Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.819 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 79 m2 40,51 triệu/m2
      chung cư 3 phòng ngủ Độc quyền thiết kế đẳng cấp.đầy đủ nội thất nhập khẩu hạng sang.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại Thủ đô Hà Nội.(*) Lý do...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      3.9 tỷ 82 m2 47,57 triệu/m2
      1. Thông tin chung cư.- DT 82 m2, thiết kế 3 phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh.1.1. gian bếp thiết kế quầy bar sang trọng, liên kế phòng khách tạo...
      Dự án HC Golden City, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,7 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      4.7 tỷ 82 m2 57,32 triệu/m2
      Cơ hội có 1 không 2 cho KH và NĐT chung cư trực diện biển trong đầu năm 2023.Dự án The 6Nature Đà Nẵng, Đường Võ Nguyên Giáp, P. Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà...
      Dự án The 6Nature Đà Nẵng, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,04 tỷ tại Thanh Trì

      3.04 tỷ 127 m2 23,94 triệu/m2
      - Do gia đình đi nước ngoài lên cần bán chung cư 3 phòng ngủ + 1 DT 127 mét vuông tầng đẹp view công viên, trung tâm TP.- chung cư đã làm...
      Dự án Tecco Garden, Đường Vũ Lăng, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 109 m2 33,95 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, 109 mét vuông tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại tòa 18T1 Trung Hòa...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, hướng Đông - Nam, giá 3,94 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.95 tỷ 90 m2 43,8 triệu/m2
      căn hộ góc 3 phòng ngủ 2VS.DT 90.2m2.Đông Nam - hướng Tây Nam.Thiết kế vuông vức có 3  phòng ngủ và 2 nhà vệ sinh. 1 khu vực bếp....
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      Thông tin mô tả:Bán chung cư tập thể tầng thấp trung tâm Thủ đô Hà Nội, cải tạo lại rất đẹp, oto đỗ cửa, chủ tặng toàn bộ nội thất nhập khẩu mới tinh...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,85 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.85 tỷ 89 m2 43,26 triệu/m2
      - chung cư có DT 89 mét vuông( dt thông thuỷ 82 mét vuông) Bố trí hết công năng, phù hợp gia đình đông người.- Bàn giao chung cư cao cấp theo...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 4,18 tỷ

      4.18 tỷ 87 m2 48,03 triệu/m2
      HC Golden City: Tọa độ vàng ngàn kết nối.- Vị trí: 319 đường Hồng Tiến, Bồ Đề, Long Biên, Thủ đô Hà Nội.- Dự án nằm tại trung tâm hành chính P. Bồ Đề,...
      HC Golden City, 319, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3m2 cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 3 phòng ngủ, giá 3,62 tỷ

      3.62 tỷ 96 m2 37,71 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống liên kế ở nên cần bán gấp căn hộ chung cư 3 ngủ toà C Vinaconex2 Kim Văn Kim Lũ P. Đại Kim.DT: 96.1m2 thông thủy.Thiết kế: 3N...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu phức hợp Gateway Thảo Điền, 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 4,05 tỷ tại Quận 2

      4.05 tỷ 57 m2 71,06 triệu/m2
      căn hộ chung cư Gateway Thảo Điền đc thiết kế với đỏ ấm cúng và sang trọng.Vị trí: Xa Lộ TP Hà Nội, Thảo Điền, TP Thủ Đức.Gateway Thảo Điền.Vị trí: Xa...
      Dự án Gateway Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 75 m2 52,67 triệu/m2
      - Cụm chung cư cao cấp Novland khu sân bay - Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh nội thất đầy đủ y hình nhà còn rất mới- giá bán: 3.95...
      Dự án Golden Mansion, Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,1 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 71 m2 43,67 triệu/m2
      Duy nhất một căn, 2 PN phân khu The Tonkin, 71,2m 2 tim tường, 64,5 mét vuông thông thủy.- Tầng cao, view hồ.- Kí mới CDT, tháng 6/2023 nhận nhà.CDT...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Hà Đô - 183 Hoàng Văn Thái, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,04 tỷ

      3.04 tỷ 80 m2 38 triệu/m2
      Chính chủ đứng tên trên bìa đỏ cần bán căn hộ chung cư DT 80m2 ở tòa CT2 căn hộ ngõ 183 Hoàng Văn Thái.- căn hộ chung cư gồm 2 PN, một phòng khách...
      Khu nhà ở 183 Hoàng Văn Thái, ngõ 183, Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 2

      4.6 tỷ 66 m2 69,7 triệu/m2
      Masteri Thảo Điền.chính chủ gửi bán chung cư Masteri Thảo Điền, P. Thảo Điền Q2.- DT chung cư 66m2 2 phòng ngủ 2 toilet, tầng thấp tòa T1.- Nhà...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh
      2
      Anh Em Group Phòng Căn Hộ 2 Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 78 m2 39,75 triệu/m2
      - Chính chủ sang nhượng căn hộ chung cư Mizuki, Nguyễn Văn Linh.- DT: 78 mét vuông - 2 phòng ngủ, view Q1, Bitexco.- giá full: 3,1tỉ.- Nội...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,03 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.04 tỷ 71 m2 42,72 triệu/m2
      liên hệ: 0889 996 ***.chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền thiết kế đẳng cấp.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại TP Hà Nội.đầy đủ nội thất nhập...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.