Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.821 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng căn Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      4 tỷ 90 m2 44,45 triệu/m2
      Danh sách toàn bộ các căn hộ chung cư bán ở Sunshine City - liên lạc Phạm Thới 0976 197 ***AC quan tâm contact để đc đi xem trực tiếp và giá tốt nhất.*...
      Dự án Sunshine City, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư FLC Complex , 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 94 m2 42,56 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay chung cư FLC Complex DT 94m2. 3  phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, chung cư View đẹp nhất TP.đc: Số 36 đường Phạm Hùng Mỹ...
      Dự án FLC Complex 36 Phạm Hùng, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Five Star Garden, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Thanh Xuân

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán căn hộ chung cư tại căn hộ Five Star Kim Giang, Thanh Xuân, TP Hà Nội.Do chuyển sang căn to hơn không dùng đến tôi bán lại căn hộ ...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 4,75 tỷ tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      4.75 tỷ 35 m2 135,72 triệu/m2
      SIÊU PHẨM 1 KHÁCH 1 NGỦ - logia CẦU DIỄN - đại học CÔNG NGHIỆP- đc: 73 YX, RẤT gần khi giải trí hồ Văn Quán- Dạng phòng khách ngủ, logia hiện đại- Đồ đạc...
      Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
      H
      TingTong - Hệ Thống Hơn 2000 Phòng Trên Toàn Hn Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7

      4.5 tỷ 97 m2 46,4 triệu/m2
      Nhà như hình ảnh.giá mềm nhất thị trường Sunrise City.- DT: 97m2 - 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh SHR sẵn tay.- Lầu cao, view thoáng.- Hiện đang...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 4,9 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.91 tỷ 124 m2 39,52 triệu/m2
      Tôi cần tiền đầu tư nên bán căn hộ chung cư tại căn hộ chung cư Ban Cơ Yếu Chính Phủ - 43 Lê Văn Lương:- căn hộ chung cư DT 124.5 mét vuông,...
      Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, 43, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Richstar, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Tân Phú

      3.6 tỷ 94 m2 38,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ Richstar Q. Tân Phú - DT: 94 mét vuông, 3 PN, nhà đẹp, view cao thoáng mát - Tiện ích như hồ bơi, siêu thị, trường...
      Dự án RichStar, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, hướng Đông, giá 4 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4 tỷ 82 m2 48,79 triệu/m2
      Hiện em đang có độc quyền giá cực rẻ các căn căn hộ cần bán tại Park Kiara.- Căn A 60m (1 phòng ngủ + 1 NVS): Giá 3 tỉ.- Căn B 82m (2 phòng ...
      Dự án Park Kiara, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Căn hộ Centum Wealth, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận 9

      3.2 tỷ 83 m2 38,56 triệu/m2
      căn hộ góc duy nhất chưa qua sử dụng căn hộ chung cư Centum Wearth đường Phan Chu Trinh, Hiệp Phú, Q. 9DT: 82.5 mét vuông 3 phòng ngủ,...
      Dự án Centum Wealth, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,86 tỷ tại Quận 7

      4.87 tỷ 81 m2 60 triệu/m2
      Thông tin tổng quan về dự án The Infiniti.- Phát triển dự án: Keppel Land (Singapore) là đơn vị phát triển Tp Sài Gòn Center, Takashimaya Q1, Estella...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      TẶNG NGAY 2 CHỈ VÀNG LỘC KHI ĐĂNG KÝ THAM QUAN THỰC TẾ.Landmark thứ 2 Glory Heights liên kế Vincom lớn nhất Miền Nam. Hỗ trợ LS 7 năm đến 2030.Ai đã từng...
      Dự án Glory Heights - Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 2 phòng ngủ

      4.85 tỷ 98 m2 49,49 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp bậc nhất TP Hà Nội, tòa Indochina Plaza 241 Xuân Thủy, Cầu Giấy, TP Hà Nội. Với vị trí đắc địa vô cùng thuận tiện đc quản lý...
      Dự án Indochina Plaza, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Moonlight Park View, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Bình Tân

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Bán chung cư Moonlight Park view DT 75 mét vuông, gồm 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.chung cư tầng vừa phải logia hướng Nam không bị chắn,...
      Dự án Moonlight Park View, Đường Số 7, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ Chung cư Mỹ Đình Pearl, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 77 m2 42,86 triệu/m2
      - Quỹ căn sang nhượng tại dự án căn hộ Mỹ Đình Pearl, giá siêu mềm, chủ thiện chí bán 49m2, 73m, 78m, 82m, 94m, 96m2.- 1 phòng ngủ 1VS: 2,4 tỉ.-...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Sunshine Riverside, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 90 m2 44,45 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư tòa R2 Sunshine Riverside - căn hộ chung cư tầng trung- DT 90 mét vuông thiết kế 03 phòng ngủ, 02  phòng ...
      Dự án Sunshine Riverside, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 81 m2 38,28 triệu/m2
      căn hộ góc 2 mặt thoáng, logia hướng nam cực mát, view TP tất cả các phòng đều đón ánh sáng tự nhiên, tối ưu hoá công năng sử dụng.- Thiết kế 3 PN và 2...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,05 tỷ tại Dĩ An

      3.05 tỷ 85 m2 35,89 triệu/m2
      KH cần bán chung cư 85 mét vuông, 2N, 2 nhà vệ sinh giá 3,05 tỉ toàn giá.- Hướng view hướng Đông Nam,- Hướng cửa hướng Tây Bắc.- Giá 3.05...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng chung cư Căn hộ Lavita Charm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,15 tỷ tại Thủ Đức

      3.15 tỷ 68 m2 46,33 triệu/m2
      Mình chính chủ làm ăn đc cần đổi nhà nên cần bán ngôi nhà tâm huyết Lavita Charm ngã 4 Bình Thái 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh. 3 tỉ 150 bao thuế...
      Dự án Lavita Charm, Đường 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.