Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.820 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,1 tỷ tại Thanh Trì

      3.1 tỷ 127 m2 24,41 triệu/m2
      Cam kết mua lại nguyên giá 100 phần trăm giá trị chung cư sau 18 tháng nếu KH có nhu cầu.- Sở hữu CH 3 phòng ngủ + 1 DT 127m2 - 148m2 giá chỉ...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn Khu căn hộ Akari City, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,3 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.3 tỷ 79 m2 41,78 triệu/m2
      căn hộ chung cư view cực đẹp - view Q. 1, ngắm tòa nhà Bitexco, Landmark 81, pháo hoa; thuộc khu căn hộ chung cư Akari City, Bình Tân.Thông tin căn ...
      Dự án Akari City Nam Long, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 7

      4.6 tỷ 97 m2 47,43 triệu/m2
      Nhà như hình ảnh.giá siêu mềm nhất thị trường Sunrise City.- DT: 97 mét vuông - 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh sổ hồng riêng.- Lầu cao,...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,92 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      3.92 tỷ 94 m2 41,65 triệu/m2
      chung cư 3 phòng ngủ - góc - tầng trung - tòa H2 - Haven Park - Ecopark.- Tầng trung siêu đẹp.- View nội khu, căn biệt thự Đảo, phố đi bộ.- HTLS...
      Dự án Haven Park Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,5 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 3 căn căn hộ chung cư ngoại giao đoàn, bìa đỏ chính chủ, tầng đẹp cả 3 căn.1/ căn bìa đỏ 100m2: 3 phòng ngủ, 2VS, cửa Tây,...
      Dự án N02-T1 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,13 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.13 tỷ 76 m2 41,19 triệu/m2
      Bán CH Him Lam Riverside, Q7, đường D1, P. Tân Hưng, Q. 7.Nhà full nội thất.DT 76m2, 2 PN, 2  toilet.KDC an ninh, yên tĩnh.Tiện ích nội khu đầy...
      Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Sunshine Palace, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 2209 căn hộ Sunshine Palace 13 Lĩnh Nam.chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh có hướng cửa chính hướng Tây Bắc,...
      Dự án Sunshine Palace, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Nam Trung Yên, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      3.2 tỷ 66 m2 48,49 triệu/m2
      Nhà Ở Quý nhất cái #View Nhỉnh 3 tỉ tí chẳng nhà nào hơn! NGUYỄN CHÁNH vị trí độc tôn 2 ngủ 1 khách 2 toà logia Nhà thật, bìa đỏ giắt lưng Tiền tươi thóc...
      Dự án A10-A14 Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Tân Phú

      4.1 tỷ 84 m2 48,81 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư SIÊU ĐẸP TẠI CELADON KHU EMERALD P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.DT 84m (2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh - 1 kho) Nhà chính...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      căn hộ góc 2 mặt thoáng, logia hướng nam cực mát, view TP tất cả các phòng đều đón ánh sáng tự nhiên, tối ưu hoá công năng sử dụng.+ căn hộ chung cư...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Số 7 Trần Phú (HTT Tower), 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 89 m2 34,84 triệu/m2
      căn hộ chung cư nằm trên trục đường chính Q. hà đông thuận tiện đi lại, gần các tiện ích như chợ , trường học , khu vui choi, ....vv
      Dự án Tòa nhà 197 Trần Phú, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Skylight 125D Minh Khai, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 97 m2 36,09 triệu/m2
      O971O85383 Chính chủ cần bán ngay chung cư Sky Light - 125D Minh Khai, Hai Bà TRưng - Thủ đô Hà Nội- Tâng 15 căn 01, DT 97m2 thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh,...
      Dự án Sky Light, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Tổ hợp chung cư HUD Building Nha Trang, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 89 m2 50,57 triệu/m2
      Hud Building Nha Trang.- Số 04 Nguyễn Thiện Thuật, P. Tân Lập, Nha Trang.- Đối diện Vincom, sát biển.- pháp lí: bìa đỏ vĩnh viễn.- DT 89,37m2.- giá: 4,5...
      Dự án HUD Building, 4 Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống căn biệt thự liên kế nên thiện chí bán căn hộ cao cấp The Emeral - CT8 Đình ThônThông tin chi tiết chung cư:- DT 80m2 , 2 PN...
      The Emerald, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.7 tỷ 79 m2 46,84 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn hộ Ngoại Giao Đoàn, tòa N02 T2 tầng 7, DT 79 mét vuông - 2 phòng ngủ - 2VS, view nội khu, hướng mát.- Nhà đã có SHR sẵn...
      Dự án N02-T2 Ngoại Giao Đoàn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu căn hộ Green Valley, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4 tỷ tại Quận 7

      4 tỷ 89 m2 44,95 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng tháng 5/2023** căn hộ chung cư cao cấp Green Valley Phú Mỹ Hưng Q. 7.- DT 89m - 97 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh đầy đủ nội...
      Dự án Green Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ The Botanica, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tân Bình

      3 tỷ 53 m2 56,61 triệu/m2
      Bán chung cư The Botanica 1 phòng ngủ 1 toilet - 104 Phổ Quang, P2, Tân Bình.- DT 53 mét vuông đầy đủ nội thất.- Tiện ích: phòng gym,...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Condotel A La Carte Hạ Long, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,2 tỷ tại Hạ Long

      4.2 tỷ 76 m2 55,27 triệu/m2
      CHÍNH chủ cần tiền gửi bán ngay chung cư số 11 Toà B tầng Cao View Vịnh Intercon Hạ LongDT: 75,50m2 giá: 4,2 tỉ ( Giá này mua là lãi )a/c quan tâm chi...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Hạ Long, Quảng Ninh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.