Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền với thiết kế đẳng cấp.CK 19,8 phần trăm + voucher giá giảm còn 3,1 tỉTiện ích đẳng cấp 5* duy...
      The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,94 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      3.94 tỷ 79 m2 49,88 triệu/m2
      Chính sách mới hấp dẫn tại căn hộ chung cư Resort Picity High Park | CK ngay lên đến 21 phần trăm.CĐT trả toàn bộ 100 phần trăm tiền lãi...
      Dự án PiCity High Park, Đường Thạnh Xuân 13, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 84 m2 41,67 triệu/m2
      chính chủ chuyển nhượng căn hộ chung cư tại Vinhome GardenIa Căn 2  phòng ngủ (căn của vc tôi).- DT 84,1 m, thiết kế 2  phòng ngủ - 2VS.-...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Do không có nhu cầu ở. Tôi bán chung cư 3 PN. Bao phí sang tên.75m2, giá 3 tỉ, bao phí.Dự án vin Smart City, P. Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn Chung cư Udic Riverside, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,4 tỷ tại Hai Bà Trưng

      3.4 tỷ 87 m2 39,09 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ chung cư tại tòa A, tầng 10, phòng 08. Đồ đạc bao gồm tủ, bàn ghế... Không để lại hoặc để lại với giá thấp tùy theo nhu cầu của...
      Dự án Chung cư 122 Vĩnh Tuy, Đường Vĩnh Tuy, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,65 tỷ tại Tân Phú

      3.65 tỷ 106 m2 34,44 triệu/m2
      chính chủ ngộp cần tiền mặt, bán ngay căn 106 mét vuông 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh, nội thất cơ bản chủ đầu tư.Giá chốt 3,650 tỉ.Toà...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Chung cư Eurowindow Multi Complex, 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 102 m2 44,61 triệu/m2
      căn hộ chung cư thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp rộng. logia hướng Đông Nam thoáng mát.bìa đỏ chính chủ.giá: 4,55 tỉ bao phí sang tên.liên ...
      Eurowindow Multi Complex, 27, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,7 tỷ tại Tân Phú

      3.7 tỷ 88 m2 42,05 triệu/m2
      Carillon 7, Tân Phú, giáp Q. 6, đi lại thuận tiện.Bán căn 88 mét vuông, 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, căn hộ góc 3 view, các phòng đều...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Sky Central, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 109 m2 39,45 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán căn hộ 176 Định Công:+ DT 109 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh.+ bìa đỏ chính chủ.+ Tặng lại toàn bộ nội thất 400 tr.+ Nhiều tiện...
      Sky Central, 176, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Hà Thành Plaza, 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,95 tỷ tại Đống Đa

      4.95 tỷ 115 m2 43,05 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư Hà Thành Plaza 102 Thái Thịnh, Đống Đa, TP Hà Nội.+ Căn tầng trung DT 115 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ...
      Dự án Hà Thành Plaza, Phố Thái Thịnh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 93 m2 51,62 triệu/m2
      Danh sách Bán chung cư Royal City tài chính 4.x tỉ Cập nhật Mới Nhất1/ chung cư 93m tòa R4: giá 4.8 tỉ (đủ đồ).Thiết kế: 2 ngủ, 2 vệ sinh, 1 khách và...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Căn hộ Lavita Charm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 68 m2 46,33 triệu/m2
      Chuyển công tác, chính chủ cần bán rất gấp căn hộ chung cư Lavita Charm, Trường Thọ, Q. Thủ Đức:* Thuận tiện để gia đình vừa ở + văn phòng + cho thuê giá...
      Dự án Lavita Charm, Đường 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội

      3.2 tỷ 95 m2 33,69 triệu/m2
      ngôi nhà 2 tầng thuộc căn hộ chung cư đường sắt có tổng diện tích xây dựng 95 mét vuông, MT 4m, đường trước nhà 5m đã thảm nhưa, oto đỗ cửa....
      447, Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4 tỷ tại Quận 10

      4 tỷ 74 m2 54,06 triệu/m2
      Chủ cần tiền xoay vốn KD cần bán ngay căn hộ cao cấp Rivera Park Đường Thành Thái, P14, Q. 10.- DT: 74 mét vuông 2 phòng ngủ 2 nhà vệ ...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      4.7 tỷ 105 m2 44,77 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư tại Sunshine citycăn hộ chung cư có DT 105m2Thiết kế 3 PN, 2wcNhà bán để lại toàn bộ đồ như hìnhgiá 4,7 tỉ bao toàn bộ...
      Sunshine City, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,23 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      3.23 tỷ 83 m2 38,92 triệu/m2
      Tin cực tốt cho các bác muốn sở hữu căn hộ chung cư 3  phòng ngủ toà Spremium Ecopark (toà cao cấp nhất khu căn hộ chung cư Sky Oasis).chính chủ...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 93 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3,9 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.9 tỷ 93 m2 41,94 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp 3 phòng ngủ Moonlight 93 mét vuông, view hồ công viên thoáng mát, BC hướng Đông Nam giá chỉ 3,9 tỉ...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
      M
      Nguyễn Thị Lan Hương - Mđ Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn Chung cư Lê Thành - Khu A, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,03 tỷ tại Bình Tân

      3.03 tỷ 120 m2 25,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ Lê Thành Lô B Đ/C 113/89 An Dương Vương P. An Lạc, Q. Bình Tân.DT 60 mét vuông, 2 PN, 1  phòng vệ sinh, giá 1,5...
      Lê Thành, 113/89, Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.