Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn chung cư Khu căn hộ và khách sạn Maple Nha Trang, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 93 m2 46,24 triệu/m2
      Bán chung cư Maple 04 Tôn Đản, Lộc Thọ, Nha Trang. căn hộ góc, tầng cao, view đẹp.Vị trí đắc địa cách biển Trần Phú 50m, gần Tháp Trầm Hương, chợ đêm,...
      Maple Nha Trang, 04, Đường Tôn Đản, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 03 PN Góc sáng tự nhiênThiết kế đẹp nguyên bản chủ đầu tưbìa đỏ chính chủ, cất kétgiá 5 tỉ gọi ngay 0862 228 ***
      Dự án Vinhomes Times City - Park Hill, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Bàn giao tiêu chuẩn cao cấp đến từ thương hiệu Duravit và hansgrohe cùng với pháp lí tốt và nhiều chính sách khủng nhất thị trường như:1. Cam kết thuê lại...
      Dự án MT Eastmark City, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn Khu căn hộ Vũng Tàu Melody, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu

      3 tỷ 108 m2 27,78 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Vũng Tàu Melody nội thất đẹp, thiết kế hài hòa, tinh tế. căn hộ chung cư đẹp sát biển Bãi Sau rất thích hợp cho bạn mua nghỉ...
      Dự án Vũng Tàu Melody, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Tầm view siêu đẹp, bàn giao nội thất đầy đủ cao cấp, đã cất nóc, nhận nhà ngay quý 1/2024, ngay cạnh vin Gardenia, cam kết chỗ gửi xe...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2

      5 tỷ 69 m2 72,47 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại Masteri Thảo Điền - T2 tầng cao.căn hộ chung cư nội thất đầy đủ.DT 69m2.SHR đầy đủ.View LM81 - View...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Vimeco I Phạm Hùng, 2 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 85 m2 37,65 triệu/m2
      Bán Vimeco I, 85m2, 2 phòng ngủ, sửa đẹp, đầy đủ nội thất. Giá 3.2 tỉ. 0975 118 ***- DT 85m2, 2  phòng ngủ,  phòng vệ sinh, phòng...
      Dự án Vimeco I - Phạm Hùng, Đường Phạm Hùng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Gia Lâm - Hà Nội

      4.8 tỷ 82 m2 58,54 triệu/m2
      giá 4.8 tỉ căn tầng trung view Hồ siêu đẹp logia ĐN - ĐB.Đặc biệt, các tiện ích đặc quyền tại Masteri Water Front là điều mà dân cư không thể bỏ qua. Bao...
      Dự án Masteri Water Front, Đường Quốc Lộ 5B, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.4 tỷ 83 m2 40,97 triệu/m2
      BÁN chung cư RICHSTAR, TÂN PHÚ, GIÁ RẺ, 83 mét vuông, 3 phòng ngủ, KHU 1, GIÁ 3,4 tỉ, ĐÚNG GIÁ.hotline: 0939 125 ***- chính chủ NGỢP NH CẦN...
      Dự án RichStar, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 72 m2 48,62 triệu/m2
      căn hộ góc Đông Nam.Sky Garden 3.72m2. 2 phòng ngủ 2 toilet.Nhà mới đẹp như hình.Giá 3,5 tỉ thỏa thuận.hotline 0377 575 ***
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 79 m2, hướng Tây - Bắc, giá 4,08 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.08 tỷ 79 m2 51,65 triệu/m2
      *L/H: 0936 396 *** Em Giang phòng KD CĐT*CK lên đến 180tr cho KH TT sớm 70 phần trăm*Hỗ trợ LS 0 phần trăm trong 12 tháng *Quà Tặng 1 TV...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,65 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - Hà Nội

      3.65 tỷ 80 m2 45,63 triệu/m2
      Berriver 390 Nguyễn Văn Cừ.Layout đa dạng.Căn 1 phòng ngủ: Giá từ 2,5 tỉ.Căn 2 phòng ngủ: Giá từ 3,1 - 3,4 tỉ.Căn 3 phòng ngủ: Giá từ 3x...
      Berriver Long Biên, 390, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội
      M
      Nguyễn Hữu Cường Minh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Trung Yên Smile Building, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán căn hộ Smile Building:+ DT 80 mét vuông, 2 PN, 2 vệ sinh.+ bìa đỏ chính chủ.+ View hồ.+ Tặng lại toàn bộ nội thất 300 tr.+...
      Dự án Smile Building, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,25 tỷ tại Tân Phú

      3.25 tỷ 71 m2 45,78 triệu/m2
      Chuyển nhà, nên cần bán ngay trong tháng căn hộ chung cư Emerald - Celadon City, căn hộ chung cư trung tâm Q. Tân Phú, giá rẻ hơn thị trường 200 tr.-...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Sky Central, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,15 tỷ tại Hoàng Mai

      4.16 tỷ 96 m2 43,23 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán căn hộ 176 Định Công:+ DT 96m2, 3 PN, 2 vệ sinh.+ bìa đỏ chính chủ.+ Tặng lại toàn bộ nội thất 300 tr.+ Nhiều tiện ích: 3 tầng...
      Sky Central, 176, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Văn Khê, 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 4,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      4.6 tỷ 143 m2 32,17 triệu/m2
      Tòa nhà nằm trong khu đô thị Văn Khê, đầy đủ tiện ích điện - đường - trường - chợ.- Mỗi tầng có 6 hộ và 3 thang máy, cực an ninh, không bao giờ lo chờ...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Samland Airport , 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,2 tỷ tại Gò Vấp

      4.2 tỷ 83 m2 50,61 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ - 83m2 tại Samland Airport, Tân Bình.- full nội thất.- Tầng cao (tầng 10), view thoáng hướng Nam.- View về TP rất chill.- Kết...
      Dự án Samland Airport, Đường Nguyên Hồng, Phường 1, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Chung cư Hinode City, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,85 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      3.85 tỷ 76 m2 50,66 triệu/m2
      Thiết kế.- 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh - 1ban công - 1 ban công.- DT 76 mét vuông.- View ngắm trọn TP.- Giá công khai: 3,85 tỉ.Call:...
      Dự án Hinode City, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.