Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 82 m2 48,79 triệu/m2
      Chủ gửi bán nhanh 2 căn hộ chung cư 82m2 và 124,3m2 căn hộ Ban Cơ Yếu Chính Phủ Lê Văn Lương Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội. View hồ điều hoà.Thông tin...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Trung Yên Smile Building, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,23 tỷ

      3.23 tỷ 77 m2 41,95 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống mặt đất nên cần bán lại căn 3 PN, 2  nhà vệ sinh của tòa căn hộ chung cư Smile Building - số 1 Nguyễn Cảnh Dị.- Tòa nhà đc...
      Smile Building, số 1, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn Làng Quốc Tế Thăng Long, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,4 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.41 tỷ 110 m2 40 triệu/m2
      - Gia đình cần bán căn hộ B3 Làng Quốc tế Thăng Long, Cầu Giấy.- DT: 110 mét vuông, 3ngủ, 2 vệ sinh.- Nhà thuộc khu vực Víp, tiện ích, gần trường...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 4 tỷ tại Hai Bà Trưng

      4 tỷ 84 m2 47,62 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn hộ chung cư 2 PN T08.căn hộ chung cư có DT 84m2, thiết kế 2 PN sáng thoáng và 2  phòng vệ sinh.Nội thất mới tinh mới...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Tòa nhà Licogi 12, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,32 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.32 tỷ 104 m2 31,93 triệu/m2
      Gia đình em đã mua đc khu nhà liên kế ở cần bán gấp căn hộ chung cư trong tháng tại toà Licogi - Đại Từ đây là căn hộ chung cư đầu tay của hai vợ...
      Dự án Licogi 12, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu chung cư HD Mon City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.2 tỷ 67 m2 47,77 triệu/m2
      căn hộ góc siêu hiếm - 2 PN master - 2  toilet - nội thất đầy đủ - ở ngay - view Nguyễn Cơ Thạch - ngập tràn tiện ích.Hướng cửa hướng Đông Nam,...
      Dự án Mon City - Hải Đăng City, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 76 m2 42,11 triệu/m2
      Hiện tại mình đang có căn 3 ngủ chính chủ gửi bán giá tốt tại căn hộ Ecolife Capitol, 58 Tố Hữu.Vị trí rất đẹp nằm tại toà A2, tầng 26 thích hợp với mọi...
      Dự án Ecolife Capitol, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 95 m2 49,48 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán gấp căn hộ chung cư giá siêu mềm.căn hộ chung cư DT 95m2, 2  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.Giá: 4,7 tỉ.căn hộ ...
      Dự án Cantavil An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 73 m2 42,47 triệu/m2
      Cần tiền làm ăn cắt lỗ bán ngay căn hộ chung cư siêu đẹp trong tháng 5 này+ DT căn hộ chung cư 73 mét vuông, thiết kế 2 PN 2 vệ sinh nội thất...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân

      5 tỷ 95 m2 52,64 triệu/m2
      Cần bán chung cư Imperia Garden - 203 Nguyễn Huy Tưởng.DT: 95m2, thiết kế 3 PN, 2 toilet, khách, bếp, logia.chung cư thiết kế full nội thất đồng...
      Imperia Garden, 203, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 133 m2 33,84 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ 133 mét vuông tòa CT1 Sudico Mỹ Đình Sông Đà.DT 133 mét vuông gồm 3 PN, 2 toilet, phòng khách, bếp, căn hộ ...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Star Tower 283 Khương Trung , 3 phòng ngủ

      3.25 tỷ 86 m2 37,8 triệu/m2
      283 Khương Trung.DT 86 mét vuông (3 ngủ 2 vệ sinh).Cửa Bắc logia Nam.đầy đủ nội thất.
      Star Tower 283 Khương Trung, 283, Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Chung cư 170 Đê La Thành - GP Building, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 120 m2 40,84 triệu/m2
      Bán căn hộ 120 m2, 3  phòng ngủ, tòa 170 Đê La Thành, Đống Đa. DT: 120 m2 gồm 03  phòng ngủ, phòng khách rộng, bếp, 2  phòng vệ sinh.,...
      Dự án 170 Đê La Thành - GP Building, Đường Đê La Thành, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 74 m2, giá 3 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      3 tỷ 74 m2 40,55 triệu/m2
      Em có đa dạng các căn căn hộ tại AnLand LakeView.58m2, giá 2,55 tỉ.74m2, từ 3 - 3,2 tỉ.98m2, giá 3,8 tỉ.100m2, giá 3.85 tỉ.Tất cả đều bao full phí và đầy ...
      Dự án Anland LakeView, Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng

      3.75 tỷ 83 m2 45,19 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán gấp căn 2N - 2WC- DT : 83m2- Thiết kế : 2N - 2WC- Nội thất cơ bản- pháp lí bìa đỏ chính chủliên lạc xem nhà : 0912 006 ***
      Dự án Vinhomes Times City - Park Hill, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 4

      3.9 tỷ 82 m2 47,57 triệu/m2
      giá cực rẻ Gold View, tin đăng thật 100 phần trăm.- Căn 2PN2 toilet.- DT: 82m2.- nội thất đầy đủ đẹp.- Tòa nhà phép chủ hộ đc nuôi thú...
      The Gold View, 346, Đường Bến Vân Đồn, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn Chung cư Eurowindow Multi Complex, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,6 tỷ tại Cầu Giấy

      3.6 tỷ 86 m2 41,87 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán chung cư tại Eurowindow Multi Complex vì gia đình không có nhu cầu ở nên cần bán cho ai có mong muốn mua.DTTT chung cư 76 mét ...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      4.3 tỷ 79 m2 54,44 triệu/m2
      Gia đình cần bán gấp căn 2 PN, 2  nhà vệ sinh view hồ vin Skylake. căn hộ chung cư ở tầng cao, view thoáng.vin Skylake là khu căn hộ cao cấp, có...
      Vinhomes Skylake, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.