Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.821 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu căn Chung cư Sunshine Riverside, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      4.1 tỷ 90 m2 45,56 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 3 phòng ngủ tầng trung căn hộ Sunshine Riverside.+ DTSD: 90 m.+ Thiết kế: 3 ngủ + 2 toilet + lô gia hướng Đông Nam+ Nhà mới,...
      Dự án Sunshine Riverside, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 110 m2 36,37 triệu/m2
      Chính chủ! Bán CT6, Mỹ Đình Sông Đà, 110 mét vuông, 3 phòng ngủ, nhà đẹp- 0975 118 ***- DT 110 mét vuông, căn hộ góc hướng nam, 3...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 4 tỷ tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa - Hà Nội

      4 tỷ 109 m2 36,7 triệu/m2
      Bán căn hộ M3M4 Nguyễn Chí Thanh, Đống Đa, TP Hà Nộigọi ngay xem căn hộ chung cư: 0963 417 ***. DT 109m. Giá 4 tỉ. căn hộ góc view hồ. 3 ngủ....
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.6 tỷ 82 m2 43,91 triệu/m2
      chung cư cao cấp duy nhất sát biển Mỹ Khê - Ngũ Hành Sơn đc sở hữu lâu dài - sổ hồng riêng từng căn.+ DT sàn: 82,5m2. Rộng rãi thoải mái, thông thoáng...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 7

      4.41 tỷ 80 m2 55 triệu/m2
      Chủ cần tiền đi nước ngoài nên cần bán lại căn hộ chung cư xinh ngay tại toà Scenic Valley đường Tôn Dật Tiên, P. Phú Thuận, Q. 7. CĐT Phú Mỹ Hưng kiến...
      Dự án Scenic Valley 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 82 m2 45,74 triệu/m2
      chính chủ chuyển đổi sang căn 3 ngủ nên cần bán ngay 2 ngủ sáng tại tòa T08 - Times City, giá cực rẻ thị trường.DT 82m, thiết kế với 2 phòng ngủ...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Trường Lưu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Ngay tầng tiện ích, kết nối thuận tiện các tháp A, B, C và ra vườn treo Sky Garden, BBQ.3 PN + 1 = 99,9  mét vuông.3,9 tỉ (chỉ 39 tr/ mét ...
      Dự án MT Eastmark City, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Sun Grand City, 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 5 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      Tôi đang có nhu cầu bán nhanh căn hộ thông tầng thông tầng tại căn hộ Sun Grand City, 69B Thụy Khuê, Tây Hồ, TP Hà Nội.* chung cư: 60 mét ...
      Sun Grand City, 69B, Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      4.2 tỷ 120 m2 35 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Golden Palace Mễ Trì - Thông tin căn hộ chung cư như sau :+ Toà C , DT 120 mét vuông + Thiết kế 3 ngủ 2 toilet + Chủ để...
      Golden Palace, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Vân Đồn - Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa

      4.5 tỷ 38 m2 118,43 triệu/m2
      Bán chung cư Melia Nha Trang thuộc khu vực Bãi Tiên, P. Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà giá từ 4.5 tỉ - 9 tỉ/căn.Gọi: 0947 999 ***.* Vị trí:- Thuộc...
      Dự án Gran Melia Nha Trang, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu chung cư Chung cư Green View, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận 7

      4.8 tỷ 102 m2 47,06 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ cao cấp Green View, Phú Mỹ Hưng, Q. 8.DT 102 mét vuông, 1 phòng khách, 3 PN, 2  phòng vệ sinh, khu trung tâm nhiều tiện...
      Dự án Green View, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà T01 Times City 5 tỉ.Nhà T1 Times City, tầng 07, nhà đầu hồi, Đông Nam, nhà 90.5 mét vuông, 2 PN, rộng rãi thoáng mát, không bị...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu căn hộ Icon 56, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      Em Huyền Nhi chuyên mua bán giá cực rẻ Bến Vân Đồn.* Thông tin sp.- DT: 50m2.- Loại căn hộ chung cư: 1 phòng ngủ riêng biệt 1 nhà vệ sinh...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Mỹ Đình I, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 96 m2 32,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư đường Nguyễn Cơ Thạch bên cạnh tổ hợp HD Mon, vin Gardenia.Với hệ thống giao thông đc quy hoạch bài bản, không gian sống trong...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Vimeco Hoàng Minh Giám, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 133 m2 37,6 triệu/m2
      Bán Vimeco Nguyễn Chánh, CT1, CT2, Ct3, 133m2, 3 phòng ngủ, 5 tỉ- 0975 118 ***DT 133m2, căn hộ góc 3  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, phòng...
      Dự án Vimeco II - Nguyễn Chánh, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 78 m2 53,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 2 phòng ngủ 2 toilet , DT 78m tại tòa Park 1- Times City giá chỉ 4,2 tỉ. L/H xem nhà 0977 088 ***-logia hướng bắc , ~ cách...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 61 m2, giá 3,28 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.28 tỷ 61 m2 53,78 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2PN2 toilet với 60,6m thông thủyTầng căn hộ chung cư 18, logia hướng Đông BắcBàn giao full tiêu chuẩn Ruby cao cấp : bếp, tủ,...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Riverside Garden , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,6 tỷ tại Thanh Xuân

      3.6 tỷ 85 m2 42,36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan.chung cư 3 phòng ngủ 2 toilet.nội thất đầy đủ.Nhà rất sạch sẽ giữ gìn, đặc biệt...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.