Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.835 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Eurowindow Multi Complex, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 102 m2 44,12 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Eurowindow, Trần Duy Hưng, 102 mét vuông, 4.5 tỉ. 0975 118 ***- DT 102 mét vuông, 2 PN, 2 phòng vệ sinh, logia...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      4.1 tỷ 125 m2 32,8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn căn hộ chung cư KĐT Vườn Đào Tây Hồ Võ Chí Công, phía dưới là TTTM, nằm trong khu căn biệt thự tr đô Vườn Đào, Trường học, trung...
      Dự án Vườn Đào, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn Căn hộ Opal Garden, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,55 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.55 tỷ 72 m2 49,31 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Opal Garden đường 20, cạnh Giga Mall Thủ Đức.chung cư view sông mát mẻ.DT: 72 mét vuông gồm 2 PN, 2  phòng vệ sinh....
      Dự án Opal Garden, Đường 20, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,07 tỷ

      4.07 tỷ 69 m2 58,99 triệu/m2
      giá: 4.070 tỉ.Hiện trạng full nội thất, chỉ kéo va li vào ở.nội thất luxury, đẹp view gió mát cả ngày.DT: 69 mét vuông/2 phòng ...
      Golden Mansion, 119, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Bea Sky , 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,85 tỷ tại Hoàng Mai

      3.85 tỷ 89 m2 43,26 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ Bea sky nguyễn xiển vị trí đắc địa nhà có nốt ô tô, DT 89m full nội thất đẹp mới.giá 3,85tỉ có thỏa ...
      Dự án Bea Sky, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn Khu căn hộ Orchard Garden, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 73 m2 68,5 triệu/m2
      DT 73m2, giá bán: 5 tỉ.Tầng, view thoáng mát.Đặc biệt đã có sổ hồng riêng sang tên nhanh chóng.Vị trí đẹp gần công viên sân bay di chuyển 5p.liên hệ ...
      Dự án Orchard Garden, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Condotel Citadines Hạ Long, 1 phòng ngủ, 65 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 65 m2 46,16 triệu/m2
      Tôi muốn bán chung cư nghỉ dưỡng Citadines Hạ Long.Vị trí: Bán đảo 3 - Hùng Thắng - Hạ Long.Hiện chung cư đã bàn giao và đang vận hành cho thuê du...
      Dự án Citadines Marina Hạ Long, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu nhà chung cư HUD3 Tower, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 3,05 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.05 tỷ 117 m2 26,07 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ chung cư 3 ngủ 117m2 tại căn hộ HUD3, Tô Hiệu, Hà Đông. nội thất đầy đủ giá 3.05 tỉ có thỏa thuận và gia lộc cho khách thiện...
      Dự án HUD3 Tower, Đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 7

      3.9 tỷ 86 m2 45,35 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay CH Q7 Riverside Complex!NH hỗ trợ vay 70 phần trăm.Nhà mới 100 phần trăm.DT: 86m2, thiết kế 03 PN, 2 toilet, view...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp The Tresor, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 4

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      chung cư cao cấp Q. 4, nằm gần trung tâm TP view siêu đẹp, giá cực rẻ tòa.- DTSD: 60 mét vuông.- Số  phòng ngủ, vệ sinh: 2 phòng ngủ...
      Dự án The Tresor, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh
      T
      Chiến Huy Tuấn Thienhomes Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 95 m2 46,32 triệu/m2
      bán ngay chung cư tại căn hộ Goldseason 47 Nguyễn Tuân.- DT 95 mét vuông tầng trung view thoáng.- Thiết kế 3 phòng ngủ 2 toilet.- full ...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn An Lạc Green Symphony, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Huyện Hoài Đức

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Bán căn căn hộ chung cư mới cứng sở hữu 3 công viên lớn rộng 6ha, Hầm đỗ xe 10.000m.- Nằm trong quần thể khu đô thị 5* 75ha gồm căn biệt thự, liên ...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 127 m2 24 triệu/m2
      chào bán Giá trực tiếp chủ đầu tư chỉ từ 24 tr/ mét vuông , quỹ căn 4  phòng ngủ DT từ 127- 150  mét vuông,giá cam kết rẻ nhất khu...
      Dự án Tecco Garden, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      4.5 tỷ 83 m2 54,22 triệu/m2
      chung cư 83 mét vuông là loại DT lớn nhất của 2 PN, 2 phòng vệ sinh, 2 logia.sổ hồng riêng lâu dài, sẵn sang tên nhanh chóng.Có full đồ nội...
      Vinhomes D'Capitale, 119, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      DT 70 mét vuông.Gần sân bay.Nội thất để lại full.Nhà mới vì ít ở.Nội thất sang trọng.Bao hết thuế phí.
      Dự án Golden Mansion, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Bán căn hộ chung cư cao cấp Sky Center đường Phổ Quang Q. Tân Bình. Hoặc cho thuê Sky Center.Vị trí đắc địa, thuận tiện giao thông.Nhà...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Imperia Sky Garden, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 98 m2 51,03 triệu/m2
      Bán chung cư Imperia Sky Garden 3 phòng ngủ, góc 98 mét vuông. nội thất đầy đủ. logia hướng Đông Nam. Giá 5 tỉ có thỏa thuận.Xem nhà liên...
      Dự án Imperia Sky Garden, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 3 tỷ tại Quận 7

      3 tỷ 45 m2 66,67 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 1 phòng ngủ + với DT 45m2.View thoáng không bị chắn.Phù hợp cho từ 1 - 3 thành viên sinh sống vì nhà có thêm 1 phòng chờ để tùy ý...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.