Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.819 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp nhà chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận Long Biên

      4.1 tỷ 87 m2 47,13 triệu/m2
      * HC Golden City: Tọa độ vàng ngàn kết nối.- Vị trí: 319 đường Hồng Tiến, Bồ Đề, Long Biên, Thủ đô Hà Nội.- Dự án nằm tại trung tâm hành chính P. Bồ Đề,...
      Dự án HC Golden City, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Sky Center, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 74 m2 55,41 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Sky Center đường Phổ Quang Q. Tân Bình. Hoặc cho thuê Sky Center.- Vị trí đắc địa, thuận tiện giao thông.- Nhà mới, view đẹp, an ninh...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư C2 Xuân Đỉnh, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 86 m2 38,38 triệu/m2
      Chuyển công tác gia đình tôi cần bán ngay căn 3 ngủ hướng Đông Nam , nhà thoáng mát, tình trạng nhà mới ,gần chợ xuân đỉnh siêu thị trường học. tầng...
      Dự án Chung cư C1 C2 Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 92 m2 37,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 3 PN, full đồ căn hộ ROse Town - 79 Ngọc HồiDT : 92m2, 3 PN, căn hộ góc- Nội thất: nội thất đầy đủ đẹp- giá 3.4xx tỉliên hệ ...
      Dự án Rose Town, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư An Bình City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      4 tỷ 90 m2 44,45 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 3 PN đẹp căn hộ chung cư An Bình City 232 Phạm Văn Đồng -TP Giao Lưu, Thủ đô Hà NộiGiá 4 tỉDT 90 mét vuông, 3 PN, 2...
      Dự án An Bình City, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 69 m2 52 triệu/m2
      Kẹt tiền chủ hạ giá sập sàn căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh rộng 69 mét vuông tại căn hộ chung cư cao cấp Golden Mansion Phổ Quang.giá...
      Dự án Golden Mansion, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Eco Dream, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 95 m2 36,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 3 phòng ngủ ngủ, 95m2 tầng trung, căn hộ góc, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất Tòa ECO GREEN.Do gia chủ không còn nhu cầu sử...
      Dự án Eco Dream, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,26 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.26 tỷ 97 m2 33,61 triệu/m2
      căn hộ chung cư đại diện Thủ Đức sp từ tập đoàn Hưng ThịnhSở hữu ngay với vốn chỉ từ 130tr/căn (ứng với 4.5 phần trăm), các đợt tiếp theo:...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 2 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 72 m2 56,95 triệu/m2
      Bán chung cư The Link Ciputra thành phố Hà Nội tòa L345.căn hộ góc view sân golf đẹp, thiết kế 2 ngủ, 2 vệ sinh, 2 logia, 100 phần trăm các...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Vinhomes Metropolis, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 4,9 tỷ tại Ba Đình

      4.91 tỷ 55 m2 89,1 triệu/m2
      Các căn hộ chung cư giá siêu mềm nhất:M3 - 21 11: Bán 4,9 tỉ (căn 1 ngủ rẻ). mét vuông - 25 15: Bán 6.3 tỉ (căn 2 ngủ rẻ).M3 - 20 12: Bán 10.2 tỉ...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, 29 Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3 tỷ 67 m2 44,78 triệu/m2
      Bán căn 2PN2 nhà vệ sinh góc. View nội khu đẳng cấp tòa TonKin2 Ký mới trực tiếp tại CDT vinDT 67m2Bàn giao nội thất xịn xò của CĐTNhận nhà vào...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      C
      Phương Hồ Vinhomes Smart City Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Green Stars, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 102 m2 40,2 triệu/m2
      Chuyển công tác gấp em cần bán gấp căn hộ góc 3 ngủ 102m tòa Green Star, 234 Phạm Văn Đồng.- Xem nhà mọi lúc: 0983 854 ***.Giá: Nhỉnh 4,1 tỉ (bao phí).-...
      Dự án Green Stars, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư HUD3 Nguyễn Đức Cảnh, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,2 tỷ tại Hoàng Mai

      3.2 tỷ 73 m2 43,84 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁN căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 73m² TẠI HUD3 60 NGUYỄN ĐỨC CẢNH căn hộ chung cư TẦNG CAO logia HƯỚNG NAM CỬA HƯỚNG BẮC CỰC...
      Dự án HUD3 Nguyễn Đức Cảnh, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Việt Đức Complex, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 4,1 tỷ tại Thanh Xuân

      4.1 tỷ 138 m2 29,72 triệu/m2
      Góc bán chung cư.Mình cần bán ngay căn hộ Việt Đức Complex.Căn 3 ngủ, 2  nhà vệ sinh, rộng 138m2.Nhà mới, view đẹp, thoáng, tiện ích toà nhà đầy...
      Dự án Việt Đức Complex, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 50 m2 78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư cao cấp 107 Trương Định, P.6, Q.3, DT: 50m2, 1 PN, phòng Khách, Bếp, bancon thoáng mát, bán tặng kèm nội thất luxury. Sổ hồn...
      Dự án Chung cư 107 Trương Định, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư Chung cư Carillon 2, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Carillon 2 đc 27 đường Trịnh Đình Thảo Q. Tân Phú. DT: 90 mét vuông, 3 PN, 2 WC, tặng nội thất.Lầu trung, căn hộ ...
      Dự án Carillon 2, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      chung cư trung tâm giá hấp dẫn.- GĐ 1, 2 dự án đã đi vào vận hành và bàn giao SHR cho dân cư.- Đa dạng các loại chung cư từ có lô gia và không có lô gia,...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn 106 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      4.91 tỷ 106 m2 46,23 triệu/m2
      chung cư cao cấp duy nhất sát biển Mỹ Khê - Ngũ Hành Sơn đc sở hữu lâu dài - sổ hồng riêng từng căn+ DT sàn: 105,5m. Rộng rãi thoải mái, thông thoáng và...
      Dự án The Sang Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.