Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Đa Tốn - Gia Lâm - Hà Nội

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      căn hộ chung cư toàn kính lowe đc lắp đặt full trần sàn, với chiều cao của trần sau khi đã đc hoàn thiện là 2,95m. Giúp cho căn hộ chung cư trở lên...
      Dự án Masteri Water Front, Đường Quốc Lộ 5B, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 79 m2 50,64 triệu/m2
      Dự án: GOLD SEASON- đc: 47 Nguyễn Tuân- Tòa Au- chung cư 12 tầng 22-25- DT 79 m²- Thiết Kế: 03 ngủ, 02 vệ sinh- Hướng cửa hướng Tây Bắc, logia hướng ...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      m
      Em Lợi - Giá Thật - Mua bán căn hộ mini. Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 1 phòng ngủ, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 75 m2 48 triệu/m2
      Công ty em chuyên bán căn hộ chung cư Cantavil, Q. 2, cập nhật giá sp mới nhất.- căn hộ chung cư DT: 75 mét vuông. Gồm phòng khách, 2 PN, phòng...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Viva Riverside, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận 6

      3.15 tỷ 72 m2 43,75 triệu/m2
      - Cần bán căn hô căn hộ chung cư Viva riverside.- đc: 1472 đường Võ Văn Kiệt, P. 3, Q. 6.- căn hộ chung cư 72m2 (Thiết kế 2 PN, 2  nhà vệ sinh,...
      Viva Riverside, 1472, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 3, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 2 phòng ngủ, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 93 m2 49,47 triệu/m2
      Thông tin chung cư:- DT 93 mét vuông.- 2 PN, 2  phòng vệ sinh.- Chủ thiện chí bán để lại toàn bộ nội thất như ảnh.- Có lot oto.- Giá 4 tỉ 6...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Căn hộ Léman Luxury Apartments, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 80 m2 60,63 triệu/m2
      Về quê bán ngay CH Léman Luxury Q. 3 DT 80 mét vuông chỉ 4 tỉ 850 đã có sổ gọi ngay chủ chị Miên 0902 570 ***- DT 80 mét vuông - 2 phòng ...
      Dự án Léman Luxury Apartments, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Chung cư Dreamland Bonanza (Dream Land Plaza), 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 72 m2 52,78 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Dreamland Bonanza, số 23 phố Duy Tân, gần P. Dịch Vọng, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.- Gần bến xe Sân vận động Mỹ Đình, bến xe Nam...
      Dự án Dreamland Bonanza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 84 m2 48,81 triệu/m2
      căn hộ chung cư T11 Times City 2 phòng ngủ, 84m2, vị trí trung tâm, logia nam view thoáng đẹp nhìn toàn bộ Park Hill, sáng tự nhiên cả 2 phòng...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ Jamila Khang Điền, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận 9

      3.3 tỷ 75 m2 44 triệu/m2
      Cần bán ngay căn Jamila.DT: 75m2 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh full nội Jamila Khang Điền đầy đủ nội thất xịn sò như hình.Cần bán ngay giá chỉ...
      Dự án Jamila Khang Điền, Đường Song Hành, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.2 tỷ 74 m2 43,25 triệu/m2
      Chính chủ chưa có nhu cầu sử dụng cần cho thuê căn hộ cao cấp Ecolife Capitol, 58 Tố Hữu.DT 74 mét vuông rộng rãi, thoải mái không gian sinh xã ...
      Dự án Ecolife Capitol, 58 Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Lexington Residence, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận 2

      3.85 tỷ 101 m2 38,12 triệu/m2
      - chung cư Lexington, Q. 2, View Cao, Thoáng Mát, nội thất luxury. - 101m2, 3 phòng ngủ, 2 toilet, logia thoáng mát.- 3.850 tỉ, hợp đồng mua...
      Dự án Lexington Residence, Quận 2, Hồ Chí Minh
      J
      Trịnh Thị Mơ ( Jessica) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà chung cư Căn hộ PentStudio, 1 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      4.5 tỷ 76 m2 59,22 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN căn hộ thông tầng PENTSTUDIO - NGÕ 699 LẠC LONG QUÂN.DTSD 2 TẦNG: 76m² ( TẦNG 1: 45m² - TẦNG 2: 31m²)TẦNG 10-15 GIÁ TỪ 4.5-6.2 tỉ.PHÙ HỢP...
      Dự án PentStudio, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.15 tỷ 76 m2 41,45 triệu/m2
      Carillon 7 toạ lạc tại số 33 Lương Minh Nguyệt, P. Tân Thới Hòa, Q. Tân Phú, TP. Sài Gòn, cách Công viên văn hóa Đầm Sen chỉ 5 ph.Carillon 7 là trung tâm...
      Dự án Carillon 7, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 104 m2 39,43 triệu/m2
      Căn tầng 20 tòa R4, trục 11, nhà cực thoáng mát, nội thất thiết kế rất đẹp và tỉ mỉ, nhà ở rất có lộc. giá 4,1 tỉ bao thuế phí sang tên, nội thất đầy đủ...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 59 m2 59,33 triệu/m2
      Sắp ra mắt Glory Heights - phân khu cuối cùng sở hữu vị trí đẹp nhất tại đô thị vin Grand Park.Sát Vincom: Khu trung tâm thương mại lớn nhất TP Thủ Đức...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 85 m2 45,3 triệu/m2
      Tối có căn hộ góc 85 mét vuông căn hộ chung cư Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan cần bán ngay. căn hộ chung cư thiết kế 3 phòng ngủ...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 95 m2 40 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên bán ngay chung cư.95 mét vuông - 3 ngủ 2  phòng vệ sinh.logia hướng Đông Nam.Bán 3 tỉ 8 - bao hết thuế phí.Gọi xem...
      Dự án The Emerald, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,5 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.5 tỷ 74 m2 60,82 triệu/m2
      Bán căn 3 PN rẻ nhất tòa C, dự án Masteri West Heights.DT trên sổ 74m2 (tim tường 82m2). Vị trí căn hộ góc, 2 mặt thoáng, nhìn toàn cảnh hồ bơi 1500m2 cực...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá