Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.819 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,32 tỷ tại Tân Phú

      3.32 tỷ 64 m2 51,88 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Celadon City - Khu Emerald - Cạnh siêu thị Aeon Mall Tân Phú.- DT: 63.6m2. Thiết kế 2 PN, 1 vệ sinh, balcon phòng khách thoáng...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 64 m2 50 triệu/m2
      căn hộ chung cư cuối cùng siêu rẻ dự án The Tonkin2 - vin Smart City giả duy nhất chỉ từ 3,2 tỉ CK khủng 19,8 phần trăm, view hồ công viên trung...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,2 tỷ tại Phố Vũ Tông Phan - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 85 m2 49,42 triệu/m2
      bán ngay căn hộ Riverside Garden 349 Vũ Tông Phan, Thanh Xuân tọa lạc mặt đường vũ tông Phan, nhiều tiện ích và vị trí trung tâm di chuyển đi đâu cũng...
      349, Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      4 tỷ 110 m2 36,37 triệu/m2
      Dách sách căn bán các tòa giá mềm nhất.* Tòa N01T1.+ căn hộ chung cư 95 mét vuông (3 ngủ) giá 5 tỉ 4 full dồ, logia Nam thoáng mát.* Tòa N01T2.+...
      Dự án Khu Ngoại Giao Đoàn, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Satra - Eximland, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 83 m2 50,61 triệu/m2
      Bán chung cư tại căn hộ chung cư Satra Eximland, đường Phan Đăng Lưu, P. 1, Q. Phú Nhuận, ngay gần khu vực ngã 4 Phú Nhuận, Phan Đình Phùng...DT: 83m,...
      Dự án Satra Eximland, Phố Phan Đăng Lưu, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 4,81 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.81 tỷ 74 m2 65 triệu/m2
      Lumiere Boulevard khoảng căn hộ chung cư lầu cao view sông vĩnh viễn + công viên 36ha.Vị trí trung tâm đại đô thị vin Grand Park Q. 9.- 2p đến...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Long Biên - Long Biên - Hà Nội

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Ban Quản Lý Berriver Long Biên 390 Nguyễn Văn Cừ cập nhật quỹ căn sang nhượng của dân cư 5 toà N01,02,03,04,05:Toà N01 (Premier Berriver - ĐÃ CÓ bìa đỏ...
      Dự án Berriver Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 7

      4.5 tỷ 97 m2 46,4 triệu/m2
      Nhà như hình ảnh.giá siêu mềm nhất thị trường Sunrise City.- DT: 97 mét vuông - 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh SHR sẵn tay.- Lầu cao, view...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      4.7 tỷ 79 m2 59,5 triệu/m2
      6 căn 2  phòng ngủ vin Central Park bạn phải mua ngay vì giá rẻ - 4.77 tỉ Việt Nam đồng liên hệ ngay Thuận 0768 661 ***.1. Căn 2 phòng ngủ...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 107 m2, hướng Đông - Bắc, giá 4,02 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      4.02 tỷ 107 m2 37,54 triệu/m2
      Em Phú 0865 936 *** phòng KD dự án The Pavilion Premium - vin Ocean Park xin giới thiệu đến quý khách 1 dòng căn 3 phòng ngủ 2VS giá siêu mềm với...
      Dự án The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, Đường Lý Thánh Tông, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 85 m2 47,06 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ bán ngay CĂN CELADON giá mềm HƠN THỊ TRƯỜNG Khu Emerald:84 mét vuông 2 phòng ngủ + 2 phòng vệ sinh, Nội thất cơ bản, giá 4tỉ...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Tiến độ TT 25 - 15 - 20 - 35 - 5 phần trăm. TT trong 135 ngày.- CK TT sớm 7 phần trăm.- CK TT thường 5 phần trăm.- H trợ LS 0 phần ...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 110 m2 37,28 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CT6 Sudico - Mỹ Đình Sông Đà, 110m2, 3 PN, giá: 4.1 tỉ. gọi ngay: 0379 455 ***- DT: 110m2, 3 PN, 2 toilet, 2 logia thoáng mát,...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu phức hợp The Flemington, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận 11

      4.5 tỷ 97 m2 46,4 triệu/m2
      - Tin hot BĐS.+ Xem nhà mua LH: 0909 507 ***Duy Minh).- Chính chủ cần bán ngay căn hộ cao cấp The Flemington, Q. 11.- DT 97m2, 2 PN lớn, 2 toilet,...
      Dự án The Flemington, Đường Lê Đại Hành, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 4 tỷ tại Quận 2

      4 tỷ 64 m2 62,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ dự án căn hộ chung cư Masteri Thảo Điền, Tp. Thủ Đức.- căn hộ chung cư đầy đủ nội thất cao...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Viva Riverside, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận 6

      3.6 tỷ 90 m2 40 triệu/m2
      bán ngay căn hộ Viva Riverside, Q. 6.đc 1472 Đ. Võ Văn Kiệt, P. 3, Q. 6, HCM.- DT: 90m, gồm 3 PN, 2 toilet, nhà bao đẹp, ở liền đc, logia rộng thoáng...
      Dự án Viva Riverside, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Mường Thanh Viễn Triều Nha Trang, 3 phòng ngủ, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 500 m2 8,4 triệu/m2
      Bán penthouse Mường Thanh Viễn Triều + căn hộ chung cư có logia full kính , Sân BBQ Ngồi chill ngắm biển , có hệ thống lò nướng , dụng cụ đầy đủ+ Bếp và...
      Dự án Mường Thanh Viễn Triều, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, giá 5 tỷ

      5 tỷ 95 m2 52,64 triệu/m2
      Bán chung cư Times City 458 Minh Khai 3p ngủ 95 mét vuông. đầy đủ nội thất vẫn còn free dịch vụ. Có slot oto Tầng trung căn hộ góc. Giá 5 tỉ bao...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.