Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.820 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Carillon Apartment, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay căn hộ chung cư Carilon 1, đường Hoàng Hoa Thám, Q. Tân Bình.- Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 toilet.- DT: 90 mét vuông.-...
      Dự án Carillon Apartment, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,6 tỷ tại Đà Lạt - Lâm Đồng

      4.6 tỷ 90 m2 51,12 triệu/m2
      chung cư Đà Lạt Center - Giá: 4ty6Giá: 4,600,000,000đc: Đà Lạt Center - Đà Lạt - P1DT: 90m khoảng 51,100,000/m - Ngang: nullmHướng: Bắcpháp lí: Đã hóa...
      Đường Phan Bội Châu, Phường 1, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 3,75 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      3.75 tỷ 140 m2 26,79 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư Văn Công, Mai Dịch, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội, chung cư penthouse có 2 mặt thoáng. DT 140m 3 ngủ 2  phòng vệ sinh giá...
      Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu phức hợp The Flemington, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 97 m2 46,4 triệu/m2
      - Tin hot BĐS.+ Xem nhà mua contact: 0909 507 ***Duy Minh).- Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp The Flemington, Q. 11.- DT 97m2, 2 PN lớn,...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Riverside Garden , 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 90 m2 41,12 triệu/m2
      Chính chủ mình cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại tòa Riverside Garden/349 Vũ Tông Phan - Đông Nam.- Do gia đình chuyển vào Đà Nẵng...
      Riverside Garden, 349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ The Gold View, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 4

      3.6 tỷ 83 m2 43,38 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ The Gold View, P. 1, Q. 4.- DT: 81m.- Thiết kế: 2 PN, 2  phòng vệ sinh, bancon thoáng mát view đẹp.- Tiện ích: Siêu thị, hồ...
      Dự án The Gold View, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Chung cư Rivera Park Hà Nội, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,75 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      3.75 tỷ 72 m2 52,09 triệu/m2
      Chính chủ ủy quyền gửi bán căn Rivera Park, 69 Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân~DTTT 72m2 gồm 2 ngủ 2  nhà vệ sinhcăn hộ chung cư có nội thất đầy ...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn 95 m2, hướng Tây - Bắc, giá 4,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      4.5 tỷ 95 m2 47,32 triệu/m2
      HÀO QUANG RỰC RỠ CÙNG EM HOA HẬU M1.B1909 CHỜ ĐÓN CHỦ NHÂN TIỆN ÍCH TRÊN MÂY SỐNG BỪNG THỜI THƯỢNG EM HOA HẬU - M1.B1909 giá: 4.921.209.087 VN tiến độ TT...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Phú

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      Cần bán chung cư Emerald Celadon City Tân Phú - Cạnh siêu thị Aeon Mall Tân Phú.- DT: 100 mét vuông / 2 PN/ 1 vệ sinh, có sân rộng.- Nội thất: Tủ bếp...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,57 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.57 tỷ 71 m2 50,29 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ+1 với 70,6m thông thủyTầng chung cư : 29 View thoángBàn giao full thiết bị cao cấp tiêu chuẩn Ruby : bếp, tủ, full vệ sinh,...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,4 tỷ tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      3.4 tỷ 106 m2 32,08 triệu/m2
      Tôi bán căn 11 dt 106 m2, 3  phòng ngủ, dự án Tecco Diamond Tứ Hiệp.Dự án đã bàn giao, cư dân đã vêd ở đông đúcCăn 3  phòng ngủ, 3 logia, rộng...
      Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Screc Tower, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 3

      3.5 tỷ 81 m2 43,21 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ Screc Tower, đường Trường Sa, Q. 3.- Và 81m2 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh giá 3,5 tỉ.sổ hồng riêng chính chủ, hỗ trợ vay...
      Dự án Screc Tower, Đường Trường Sa, Phường 12, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Chung cư Sunshine Garden, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,89 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      3.89 tỷ 95 m2 40,95 triệu/m2
      Quỹ chung cư 3  phòng ngủ Sunshine Garden loại 95m2.- DTTT: 95m2 thiết kế 3 phòng ngủ, 2 toilet, 3 logia.+ Giá từ 3tỉ 890 - 4 tỉ 3 tùy...
      Dự án Sunshine Garden, Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Căn hộ Saigon Mia, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Huyện Bình Chánh

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      Kẹt tiền bán gấp căn hộ chung cư Saigon Mia - khu trung sơn, Bình Chánh.căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet 78 mét vuông - căn hộ ...
      Dự án Sài Gòn Mia, Đường Số 9A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - Hà Nội

      4.5 tỷ 101 m2 44,56 triệu/m2
      * Thông tin chung cư:- Vị trí chung cư nằm ở tòa N04 thuộc tổ hợp dự án căn hộ chung cư cao cấp Berriver Jardin - 390 Nguyễn Văn Cừ của CDT BRG Group...
      Berriver Long Biên, 390, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      3.5 tỷ 82 m2 42,69 triệu/m2
      Sở hữu căn hộ chung cư 5* view biển Mỹ Khê - Đà Nẵng.- pháp lí sở hữu lâu dài.- nội thất luxury nhất trên thị trường căn hộ chung cư tại Đà Nẵng...
      Dự án Sun Cosmo Residence, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,98 tỷ

      3.99 tỷ 82 m2 48,6 triệu/m2
      căn hộ HC Golden City đẳng cấp 5* nằm trong vị trí vàng của Long Biên, thuộc trung tâm hành chính P. Bồ Đề.DT 82,1m 3 ngủ 2  toiletHướng logia hướng ...
      Dự án HC Golden City, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      4 tỷ 90 m2 44,45 triệu/m2
      Danh sách toàn bộ các căn hộ chung cư bán ở Sunshine City - liên lạc Phạm Thới 0976 197 ***AC quan tâm contact để đc đi xem trực tiếp và giá tốt nhất.*...
      Dự án Sunshine City, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.