Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.833 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Mipec Riverside, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,36 tỷ

      3.36 tỷ 84 m2 40 triệu/m2
      Hạ 200tr bán nhanh cc cao cấp Mipec Q. Long Biên, vip, view sông 84m2, 2 phòng ngủ, 3.36 tỉ.Hạ 200tr, Chính chủ cần bán nhanh căn căn hộ cao cấp...
      Dự án Mipec Riverside, Đường Long Biên, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.9 tỷ 74 m2 52,71 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ giá 3 tỉ 9, tôi đang làm việc ở TP Hà Nội nên đã giao chìa khóa cho em tôi, ai thiện chí cần mua...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Chung cư PCC1 44 Triều Khúc, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 81 m2 43,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư thiết kế 3 ngủ 2  phòng vệ sinh DT 81m2 thông thủy, tầng trung view cực đẹp ngắm tàu chạy mặt đường Nguyễn Trãi,...
      PCC1 Triều Khúc, 44, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,85 tỷ tại Đường Hùng Vương - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.85 tỷ 80 m2 48,13 triệu/m2
      Chính Chủ Gửi Bán căn hộ chung cư Sora 2 - Thủ Dầu MộtDt 80m 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh đầy đủ nội thấtĐang cho thuê 18 tr/thánggiá...
      Dự án Sora Gardens 2, Đường Hùng Vương, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương
      V
      Nguyễn Thị Tường Vi Hơn 1 năm trước

      Bán chung cư Chung cư New Skyline , 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 113 m2 44,25 triệu/m2
      Cần bán suất ngoại giao căn hộ góc 3 phòng ngủ DT 112,6 mét vuông giá 5 tỉ view hướng Đông Bắc - hướng Đông Nam.Vào HĐ 30 phần trăm,...
      Dự án New Skyline, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Orchard Garden, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,63 tỷ

      3.63 tỷ 50 m2 72,6 triệu/m2
      - DT: 50 mét vuông thiết kế 1 phòng khách rộng rãi, 1 PN, 1  toilet- giá: 3,63 tỉ bao sang tên chủ mới- ĐÃ CÓ SHR- KDC đông đúc, an...
      Dự án Orchard Garden, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      B
      Thu Dung - Căn Hộ Novaland Sân Bay Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ chung cư Condotel Scenia Bay Nha Trang, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Scenia Bay Nha Trang, 2 PN, 2 nhà vệ sinh, Chưa nội thấtDT 75m2Thiết bị  nhà vệ sinhHướng logia hướng Đông NamCửa...
      Dự án Scenia Bay Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 83 m2 48,2 triệu/m2
      căn hộ chung cư cuối cùng siêu rẻ dự án The Tonkin 2 - vin Smart City giá duy nhất chỉ từ 4 tỉ CK khủng 16,3 phần trăm, căn hoa hậu view đẹp nhất...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Vinhomes Ocean Park , 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,2 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.2 tỷ 82 m2 39,03 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ chung cư thiết kế phong cách hotel * chỉ từ 500tr. TT sớm CK (6 phần trăm+13 phần trăm dòng tiền) (trừ vào giá)Tầm View cực...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 3,76 tỷ tại Quận Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      3.76 tỷ 126 m2 29,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư Q. Bình Thạnh- DT: 126m.- Kết cấu: 3 PN và 2 phòng tắm.- căn hộ chung cư đc bàn giao kèm đầy đủ nội thất.- căn ...
      Dự án Shophouse Vinhomes Central Park, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 65 m2 46,16 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền với thiết kế đẳng cấp.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại TP Hà Nội.đầy đủ nội thất nhập khẩu hạng...
      Dự án The Miami, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Condotel Citadines Hạ Long, 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,6 tỷ tại Hạ Long

      3.6 tỷ 93 m2 38,71 triệu/m2
      Thông tin chung cư: - DT: 93  mét vuông- Số tầng: tầng 17, - Số  phòng ngủ: 02  phòng ngủ
      Dự án Citadines Marina Hạ Long, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Hồ Gươm Plaza, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 4,18 tỷ tại Quận Hà Đông

      4.18 tỷ 126 m2 33,18 triệu/m2
      Do chính chủ về quê sinh sống nên có nhờ em bán cho chung cư tại tòa Hồ Gươm Plaza, 102 Trần Phú, Hà Đông - thành phố Hà Nội giá cực hấp dẫn thỏa thuận...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 90 m2 48,89 triệu/m2
      #Goldseason 90  mét vuông, 3 ngủ, 2  phòng vệ sinh, logia hướng mát, nội thất như hìnhGiá 4.4 tỉgọi ngay e Xuân 0356 332 *** để chốt nhà...
      Dự án GoldSeason, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư xanh cao cấp Lumiere Boulevard - chủ đầu tư Masterise Homes uy tín hàng đầu.- Chính sách *TT nhàn hạ trong 4 năm.3 năm đầu tiên mỗi năm...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền với thiết kế đẳng cấp.CK 19,8 phần trăm + voucher giá giảm còn 3,1 tỉTiện ích đẳng cấp 5* duy...
      The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      căn hộ Feliz Homes - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai.Vị trí đắc địa sát cạnh hồ Đền Lừ.Chỉ vài bước chân ra các tuyến giao thông huyết mạch.Thiết kế đẳng cấp...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,55 tỷ tại Phường Phương Mai - Đống Đa - Hà Nội

      3.55 tỷ 89 m2 39,89 triệu/m2
      + Căn tầng 1 tập thể Phương Mai 2 thoáng, phân lô, vỉa hè, oto tránh nhau, KD đẳng cấp, sát hồ Phương Mai gần phố Phương Mai, Lương Định Của, gần nhiều...
      Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.