Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,7 tỷ tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.7 tỷ 95 m2 49,48 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp IMPERIA Q.2, 95m2, 2  phòng ngủ, nội thất xịn xò giá siêu mềm nhất 4,7ty căn hộ chung cư DT 95m2, 2 phòng ...
      Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Cộng Hòa Plaza, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,7 tỷ tại Tân Bình

      3.7 tỷ 70 m2 52,86 triệu/m2
      Cần bán chung cư Cộng Hòa Plaza Q. Tân Bình.DT: 70m, 2 PN, 2 vệ sinh Giá: 3.7 tỉ (sổ hồng riêng).DT: 70m, 2 PN, 2 WC Giá: 3.78 tỉ (sổ hồng riêng).Nhà...
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Đường Cộng Hòa, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Lựa chọn The Habitat Binh Duong để nâng tầm cuộc sống, với sự đầu tư tỉ mỉ đến từng chi tiết, từ kiến trúc, không gian, cho đến tiện ích, đáp ứng nhu cầu...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 4,5 tỷ tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.5 tỷ 123 m2 36,59 triệu/m2
      Do đang cần tiền. Chính chủ bán cắt lỗ chung cư 3 phòng ngủ.- DT 123 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh.- Cửa hướng Đông ...
      137, Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Saigon Pearl, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 5 tỷ tại Bình Thạnh

      5 tỷ 84 m2 59,53 triệu/m2
      Cần bán chung cư Saigon Pearl số 92 Nguyễn Hữu Cảnh, P.22, Q. Bình Thạnh, Tp TP.HCM. Thông tin chi tiết :- DT 84m2, gồm: 2 PN + 1 phòng khách + 1 gian ...
      Saigon Pearl, 92, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Chung cư An Bình City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      Rẻ nhất dự án, bán căn 90m2 toà A5- nội thất đầy đủ có slot oto- bán 3.9 tỉ bao phí, có ra lộcThiết kế 3 ngủ 2 vệ sinhNội thất full đồ điện tử, nhà có...
      Dự án An Bình City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 83 m2 48,2 triệu/m2
      chung cư cuối cùng siêu rẻ dự án The Tonkin 2 - vin Smart City giá duy nhất chỉ từ 4 tỉ CK khủng 16,3 phần trăm, căn hoa hậu view đẹp nhất dự án...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ The Golden Star Hưng Phát, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      Chị mình cần bán căn hộ chung cư 80m 3 phòng ngủ 2 toilet giá 3T1 đã bao hết các chi phí,chỉ việc TT và nhận nhàCĐT thông báo cuối quý 2/2023...
      Dự án The Golden Star, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 86 m2 38,38 triệu/m2
      Chị gái mình cần bán căn Eco City Việt Hưng, khu căn hộ cao cấp hàng xóm vin Riverside.Vị trí: Tầng 6.DT: 86 mét vuông.3 Ngủ, 2  phòng vệ ...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 74 m2 56,76 triệu/m2
      The Tonkin2 chung cư trục 06 - Căn siêu hoa hậu cuối cùng của dự án, duy nhất trục căn đẹp nhất toàn vin Smart city view trọn 2 nội khu Masteri & Tonkin.-...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Hacinco Complex Center Point , 3 phòng ngủ, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 81 m2 52,47 triệu/m2
      Chuyển xuống nhà đất nên gia đình cần bán căn căn hộ chung cư TP Hà Nội Center Point - 27 Lê Văn LươngDTSD: 81 mét vuông thiết kế 3 PN + 2 vệ...
      Dự án Hà Nội Center Point, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Docklands Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 7

      4.41 tỷ 95 m2 46,32 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán chung cư Dockland nội thất đầy đủ.Chỉ cần xách va li vô ở ngay!Căn 95m 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh logia siêu rộngNằm...
      Dự án Docklands Sài Gòn, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn Khu căn hộ Akari City, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,75 tỷ tại Quận Bình Tân

      4.75 tỷ 95 m2 50 triệu/m2
      chung cư sân vườn mua trực tiếp CDT TT theo tiến độ - TT 30 phần trăm nhận nhà ở 2 năm- chung cư sân vườn dành cho những ai yêu thích trồng cây,...
      Akari City Nam Long, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 130 m2 31,54 triệu/m2
      Nhà em chuyển xuống mặt đất nên cần bán lại căn hộ chung cư rất tâm huyết ở Hồ Gươm Plaza, căn hộ chung cư nhà em có thông tin như sau:- căn hộ ...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 117 m2, giá 4,95 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.95 tỷ 117 m2 42,31 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn hộ chung cư The Garden 2 PN DT 117m2, chỉ với 4,95 tỉ.căn hộ 2 PN, 2 vệ sinh, tầng 10.căn hộ The Garden với rất nhiều tiện ích,...
      Dự án The Garden, đường Mễ Trì, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn Chung cư Sông Đà 7, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      3.5 tỷ 96 m2 36,46 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ chung cư Viện chiến lược & Khoa học BCA Tú Mỡ - Nguyễn Chánh.gọi ngay: 0988 043 ***- DT: 96 mét vuông.- Thiết kế: 2 PN, 2...
      Dự án Sông Đà 7, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền với thiết kế đẳng cấp.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại Thủ đô Hà Nội.nội thất đầy đủ nhập khẩu...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 121 m2 38,02 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ 121m2 thông thủy tòa R4 căn hộ Gold Mark City - 136 Hồ Tùng Mậu.Tầng trung đẹp nhất tòa R4, cửa hướng Tây Nam, logia...
      Dự án Goldmark City, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.