Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh căn Chung cư FLC Complex , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,05 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.05 tỷ 70 m2 43,58 triệu/m2
      FLC 36 Phạm Hùng.Căn 14 tầng 21 - 25.DT 70m2.Thiết kế 2N2 toilet.Cửa N, logia B.nội thất đầy đủ, cả đồ điện tử, chỉ việc mang quần áo vào ở.pháp lí...
      Dự án FLC Complex Phạm Hùng, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Home City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,8 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.8 tỷ 71 m2 53,53 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh căn hộ chung cư tâm huyết Home City.căn hộ chung cư tầng trung 71 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet logia hướng ...
      Dự án Home City - Trung Kính Complex, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,46 tỷ tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      3.46 tỷ 96 m2 36 triệu/m2
      căn hộ góc 3 phòng ngủ, 96 mét vuông view trọn hồ Văn Quán, nằm trên giường ngủ cũng xem đc pháo hoa cực rõ nét, cực chill và lãng mạn. Đông ...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,68 tỷ tại Phường Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.68 tỷ 115 m2 32 triệu/m2
      chung cư 3 PN - 115 mét vuông - căn hộ chung cư Vinaconex 289a Khuất Duy Tiến1 tầng có 3 căn, 2 thang máy. Căn cần bán là căn nhỏ nhất trong 3...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Sunshine City, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,7 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3.7 tỷ 73 m2 50,69 triệu/m2
      - Sunshine City - Ciputra.- Thiết kế: 2 ngủ 2  toilet các PN đều sáng.- Diện tich: 73m2 thông thủy.- View căn biệt thự tầng đẹp.- Giá: 3,7 tỉ bao phí...
      Dự án Sunshine City, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 1 phòng ngủ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 46 m2 86,96 triệu/m2
      căn hộ chung cư vin Central Park, Bình Thạnh.DT: 46.2m2.Kết cấu: 1  phòng ngủ 1 phòng tắm.Hướng căn hộ chung cư: hướng Tây Nam đón gió sông...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Hòa Bình Green City, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 108 m2 38,89 triệu/m2
      Em cần bán ngay siêu phẩm căn 3 phòng ngủ 108 mét vuông BC hướng mát tại căn hộ chung cư Hoa Binh Green City - 505 Minh Khai.- DT:...
      Hòa Bình Green City, 505, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 80 m2 43,13 triệu/m2
      Cần sang nhượng nhanh căn hộ chung cư cao cấp tầng trung, view thoáng, 80m, 2N2 toilet, 3 tỉ 450, call ngay 0364 042 ***- căn hộ chung cư tầng...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,38 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.39 tỷ 69 m2 49,06 triệu/m2
      Duy nhất 2 phòng ngủ+1 Masteri 64m giá 3,385tỉ nhận nhà sớm, nội thất đầy đủ, chỗ đỗ ôtô, tầng cao view thoáng.Thiết kế thành 3 phòng ngủ...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,35 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.35 tỷ 92 m2 36,42 triệu/m2
      chung cư cao cấp tại Vũng Tàu - Tầm nhìn tuyệt vời, không gian thoáng đãng, nội thất sang trọng. Vị trí đắc địa, sát biển và tiện ích.1. Vị trí: Ngay ngã ...
      Dự án Chí Linh Center, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư B4 - B14 Kim Liên, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,9 tỷ tại Đống Đa

      3.9 tỷ 76 m2 51,32 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại cc B4 Kim Liên - Phạm Ngọc Thạch - Đống Đa - HN.1. DT 76m2.2. Gồm 2 phòng ngủ, 1vs.3. Nội...
      Dự án B4 và B14 Kim Liên, Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 75 m2 40,67 triệu/m2
      vin Smart City- Tây Mỗ - Tòa S2.01 tầng chung logia thoáng- Loại hình: 3n2wc(75 mét vuông)- Nội thất: FUll đẹp có máy rửa bát- Tình trạng: đang ở, có...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền thiết kế đẳng cấp.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại Thủ đô Hà Nội.đầy đủ nội thất nhập khẩu hạng...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      H
      Phạm Đức Masterise Homes Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Ngô Gia Tự - Bắc Giang - Bắc Giang

      3.4 tỷ 85 m2 40 triệu/m2
      Dự án vin Sky Park là dự án căn hộ chung cư cao cấp đầu tiên của tỉnh Bắc Giang tiêu chuẩn 5*.- Có vị trí đắc địa kim cương nhất với 4 MT, 3 mặt view hồ,...
      Dự án Vinhomes Sky Park, Đường Ngô Gia Tự, Phường Trần Phú, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Cần bán nhanh chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,8 tỷ tại Long Biên

      4.8 tỷ 102 m2 47,06 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- DTTT: 102 mét vuông - 3 phòng ngủ + 2 toilet.- logia vô cực dài 10m nối liền không gian phòng khách và...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 2 phòng ngủ, 125 m2, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 125 m2 35 triệu/m2
      Bán căn hộ dự án Golden Palace.- Thông tin chung cư:- chung cư 3 ngủ chuyển thành 2 ngủ.- 125m2.- 2 PN.- 2 vệ sinh.- full nội thất.Quý KH có nhu cầu...
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      L
      Công Ty Cổ Phần Md Land Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Anland 2 (Anland Premium), 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,26 tỷ

      3.26 tỷ 85 m2 38,36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư tòa Anland Premium.DT 85m2 thông thủy, nhà mới đẹp, tầng vip.Thiết kế 3 phòng ngủ, 2VS, 3 ban công.Nhà sạch đẹp,...
      Dự án Anland Premium, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 73 m2 54,8 triệu/m2
      Bán rẻ căn 73 mét vuông - 2  phòng ngủ Park 3 Park Hill Times City.- Thiết kế căn hộ chung cư: căn hộ chung cư đc thiết kế 2 phòng ...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.