Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu chung cư Căn hộ Saigon Gateway Quận 9, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      bán ngay CH CC Thành phố Hồ Chí Minh Gateway Q. 9 siêu đẹp.Bao gồm: 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.DT: 90m2.full nội thất tầng trung.Khu...
      Dự án Sài Gòn Gateway, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 4

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh tại căn hộ The Tresor, Bến Vân Đồn, Q. 4.- DT: 75 mét vuông.- Nhà nội thất ...
      Dự án The Tresor, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 2

      3.9 tỷ 65 m2 60 triệu/m2
      - DT: 54m, 2 PN, 2 nhà vệ sinh, đầy đủ nội thất, lầu cao thoáng mát...giá tốt nhất: 3.390 tỉ.- DT: 65m, 2 PN, 2 nhà vệ sinh, đầy đủ nội ...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.6 tỷ 76 m2 47,37 triệu/m2
      Bán chung cư Imperia Garden 203 Nguyễn Huy Tưởng Thanh Xuân Trung 76 mét vuông Giá 3.6 tỉ.Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam. 2 ngủ,...
      Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Căn hộ Opal Garden, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,85 tỷ tại Thủ Đức

      4.85 tỷ 86 m2 56,4 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ thiết kế cao cấp + đầy đủ nội thất gồm 3 giường ngủ và 3 tủ âm tường, tủ bếp trên dưới TK thêm rất rộng tha hồ để...
      Dự án Opal Garden, Đường 20, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Mỹ Đình Plaza 2, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 101 m2 38,12 triệu/m2
      + chung cư; 3 PN, 1 phòng khách, 1 bếp, 2  toilet DTSD 101m2. chung cư đồ đạc gồm có điều hòa, bình nóng lạnh, tủ bếp, rèm cửa, giàn phơi, TV, tủ...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,3 tỷ tại Thanh Xuân

      4.3 tỷ 112 m2 38,4 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư cao cấp 3 ngủ 112 mét vuông - tòa Golden Land 275 Nguyễn Trãi.- Nhà đã hoàn thiện nội thất đẹp, đủ đồ.- logia hướng Đông ...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc căn hộ chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3m2 cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness - liên kế Aeon...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,65 tỷ tại Quận 7

      4.66 tỷ 81 m2 57,41 triệu/m2
      chung cư 2 PN tại Scenic Valley 1, B6.08 Phú Mỹ Hưng, đối diện trung tâm Crescent Mall, là một lựa chọn tuyệt vời.Nằm ở tòa căn hộ B, chung cư có vị trí...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,59 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      4.59 tỷ 105 m2 43,69 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 105m2 đẹp nhất dự án Le Grand Jardin view trực diện hồ Sài Đồng.* Duy nhất quỹ ngoại giao trực tiếp chủ đầu tư...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 69 m2 43,48 triệu/m2
      bán gấp giá tốt - Giá chỉ 3 tỉ.Đây là mức giá rẻ hàng đầu dự án.chung cư 2 ngủ 2VS đã có sẵn bìa đỏ lâu dài, giao dịch nhanh chóng.- 2 phòng ngủ...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      M
      Em Lợi - Giá Thật - Mua Bán Căn Hộ Mini. Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,3 tỷ tại Hà Đông

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Cần bán gấp chung cư The Terra An Hưng căn hộ chung cư 09 tòa V2- DT căn hộ chung cư 90 m2, logia Tây Bắc- Thiết kế nhà 3 phòng ngủ,...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      Giá 3,2 tỉ nhận nhà ngay.- Lý do lựa chọn phân khu The Tonkin:1. Là phân khúc căn hộ chung cư Ruby cao cấp nhất vin Smart City có tiêu chuẩn quản lý,...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư The Zen Residence, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      Gia đình chuyển chỗ ở cần bán căn 3 phòng ngủ The Zen Gamuda chỉ xách va li vào ởđc : KĐT Gamuda Gardens 727 Tam Trinh -Hoàng Mai- thành phố Hà ...
      Dự án The Zen Residence, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư The One Residence, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,25 tỷ tại Hoàng Mai

      3.25 tỷ 83 m2 39,16 triệu/m2
      Bán căn hộ toà The One - Gamuda nằm trong quần thể KĐT Gamuda.Căn này chủ mua từ đầu chủ đầu tư chọn trục căn đẹp nhất.DT 83m2 có 3 phòng ngủ...
      Dự án The One Residence - Gamuda Garden, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Central Garden, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 1

      4.5 tỷ 138 m2 32,61 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Central Garden, đc: 328 Võ Văn Kiệt, P. Cô Giang, Q1. DT: 138m2, nhà thiết kế 3 phòng, sổ, giá: 4.5 tỉ.CĐT uy tín.Tiện ích: Chợ Nga,...
      Dự án Central Garden, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư B4 - B14 Kim Liên, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,8 tỷ tại Đống Đa

      3.8 tỷ 76 m2 50 triệu/m2
      Cần bán chung cư 76m2 2 phòng ngủ 1VS tại căn hộ B4 Kim Liên - Phạm Ngọc Thạch.chung cư đã đủ nội thất.DT 76m2 2 phòng ngủ, 1VS, khách -...
      Dự án B4 và B14 Kim Liên, Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,45 tỷ tại Phường Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng

      4.45 tỷ 71 m2 62,68 triệu/m2
      - The Minato Residence đc xây dựng bên bờ sông Lạch Tray, thừa hưởng trọn vẹn lợi thế về phong thủy đc ví như quần long hội tụ, khí vượng sinh tài, đắc địa...
      Dự án The Minato Residence, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.