Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.819 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      căn hộ góc 2 mặt thoáng, logia hướng nam cực mát, view TP tất cả các phòng đều đón ánh sáng tự nhiên, tối ưu hoá công năng sử dụng.- Thiết kế 3 PN và 2...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư The Harmona, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,15 tỷ tại Quận Tân Bình

      3.15 tỷ 77 m2 40,91 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Harmona đường Trương Công Định Q. Tân Phú.DT: 77m2, 2 PN, 2 WC, 1 phòng khách, 1 bếp.Bancon phòng khách Đông Nam, gia đình đang ở...
      Dự án The Harmona, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư T&T Riverview 440 Vĩnh Hưng, 2 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 99 m2 32,33 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán chung cư mã 08 toà căn hộ T&T Riverview 440 Vĩnh Hưng. DT theo bìa đỏ: 99m căn đẹp.+ 2 PN + 2 logia + 2 vệ sinh có thể sửa lại...
      Dự án T&T Riverview, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 4,55 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.55 tỷ 146 m2 31,17 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 146m2 - CCCC VINACONEX - 31tr/m2- căn hộ chung cư cao cấp, dân trí cao, chỉ cho phép sử dụng căn hộ chung cư để ở vào...
      Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Trịnh Hà -BĐS Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn chung cư An Lạc Green Symphony, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,3 tỷ tại Hoài Đức

      4.31 tỷ 94 m2 45,8 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ + 2 ban công + 2 toilet DT 93.8m2, ban công hướng Đông Nam view Công viên hồ điều hoà rộng 1,1ha,...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Đường 70A, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,25 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      4.26 tỷ 81 m2 52,5 triệu/m2
      Bán căn hộ N03 - T5 Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội.- Cạnh khu đô thị mới Ciputra - khu đô thị Nam Thăng Long, khu đô thị TP giao lưu Green...
      Dự án N03-T5 Ngoại Giao Đoàn, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư PHC Complex 158 Nguyễn Sơn, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 75 m2 44 triệu/m2
      BQL dự án căn hộ PHC Complex - 158 Phố Nguyễn Sơn Cập nhật căn sang nhượng tháng 4/2023, cam kết không chênh, không thu phí bên mua:Căn DT 75 m2:Cửa chính...
      Dự án PHC Complex 158 Nguyễn Sơn, Đường Nguyễn Sơn, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ cao tầng Tân Phú IDICO, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,1 tỷ tại Tân Phú

      3.1 tỷ 64 m2 48,44 triệu/m2
      Bán căn hộ IDICO Tân Phú - 64 mét vuông - 2  phòng ngủ.Nhà đang cho thuê 12tr/ tháng.* chung cư tầng 12, 64 mét vuông.* Gia chủ tặng nội...
      Dự án IDICO Tân Phú, Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 74 m2 58,11 triệu/m2
      Hỗ trợ xem nhà nhanh 24/24!* LH để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất: 0902 985 *** Ms. Phương (24/24).* Cam kết giá rẻ hơn thị trường, trả sát giá...
      Dự án Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Masteri An Phú , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 2

      4.3 tỷ 70 m2 61,43 triệu/m2
      CHỦ CẦN TIỀN bán nhanh 02 phòng ngủ VIEW THOÁNG TẠI MASTERI AN PHÚ---- giá chỉ còn 4.3X tỉ (X rẻ nhất thị trường) đã cắt lỗ 200 tr.- Nội thất mới...
      Dự án Masteri An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,9 tỷ tại Phú Nhuận

      3.9 tỷ 69 m2 56,53 triệu/m2
      Vì kẹt bank, nên cần bán sớm chung cư, siêu đẹp y hình kèm theo.- giá chỉ: 3.9 tỉ bao sổ 100 phần trăm. Giá còn giảm cho khách chốt nhanh lẹ.liên ...
      Golden Mansion, 119, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 87 m2 43,68 triệu/m2
      + Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, căn hộ chung cư trục 14 Tonkin 2 thiết kế bếp dấu, nhà có 02 lôza DT tim tường 87,2m, nhà vuông đẹp, DTTT...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 4 phòng ngủ, 122 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Trần Hòa - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.8 tỷ 122 m2 31,15 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 122m2 thiết kế 4 phòng ngủ tòa CT2 X2 Đại Kimcăn hộ chung cư có hướng logia mát, view hồ định công. nhà đẹp mới tinh,...
      Đường Trần Hòa, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Cao ốc Nguyễn Phúc Nguyên, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5 tỷ tại Quận 3

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      chung cư NGUYỄN PHÚC NGUYÊN số 167 Nguyễn Phúc Nguyên, P10, Q3, TPSài Gòn cần bán: - DT thiết kế : 110m, 3 phòng ngủ rộng, 2  nhà vệ sinh,...
      Dự án Cao ốc Nguyễn Phúc Nguyên, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Udic Westlake, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Tây Hồ

      3.9 tỷ 86 m2 45,35 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ Udic Westlake Tây Hồ logia hướng Đông Nam view hồ Tây:- DT 85.67 mét vuông thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, 1 logia- logia hướng ...
      Dự án Udic Westlake, Tây Hồ, Hà Nội
      T
      Phòng Kinh Doanh - Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 3 tỷ tại Dĩ An

      3 tỷ 98 m2 30,62 triệu/m2
      Ra nhanh căn OPB 2 phòng ngủ 2 toilet tầng cao view đại lộ Phạm Văn Đồng sầm uất.Đã có sổ công chứng sang tên ngay.Bàn giao nội thất cơ bản.Vị...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2

      3 tỷ 64 m2 46,88 triệu/m2
      🌳Cần bán ngay CH Centana Thủ Thiêm- Q. 2( Tp Thủ Đức)- Tp HCM+ đc : Tòa nhà Centana Thủ Thiêm, block căn hộ B, số 36 Mai Chí Thọ , P. An Phú, Q. 2, Sài ...
      Centana Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Wilton Tower, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      3.9 tỷ 68 m2 57,36 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Wilton Tower, Đường D1, P. 25, Q. Bình Thạnh:- DT: 68 mét vuông, 2 PN, 2wc- Khu vực an ninh, dân trí cao- tiện ích nội ngoại...
      Dự án Wilton Tower, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.