Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Trường Lưu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      - với vị trí 3 MT đường mang đến 3 lần gia tăng giá trị BĐS trong tương lai. MT Vành Đai 3 - Trường Lưu - Lò Lu.- No đủ & thịnh vượng: Nhờ có dòng sông chở...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Discovery Complex, 2 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 90 m2 45,56 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán ngay căn 2 ngủ logia hướng Đông Nam trung tâm Q. cầu giấy.- DT 90m2 thiết kế 2 ngủ + 2 vệ sinh.- Nội thất bàn giao cao cấp: Sàn,...
      Dự án Discovery Complex, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Tây Nam Đại học Thương Mại, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư  phần trămA Lê Đức Thọ, Cầu Giấy, Dt 100m2, 3N, 2 toilet.- Nhà vô cùng thoáng mát với 2 logia.- Khu vực nhiều người mong...
      Dự án Chung cư Tây Nam ĐH Thương Mại, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Sunshine Riverside, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,2 tỷ tại Tây Hồ

      4.2 tỷ 82 m2 51,22 triệu/m2
      Bán chung cư tầng trung tòa nhà R2 Sunshine Riverside, Tây Hồ, thành phố Hà Nội. S 82 m2, đc thiết kế rộng, hợp lý, hiện đại với 2 PN, 2 phòng tắm, đủ...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,57 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      3.57 tỷ 65 m2 54,93 triệu/m2
      Siêu rẻ! Căn 02 phòng ngủ 2 toilet mà giá chỉ nhỉnh hơn căn 1 phòng ngủ chút xíu. liên hệ 0977 088 ***.chính chủ thiện chí bán căn...
      Dự án Park Hill Premium - Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 71 m2 49,3 triệu/m2
      * Chào hè The Tonkin vin Smart City CK đến 16,8 phần trăm và tặng quà cho tân gia 120tr chung cư hạng sang 71m2 thiết kế rộng rãi 2 phòng ngủ+1...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Lựa chọn The Habitat Binh Duong để nâng tầm cuộc sống, với sự đầu tư tỉ mỉ đến từng chi tiết, từ kiến trúc, không gian, cho đến tiện ích, đáp ứng nhu cầu...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán căn hộ Chung cư Udic Westlake, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,9 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      3.9 tỷ 85 m2 45,89 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Udic Westlake, Tây Hồ dự án khu vực Tây Hồ có nội khu sân vườn rộng, mật độ thấp, đảm bảo chỗ đỗ xe oto cho từng chung cư.chung cư...
      Dự án Udic Westlake, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Condotel A La Carte Hạ Long, 2 phòng ngủ, giá 4 tỷ tại Hạ Long

      4 tỷ 0 m2
      Căn 2 phòng ngủ view vịnh đón hoàng hôn đẹp nhất vịnh di sản.- DT 74,7m2.- Tầm view: Vịnh, đảo Tuần Châu, phố đi bộ & quảng trường biển.- căn hộ ...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.6 tỷ 80 m2 57,5 triệu/m2
      giá 4,6 tỉchung cư 2 phòng ngủ+1 sửa làm 3 phòng ngủ đc thoải mái thiết kế đẳng cấp. Hướng nhà hướng Đông Nam cực mát. Mua ngay hoặc không...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư The Garden Hills, 81 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 81 m2 40,75 triệu/m2
      anh/chị xem nhà gọi điện hoặc zaloDT 81m.Tầng 10-183 PN 2 vệ sinh.Tôi để lại nội thất liền tườngpháp lí bìa đỏ - bao phí sang tênGiao thông thuận tiện,...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.6 tỷ 82 m2 43,91 triệu/m2
      chung cư cao cấp 2 phòng ngủ - 82,5m2 view trực diện biển Mỹ Khê & sông Hàn. CK 22 phần trăm + quà tặng 100 tr tương đương từ 1,2 tỉDự án đã...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Trì

      3 tỷ 127 m2 23,63 triệu/m2
      DT 127m2, 4 PN, 2 logia (căn hộ góc).Nhà mới tinh chưa ở, nội thất cơ bản.bìa đỏ chính chủ.căn hộ chung cư Tecco Garden - Tứ Hiệp - Thanh Trì.Đầy đủ...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 83 m2 51,81 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại Park hill Time City - DT 83 mét vuông - 2  phòng ngủ chỉ 4,3 tỉ.Gia đình chuyển...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Booyoung, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 107 m2 39,72 triệu/m2
      + căn hộ Booyoung Vina Mỗ Lao, Hà Đông tọa lạc tại vị trí đắc địa của Q. Hà Đông. Khu vực tiện ích sống đẳng cấp, hàng xóm dân trí cao, gần các trường đại...
      Dự án Booyoung, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.9 tỷ 66 m2 59,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 66 mét vuông thông thủy 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh vin Skylake Phạm Hùng.- căn hộ chung cư...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,15 tỷ tại Ngô Quyền - Hải Phòng

      4.16 tỷ 71 m2 58,46 triệu/m2
      Tên dự án: Diamond Crown Hải Phòng.Vị trí: ngã 4 giao lộ Lê Hồng Phong và Nguyễn Bỉnh Khiêm đối diện siêu thị Go, tòa nhà Lạc Hồng.Loại hình sp: Các căn ...
      Dự án Diamond Crown Hải Phòng, Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán nhanh căn Chung cư Sunshine Riverside, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      3.3 tỷ 67 m2 49,26 triệu/m2
      Cần bán chung cư tòa R3 Sunshine Riverside:- DT 67m2 - Thiết kế 2 ngủ 1 vệ sinh 2 logia rộng thoáng- Nội thất bàn giao đầy đủ- pháp lí: Đã có bìa đỏ, sẵn...
      Dự án Sunshine Riverside, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.