Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh chung cư Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Gò Vấp

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Cần ra gấp căn hộ căn hộ Cityland Park Hills, Phan Văn Trị, Gò Vấp.- Diện tích: 75 mét vuông - Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2  phòng vệ ...
      Dự án CityLand Park Hills, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 3,28 tỷ tại Phố Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội

      3.28 tỷ 115 m2 28,51 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cũ, bìa đỏ chính chủ.- DT: 115 mét vuông.- Giá: 3,2 tỉ.- Bao gồm: 3  phòng ngủ, 1  toilet, 1 gian bếp rộng rãi và sân...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 54 m2 77,78 triệu/m2
      Bán chung cư Studio Gateway Thảo Điền.giá: 4.2 tỉ VNĐ.Loại: Studio.DT: 54 mét vuông.Tiện ích: Hồ bơi, fitness, nhà hàng, công viên, sân...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 71 m2 45,78 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ chung cư CELADON - EMERALD DT: 71 mét vuông 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh Full full nội thất (Nhà mới) giá: 3.250tỉ (Bao hết...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Hòa Bình Green Apartment, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,48 tỷ tại Ba Đình

      4.49 tỷ 90 m2 49,78 triệu/m2
      Bán CC cao cấp Hòa Bình Green Apartment, Ba Đình, 90 mét vuông, 4 tỉ 48.- Gia chủ cần bán căn hộ cao cấp Hòa Bình Green Apartment, 376 đường Bưởi, Ba...
      Dự án Hòa Bình Green Apartment, Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 7

      4.1 tỷ 89 m2 46,07 triệu/m2
      Bán và cho thuê các chung cư Green Valley và các chung cư trong Phú Mỹ Hưng, 2 phòng ngủ, 3 phòng ngủ (Mỹ Khánh, parkview, Happy Valley, Hưng...
      Dự án Green Valley, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 66 m2 46,22 triệu/m2
      Nhà có thêm 1 thành viên nhỏ gia đình cấn bán lại căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại Gold seaosn , đc 47 đường nguyễn tuân - căn hộ chung cư thiết...
      Dự án GoldSeason, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 4,15 tỷ tại Quận Hà Đông

      4.16 tỷ 116 m2 35,78 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở chung cư 3 PN ở HỒ GƯƠM PLAZA TP Hà Nội. Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại chung cư này cho người có nhu cầu.- chung cư là...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      Phân Khu Glory Heights là phân khu căn hộ chung cư cao cấp nằm ở đại đô thị vin Grand Park.Nằm tại vị trí vàng của dự án bên cạnh trung tâm mua sắm...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Riverside Residence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 7

      4.3 tỷ 82 m2 52,44 triệu/m2
      bán gấp chung cư Riverside - PMH đường 19 view căn biệt thự Mỹ Phú, logia Đông Nam yên tĩnh mát mẻ.- Dt 82m2.- Gồm 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ ...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      chung cư trung tâm giá hấp dẫn.- Giai đọan 1, 2 dự án đã đi vào vận hành và bàn giao sổ hồng riêng cho dân cư.- Đa dạng các loại chung cư từ có lô gia...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn Chung cư Cienco1, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      3 tỷ 77 m2 38,97 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán căn căn hộ chung cư đẹp tại Cienco 1 Hoàng Đạo Thúy.call ngay: 0988 043 ***- DT: 77 mét vuông.- Thiết kế 02 PN, 02 vệ sinh, 01...
      Dự án Chung cư Cienco1, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5 tỷ tại Quận Tây Hồ

      5 tỷ 117 m2 42,74 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tòa G3 Ciputra thành phố Hà Nội:- DT 117m2- Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh 2 logia rộng thoáng- Nội thất bàn giao đầy đủ, khách mua...
      Dự án Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Phạm Văn Nghị - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 72 m2 48,62 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Sky Garden 3:- giá: 3.5 tỉ có thỏa thuận.- Thiết kế: 2 PN, 2  toilet.- DT: 72m2.- Tiện ích nội khu: Công viên tuyệt đẹp,...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.7 tỷ 106 m2 34,91 triệu/m2
      - Tên dự án: MHD Trung Văn.- Vị trí: 29 Tố Hữu - P. Trung Văn Q. Nam Từ Liêm TP Hà Nội.- Mật độ xây dựng: 35,195 phần trăm.- Quy mô dự án: Gồm 2 tòa...
      MHD Trung Văn, 29, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Lựa chọn The Habitat Binh Duong để nâng tầm cuộc sống, với sự đầu tư tỉ mỉ đến từng chi tiết, từ kiến trúc, không gian, cho đến tiện ích, đáp ứng nhu cầu...

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Bến Bình Đông - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 71 m2 46,48 triệu/m2
      Dự án: D - AQUA, Bến Bình Đông, Q. 8 (gần cầu Chà Và).TT tiến độ đến nhận nhà, ký HĐ mua bán nhanh.Quý4/2024 bàn giao nhà tiêu chuẩn nội thất cơ bản.Tổng...
      D-Aqua, 301, Đường Bến Bình Đông, Phường 14, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, giá 5 tỷ

      5 tỷ 117 m2 42,74 triệu/m2
      Bán chung cư tầng cao tòa nhà G3 Ciputra, Tây Hồ, TP Hà Nội. S: 117  mét vuông, đc thiết kế rộng, hợp lý, hiện đại view Hồ Tây đẹp long lanh với 3...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.