹ căn số 05 - 07 - 08.- Căn 69m2 là 2 phòng ngủ - 2VS.- Căn 77m2 - 88m2 là 3 phòng ngủ - 2VS.Có 2 căn view hồ...
      Dự án NHS Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      0
      Lê Đức Toàn Zalo : 0975342826 Hơn 1 năm trước

      Sở hữu chung cư Chung cư Garden Gate, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,98 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      4.99 tỷ 75 m2 66,41 triệu/m2
      giá: 4.98 tỉ - pháp lí: HĐMB - công chứng sang tênHiện trạng có sẵn nội thất kèm hình đăng cực đẹpView cực đẹp nội khu nhìn về hồ bơiDT: 75m2, thiết kế 2...
      Dự án Garden Gate, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,35 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.35 tỷ 82 m2 40,86 triệu/m2
      chung cư 2  phòng ngủ DT 82 - 103 mét vuông thiết kế 2N 2 nhà vệ sinh các phòng đều thoáng.Chỉ cần đóng 15 phần trăm để sở hữu...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 114 m2 42,11 triệu/m2
      Goldmark City.- Cần bán căn 3pn2vs 114m2.- Nội thất thiết kế hiện đại, cao cấp.- pháp lí đầy đủ.- Tầng đẹp, logia mát.- giá: 4,8 tỉ bao thuế phí sang...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 9

      4.1 tỷ 99 m2 41,42 triệu/m2
      đc: Đường Song Hành Road, P. Phú Hữu, Q. 9, Thành phố Hồ Chí Minh.3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh giá 4tỷ1 full nội thất (đã có sổ).- Vị trí...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 71 m2 57,75 triệu/m2
      * Chính chủ bán nhanh căn 2 phòng ngủ Precia Nguyễn Thị Định Q2. (bán lỗ với giá hợp đồng).* Giá mua ban đầu trên hợp đồng là (4ty096).* DT lớn:...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,84 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.84 tỷ 96 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 3 ngủ 96,4 mét vuông tòa Fantasy dự án Feliz Homes, tháng 7 nhận nhà.Tòa nhà có vị trí đẹp, thuận tiện di chuyển ra Minh Khai,...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.