Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 4,18 tỷ tại Hà Đông

      4.18 tỷ 116 m2 36,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh. chung cư tầng chung siêu đẹp thoáng mát DT 116m2.  phòng ngủ3. VS2, hướng cửaĐB. logia TN. Giá cả phù hợp nhất 4 tỉ 180....
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Sky Central, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán căn hộ chung cư 176 Định Công:+ DT 80 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh.+ bìa đỏ chính chủ.+ Tặng lại toàn bộ nội thất 300 tr.+...
      Sky Central, 176, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,3 tỷ tại Hà Đông

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ The Terra An Hưng chung cư 04 tòa V1.- DT chung cư 90 m2, logia Đông Nam.- Thiết kế nhà 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh,...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.6 tỷ 79 m2 45,57 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ + 1 DT lên đến 72m thông thủy - 79m tim tường khu The Tonkin.Với lợi thế đc nhận nhà sớm và lại là dòng sp cao cấp duy...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ+1 tajio tòa D dự án Masterise West Height ở vin Smart City,giá rẻ hơn giá cdt hiện tại gần...
      Dự án Masteri West Heights, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Tân Phú

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      chung cư 3 PN richstar 3 PN - tầng đẹp vị trí đẹp- nhà đẹp- xem pháo hoa vi vu khỏi lo che tầm nhìnDT: 90m2Nội thất: đầy đủ nội thấtTầng: TrungView: Tô...
      Dự án Căn hộ RichStar, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Chung cư Mulberry Lane, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.2 tỷ 90 m2 35,56 triệu/m2
      bán nhanh cắt lỗ căn Mulberry Lane, Mỗ Lao do chuyển công tác vào HCM.căn hộ chung cư rộng 90m ( Hiếm nhất Mulberry Lane ) đc thiết kế thành...
      Dự án Mulberry Lane, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, hướng Nam, giá 3,3 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.3 tỷ 96 m2 34,38 triệu/m2
      - Cần tiền để nhập hàng. Gia đình cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ ở tòa Fantasy, trục F01Cam kết chuẩn giá, chuẩn thông tin.- DT 96m,- Căn...
      Dự án Feliz Homes, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 70 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Trần Phú - Điện Biên - Ba Đình - Hà Nội

      4.7 tỷ 70 m2 67,15 triệu/m2
      Trực tiếp CĐT chào bán quỹ căn hộ chung cư ngoại giao.L/H: 0918 893 ***.* Tên dự án: Discovey central.* Vị trí: 67 Trần Phú (đc cũ 8B Lê Trực).* Quy mô:...
      Dự án Discovery Central, Đường Trần Phú, Phường Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Phú Hoàng Anh, 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 3,6 tỷ tại Nhà Bè

      3.6 tỷ 140 m2 25,72 triệu/m2
      Chính chủ bán hoặc cho thuê.Thiết kế: 2 phòng ngủ lớn - 1 phòng Karaoke.nội thất xịn xò.Xách va li vào ở liền.Lầu cao - View thoáng không bị...
      Dự án Phú Hoàng Anh, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      Hỗ trợ xem nhà free 24/24.liên lạc để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất: 0365 557 *** em Ngọc (24/24).Ở đâu giá rẻ, tôi có giá rẻ hơn.Tôi cam kết: Giá...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Bích Ngọc Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ Khu Căn hộ The Krista, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,09 tỷ tại Quận 2

      3.09 tỷ 79 m2 39,12 triệu/m2
      Do chuyển về quê sống nên chính chủ cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh Krista tầng cao view đông thoáng nhà ở ít người nên giữ gìn...
      Dự án The Krista, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Handi Resco Lê Văn Lương, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 65 m2 50,77 triệu/m2
      Gia chủ cần bán căn Toà B, căn số 8 tầng trungnội thất đẹp như hìnhcó slot ô tô
      Dự án Handi Resco Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      Mình cần sang lại 2 căn giá trực tiếp CĐT đợt đầu tiên. không lo bị kê chênh giá.-BE7xx.13 Căn gốc, 2  phòng ngủ view công viên nội khu + sông đồng...
      Dự án The Beverly - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,74 tỷ tại Tân Phú

      4.75 tỷ 108 m2 43,94 triệu/m2
      Diamond Alnata - Chủ cần bán ngay chung cư A3.12.09 - Mua sỉ nên ck cao, giảm giá mạnh, giá cực rẻ thị trường - giá chỉ 47,4 tr/ m2, giá trung bình hiện...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 80 m2 57,5 triệu/m2
      Tầng cao 80m2 thông thuỷ.Giá: 4,6 tỉ(bao phí sang nhượng) sẵn sổ sang tên có thỏa thuận.logia hướng Đông Bắc.Cửa hướng Đông Nam.Để lại toàn bộ nội...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Hacinco Complex Center Point , 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3 tỷ tại Thanh Xuân

      3 tỷ 65 m2 46,16 triệu/m2
      Chuyên bán chung cư Thủ đô Hà Nội Center Point - Hoàng Đạo Thúy. chính chủ rất thiện chí bán, có hỗ trợ vay NH:DT 60m, 2 ngủ, 1 nhà vệ sinh nhà...
      Dự án Hà Nội Center Point, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.7 tỷ 82 m2 45,13 triệu/m2
      - Vị trí kim cương: sát biển di chuyển 2p, gần chuỗi resort 5* Đà Nẵng, các trung tâm tiện ích chỉ mất 5p di chuyển...- DT khu đất: 2.854 mét vuông.-...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      Q
      Nguyễn Thị Khánh Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây: