Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh chung cư Khu phức hợp The PegaSuite, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận 8

      3.85 tỷ 95 m2 40,53 triệu/m2
      Deal hot - duplex thông tầng 3 phòng ngủ.The Pegasuite 2 - 1079 Tạ Quang Bửu, P. 6, Q. 8.----------DT: 97 mét vuông " căn hộ góc ".Thiết kế:...
      The PegaSuite 2, 1079, Phố Tạ Quang Bửu, Phường 6, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Cityland Park Hills, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Gò Vấp

      3.8 tỷ 75 m2 50,67 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư giá siêu mềm TẠI DỰ ÁN CITYLAND PARK HILLS - Q. GÒ VẤP DT: 75m2 thiết kế 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh - block căn ...
      Dự án CityLand Park Hills, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn Chung cư Sunshine City, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Thông tin chung cư:-DT: 90m2-Số PN: 2 ngủ-Số phòng tắm: 2-Số phòng làm việc: 1-Nhà mới, nội thất sang trọng tiện nghi.-Nằm trong khu đông người nước ngoài...
      Dự án Sunshine City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,1 tỷ tại Thanh Trì

      3.1 tỷ 127 m2 24,41 triệu/m2
      Chính sách mua lại chỉ có tại Tecco Thanh Trì, cho KH ở trải nghiệm tại dự án.Dự án pháp lí rõ ràng, đã có sổ.- DTSD 127 mét vuông, thiết kế...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn chung cư Vinhomes Grand Park, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 9

      4.41 tỷ 81 m2 54,33 triệu/m2
      Do kẹt tiền cho việc KD gia đình, nên tôi cần bán ngay căn hộ góc 3 PN ở vin Q. 9 thuộc S702. Nhà mới nhận, căn hộ góc Đông Nam, tầng 18 nên mát mẻ và...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu đô thị mới Dịch Vọng, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,66 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.66 tỷ 133 m2 35 triệu/m2
      Gia đình anh Long bán chung cư cao cấp 133m2 toà N09 KĐT mới Dịch Vọng. Nhà căn hộ góc thiết kế 3 PN (1 Master) 2  phòng vệ sinh, 2 logia, Phòng...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.6 tỷ 82 m2 43,91 triệu/m2
      Chỉ cần TT 1,8 tỉ (~50 phần trăm) ký ngay HĐMB trực tiếp từ CĐT.+ pháp lí: căn hộ chung cư sở hữu lâu dài - sổ hồng riêng vĩnh viễn.+ CK cực...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Lựa chọn The Habitat Binh Duong để nâng tầm cuộc sống, với sự đầu tư tỉ mỉ đến từng chi tiết, từ kiến trúc, không gian, cho đến tiện ích, đáp ứng nhu cầu...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Tân Phú

      4.5 tỷ 96 m2 46,88 triệu/m2
      bán ngay : Căn 2 PN 2  toilet , khu Diamond Briliant ( khu đẹp nhất Celadon city ) mới bàn giao.DT : 96m2 (2pn-2 toilet ).Giá : 4.5 tỉ ( bao...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Chung cư Intracom 1 Trung Văn, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.15 tỷ 105 m2 30 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở chung cư 3 PN ở căn hộ chung cư INTRACOM Thủ đô Hà Nội. Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại chung cư này cho người có nhu...
      Dự án Intracom1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.7 tỷ 82 m2 45,13 triệu/m2
      * Toà nhà chỉ có duy nhất 298 căn hộ cao cấp. đc cấp SHR vĩnh viễn riêng từng căn.* Đã cất nóc tầng 29 vào tháng 6/2022, dự kiến bàn giao quý 2/2024.* căn ...

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 65 m2 55 triệu/m2
      không có nhu cầu sử dụng chính chủ cần bán lại chung cư 2  phòng ngủ tại tòa P12, Timescity, với thông tin chi tiết như sau:- DT 65m2 thiết kế với...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,88 tỷ tại Bình Tân

      3.88 tỷ 78 m2 49,74 triệu/m2
      * căn hộ chung cư Nhật Bản Akari City MT Võ Văn Kiệt, Q. Bình Tân.Chính sách ưu đãi chưa từng có.Chỉ TT sở hữu ngay căn hộ chung cư #Akaricity trả...
      Dự án Akari City Nam Long, 77 Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 2 phòng ngủ

      4 tỷ 77 m2 51,95 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 ngủ, 2 vệ sinh, 2 ban công tại căn hộ chung cư cao cấp D'Capitale Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu Giấy, TP Hà ...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu phức hợp Sài Gòn Airport Plaza, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 90 m2 51,12 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư cao cấp Saigon Airport Plaza.- ĐC: 01 Bạch Đằng, P2, Q. Tân Bình, TPTP.HCM.- DT: 90m, 2 phòng ngủ, 2 toilet, bán...
      Dự án Sài Gòn Airport Plaza, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu đô thị mới Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,43 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.44 tỷ 86 m2 39,9 triệu/m2
      Thông tin chung cư 86m tòa nhà N07 B2 mặt đường Thành Thái đối diện Cv Cầu Giấy cần bán.- DT chung cư 86 mét vuông thiết kế 2p ngủ, 2vc, khách bếp...

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 3 phòng ngủ, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 120 m2 40,84 triệu/m2
      căn hộ Cantavil An Phú Q. 2.đc đường Số 25, An Phú.chính chủ cần bán chung cư:1. DT 75 mét vuông, 2 PN, 2 logia, lầu cao. giá 3.45 tỉ.2. DT...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư MBLand Central Field, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 68 m2 54,42 triệu/m2
      siêu hiếm - căn hộ chung cư 5* - 2 PN 2  phòng vệ sinh - đầy đủ nội thất tiền tỉ - ở ngay - logia view mặt phố trung kính - Đông Nam quanh...
      Central Field Trung Kính, 219, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.