Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Trung Yên Plaza, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,9 tỷ tại Cầu Giấy

      3.9 tỷ 81 m2 48,15 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư tòa căn hộ cao cấp Trung Yên Plaza, Trung Hòa, Cầu Giấy.DT 81m thiết kế 02 phòng ngủ và 02 phòng vệ sinh, nhà...
      Dự án Trung Yên Plaza, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ Diamond Lotus Riverside, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Duy nhất chung cư Diamond Lotus Riverside tầng cao!Vị trí: 49C Lê Quang Kim P. 8 Q. 8 (ngay cầu Chữ Y).chung cư tọa lạc ngay cầu Chữ Y gần vị trí trung...
      Diamond Lotus, 49C, Đường Lê Quang Kim, Phường 8, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Gelexia Riverside, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 108 m2 27,78 triệu/m2
      Con cái lập gia đình, xuống ở riêng hết ở liên kế, nên ông bà cần bán để chuyển về ở với con.Nhà hoàn thiện để ở đại gia đình, ông bà kỹ tính nên rất cẩn...
      Dự án Gelexia Riverside, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 50 m2 98 triệu/m2
      vin BA SON giá siêu mềm- bán gấp chung cư vin BASON.- Căn 1 phòng ngủ, 50 m2 view sông, Lanmark 81. Đẹp, thoáng mát cả ngày và đêm.- Nhà nội thất...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 77 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 77 m2 44,16 triệu/m2
      Diên tích 77m.Sổ đỏlogia hướng Đông Bắc.đầy đủ nội thất nhà tôi dùng giữ gìn còn mới.2 ngủ 2 vệ sinh.Giao thông đi lại thuận tiện, nhiều tiện ích,...
      Dự án Roman Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.8 tỷ 60 m2 63,34 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần sang nhượng nhanh chung cư 2PN- 2WC- view Mỹ Khê Ngũ Hành Sơn, logia hướng Đông Nam, bìa đỏ lâu dài, thông tin cụ thể:- Loại chung ...
      Dự án The 6Nature Đà Nẵng, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Tân Bình

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư The Harmona. Tân Bình.DT: 75m2, 2 phòng ngủ, full NT.giá: 3 tỉ.Tiện ích đầy đủ. Thuận tiện di chuyển vào...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.2 tỷ 71 m2 59,16 triệu/m2
      Cần tiền đi đầu tư, nên chị chủ muốn bán ngay căn hộ chung cư này.Mua 2 PN, tặng nội thất siêu xịn, giá sock_4tỉ2.Khách thiện chí - mua nhanh, chủ gửi...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu phức hợp Saigon Pearl, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      4.6 tỷ 86 m2 53,49 triệu/m2
      Bán chung cư Saigon Pearl 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh view nội khu đẹp lung linh. Toà Topaz 2 thiết kế bếp mở theo phong cách Châu Âu, chung cư...
      Dự án Saigon Pearl, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,62 tỷ tại Huyện Văn Giang

      3.62 tỷ 98 m2 36,94 triệu/m2
      DT thông thuỷ 98m2logia Chính NamSân vườn 10m2giá siêu mềm nhất thị trườngliên hệ 0988 944 ***
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 60 m2 55 triệu/m2
      - chung cư có DTTT 60m2, thuộc tòa A phân khu Masteri, phân khu cao cấp nhất dự án vin Smart City Tây Mỗ.- chung cư có view nội khu ôm trọn bể bơi, tiểu...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 4,1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      4.1 tỷ 126 m2 32,54 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tại Hồ Gươm Palza - 102 Trần Phú - Hà Đông.- DT: 126 mét vuông.- Thiết kế: 3 ngủ, 2 vệ sinh.- Full nt cao cấp đẹp.- Cửa...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,25 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.25 tỷ 80 m2 40,63 triệu/m2
      KĐT gồm nhiều tiện ích cao cấp đồng bộ: 3 công viên lớn, 02 khu trường học liên cấp, Club House, đường dạo bộ ngập tràn cây xanh,...Sở hữu căn hộ chung ...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Vinhomes West Point, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      4.8 tỷ 105 m2 45,72 triệu/m2
      * Toà W1 sở hữu 50 năm.* chung cư 3 phòng ngủ 3VS.- Trục 01 logia hướng Tây Bắc, View Keangnam DT 106m, Nội thất chủ đầu tư: 5 tỉ.- Trục 02 logia...
      Dự án Vinhomes West Point, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 92 m2 32,61 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư khu IA20 toà nhà A2, khu đô thị Nam Thăng Long, P Đông Ngạc, Bắc Từ Liên, thành phố Hà NộiThông tin chi tiết.- DT: 92m2-...
      Dự án Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,86 tỷ

      3.86 tỷ 110 m2 35,1 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ góc 3 phòng ngủ 110 mét vuông goldmark city Đông Nam giá 3,86 tỉ. bìa đỏ lâu dài. liên hệ ngay 0911 063 ***. Có sẵn...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 105 m2 44,58 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay chung cư 3 PN view sông.+ DT 105m2.+ Thiết kế 3 ngủ 2 phòng vệ sinh - 3 PN đều sáng - View không chắn.+ Giá 4,680 tỉ - nhà...
      Dự án Sunshine City, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 73 m2 42,47 triệu/m2
      Vợ chồng tôi cần bán chung cư Pearl 1 tại Mỹ Đình Pearl, khu vực dân trí cao, an ninh cực tốt.+ DT 73 mét vuông thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh rộng rãi +...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.