Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.819 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,97 tỷ

      4.98 tỷ 80 m2 62,15 triệu/m2
      The Infiniti Riviera Point - giá gốc từ chủ đầu tư Keppel Land - căn 1 - 2 - 3 phòng ngủ tầng cao view đẹp.Căn 2 phòng ngủ - DT 80 mét ...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,9 tỷ tại Quận 4

      4.91 tỷ 70 m2 70 triệu/m2
      Ra mắt dự án De La Sol - chào bán đợt 1 ưu đãi 70tr/ mét vuông - 95tr/ mét vuông.* Delasol - Capitaland - giàu kinh nghiệm tư vấn căn đẹp đầu...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 76 m2 56,58 triệu/m2
      * Chính chủ gửi cắt lỗ 150tr căn 2 phòng ngủ thuộc khu căn hộ chung cư Masteri Centre Point view nội khu siêu đẹp.- DT: 76m2 tim tường.- Nội thất:...
      Dự án Masteri Centre Point, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 82 m2 51,22 triệu/m2
      Cần tiền gấp bán căn hộ chung cư Mỹ Đình Pearl 2, 82 mét vuông, 3 ngủ, 2 vệ sinh, nội thất đầy đủ, nhà hướng mát. bìa đỏ chính chủgiá: 4,2...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 72 m2 48,62 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ view hồ độc quyền thiết kế đẳng cấp.Tiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại thành phố Hà Nội.đầy đủ nội thất nhập khẩu hạng...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 2 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,47 tỷ tại Quận 7

      4.48 tỷ 97 m2 46,14 triệu/m2
      Cần bán chung cư Sunrise City Q. 7.- DT: 97m2 - 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- Lầu cao, view thoáng.- Hiện đang có HĐ thuê T10/2023.- NH hỗ trợ...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,84 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.85 tỷ 88 m2 43,65 triệu/m2
      Chính chủ bán căn Dự án Fiato Premier D. 11.03, 88 mét vuông, Chỉ cần 876 tr là nhận nhà đóng tiếp.- Vị trí dự án: MT số 563 Tô Ngọc Vân, P. Tam Phú,...
      Dự án Fiato Premier, Đường Tô Ngọc Vân, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Tập Đoàn Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Carillon 7, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,1 tỷ tại Tân Phú

      3.1 tỷ 66 m2 46,97 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ 1 nhà vệ sinh duy nhất cần bán nhà y hình đăng.DT: 66 mét vuông.View hướng Đông (nhìn Đầm Sen Q. 1).giá 3.1 tỉ thỏa ...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 3 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 118 m2 36,45 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn 3 phòng ngủ tòa A - Golden Palace Mễ TrìThông tin chung cư như sau:- DT 118m2, thiết kế 3  phòng ngủ 2 vệ sinh.- Cửa Nam,...
      Dự án Golden Palace, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn Cao ốc văn phòng 183 Nguyễn Lương Bằng, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 110 m2 39,55 triệu/m2
      - Sảnh rộng như hội trường nhỏ.- 3 thang máy cho gần 90 chung cư.- 20 ph ra sân bay Nội Bài.- 20 m ra cây xăng, các quán ăn sáng đường thì vô lối.- trường ...
      Dự án 183 Nguyễn Lương Bằng, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 1 phòng ngủ, 59 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 59 m2 79,67 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán gấp cam kết giá mềm nhất thị trường.- DT 59 mét vuông.- Layout 1 phòng ngủ, 1  nhà vệ sinh, Phòng khách rộng,...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 2 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,29 tỷ

      4.29 tỷ 130 m2 33 triệu/m2
      chung cư 34T Hoàng Đạo Thúy:DT 130 mét vuông.2 ngủ - 2 vệ sinh.Hướng cửa hướng Tây Nam, logia hướng Đông Bắc.Giá 33tr/  mét vuông.LH xem...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư The Pride, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 3,1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.1 tỷ 146 m2 21,24 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán chung cư The Pride, Tố Hữu Hà Đông, nhà tôi đã làm nội thất rồi, tôi bán giá 3,1 tỉ cho khách thiện trí chốt nhanh. Thông tin chung ...
      Dự án The Pride, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Riverside Residence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4 tỷ tại Quận 7

      4 tỷ 82 m2 48,79 triệu/m2
      Căn số 1: Loại 2 phòng ngủDT: 82m2Bố trí: 2 phòng ngủ, 2 toiets.Hướng hướng Đông Bắcgiá: 4 tỉCăn số 2: Loại 3 phòng ngủDT: 143m2Bố trí:...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Riverside Residence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 7

      4.6 tỷ 82 m2 56,1 triệu/m2
      Bán chung cư view sông khu Riverside Residence - Phú Mỹ Hưng, Q. 7 trên đường Nguyễn Lương Bằng.- DT: 82m2.- Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 toilet.-...

      Chuyển nhượng căn Tràng An Complex, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,29 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.29 tỷ 90 m2 47,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay cắt lỗ căn hộ Tràng An Complex số 1 phùng chí kiên (số 91 Hoàng quốc việt) cầu giấy TP Hà Nội.+ DT 90 mét vuông thiết kế...
      Dự án Tràng An Complex, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      - Tầm view nghìn tỉ trực diện biển, view các công trình biểu tượng như tháp đồng hồ, cầu Cầu Hôn, Cáp treo.- Nằm trong 6 phần trăm quỹ đất hiếm tại...
      Dự án Sun Grand City Hillside Residence, Đường 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nhanh căn hộ Chung cư An Bình City, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,03 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3.03 tỷ 74 m2 40,95 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư 2 PN căn hộ chung cư An Bình City - 232 Phạm Văn Đồng, Bắc Từ Liêm, TP Hà Nội.Giá 3,03 tỉ.DT 74 mét vuông thông thủy, 2...
      An Bình City, 232, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.