Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.819 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư HPC Landmark 105, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 4,35 tỷ tại Hà Đông

      4.35 tỷ 133 m2 32,71 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư có dt 133 mét vuông với 3 phòng ngủ + 1 2VS 2 logia! Điểm đặc biệt tuy không phải căn hộ góc nhưng tất cả các phòng...
      Dự án HPC Landmark 105, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,65 tỷ tại Thanh Xuân

      3.65 tỷ 64 m2 57,04 triệu/m2
      + DT: 64 mét vuông thông thủy, 2  phòng ngủ + 2  toilet.+ logia: ĐN, cửa: TB. Có slot oto.+ phí DV 10k/ mét vuông, đầy đủ tiện...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Lakai, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      3.8 tỷ 84 m2 45,24 triệu/m2
      Cần tiền nên bán nhanh căn hộ chung cư cao cấp Lakai, Nguyễn Tri Phương, Q. 5- DT: 84m2- Thiết kế: 2 PN, 2  nhà vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp-...
      Dự án Căn hộ Lakai, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 105 m2 36,2 triệu/m2
      + Do nhu cầu không cần thiết của cuộc sống nên gia đình tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư 105m2 tại tòa CT6 Sudico Mỹ Đình, tòa nằm ngay mặt đường Trần...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 4,2 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 62 m2 67,73 triệu/m2
      Căn căn hộ cao cấp tại BRG Diamond Residence, quỹ căn duy nhất còn sót lại tại Q. Thanh Xuân.- free 1 năm phí DV, quản lý bởi Savills.- Quà tặng 1 cây...
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 79 m2 55,7 triệu/m2
      Bán nhà tặng kèm nội thất.căn hộ chung cư ở rất có lộc, chuyển sang căn rộng hơn nên cần bán.căn hộ chung cư thiết kế 2 PN, 1 phòng khách, 1 bếp, 2 vệ...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư The Garden Hills, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.9 tỷ 91 m2 42,86 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tại căn hộ The Garden Hill, 99 Trần Bình.Cụ thể như sau:- DT: 91m2 thiết kế 3 ngủ, 2 toilet.-...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,9 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Tonkin- Tk2 tháng 6/2023 nhận nhà logia hướng Đông Bắc cửa vào hướng Tây NamCăn 3n,2 toilet thông thuỷ 79,6 mét vuông TT Sớm . 3.9tỷGiá Sau...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh chung cư Vinhomes Metropolis, 55 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      4.8 tỷ 55 m2 87,28 triệu/m2
      bán nhanh quỹ căn cắt lỗ mới nhất cuối tháng 04/2023 vin Metropolis - Liễu Giai:- Căn 1 ngủ: 4,9 tỉ.- Căn 2 ngủ: 7,1 tỉ toà M1.- Căn 2 ngủ: 7,2 tỉ toà m².-...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Tổ hợp TSG Lotus Sài Đồng, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,6 tỷ tại Long Biên

      3.6 tỷ 105 m2 34,29 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng em nhượng lại căn góc 3  phòng ngủ 105 m2 tầng cao view trọn khu biệt thự vin.- Căn hộ thiết kế 3 Phòng...
      Dự án TSG Lotus Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Golden Field - Mỹ Đình, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 78 m2 42,31 triệu/m2
      Do gia chủ chuyển công tác nên tôi cần bán ngay chung cư Golden Field giá hạt dẻ bao toàn thị trường cụ thể như sau:- DT 78m2 thông thủy.- Thiết kế...
      Dự án Golden Field Mỹ Đình, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,15 tỷ tại Phường 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.15 tỷ 90 m2 35 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư CHÍNH CHỦMình chuyển nhà nên muốn bán lại căn gốc view sân bay đang ở kèm nội thất gỗ.CH2 - Cityland Gò Vấp, vị trí đáng sống nhất Q....
      Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, hướng Nam, giá 3,49 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.49 tỷ 74 m2 47,17 triệu/m2
      bán ngay chung cư Sky Garden 3, Phú Mỹ Hưng, Q. 7.- DT: 74  mét vuông- Thiết kế: 2 PN, 2wc- đầy đủ nội thất, bàn giao ngaygiá: 3,490 tỉ mua ở...
      Dự án Sky Garden 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,65 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.65 tỷ 75 m2 48,67 triệu/m2
      Cần tiền gấp, bán lỗ 200tr chung cư D'Lusso mới tinh + tặng luôn nội thất 150 tr, có sổ.Nhà ít ở nên mới 99,5 phần trăm.logia hướng Đông Nam.DT...
      Dự án D’Lusso, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 127 m2 25 triệu/m2
      Do cần thu hồi vốn làm ăn, chính chủ gửi bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, các phòng đều có ánh sáng tự nhiên và không khí tươi, DT 127m2 dự án Tecco...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 70 m2 57,15 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư cao cấp Golden Mansion, đc: 119 Phổ Quang, P. 9, Q. Phú Nhuận. DTSD: 70 mét vuông, nhà thiết kế 2 PN, 2 phòng vệ sinh,...
      Dự án Golden Mansion, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 85 m2 44,71 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn 3 phòng ngủ 2vs, 82, giá 3.8 tỉ tại dự án căn hộ The Emerald.- DT: 85m.- đầy đủ nội thất.- Tòa E3- bìa đỏ chính chủ.-...
      Dự án The Emerald, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 76 m2 49,35 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay chung cư cao cấp Sunrise Central - 25 Nguyễn Hữu Thọ, Q. 7.Khu chung cư đầy đủ tiện ích như: Hồ bơi, phòng gym, siêu thị, trường quốc...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.