Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.819 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      Hiện tại tôi đang có một căn 3 ngủ penthouse view nội khu bể bơi, khuôn viên cây xanh, vườn Nhật giá cực tốt chỉ 3,2 tỉ.Có hỗ trợ vay trả góp và thời gian...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,64 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      4.65 tỷ 86 m2 54 triệu/m2
      Cập nhật thông tin mới nhất thị trường khu Nam.Lapartenza chính thức nhận đặt chỉ 30 tr / đặt (có hoàn lại).Dự án chung cư Resort & Hồ muối khoáng: La...
      Dự án La Partenza, Đường Lê Văn Lương, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Chung cư The Terra An Hưng, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,58 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.58 tỷ 97 m2 36,91 triệu/m2
      Chuyển công tác vào HCM, tôi cần sang nhượng căn hộ chung cư 97m ban công hướng Đông Nam, tầng trung di chuyển thuận tiện.Thiết kế: 3 + 1 PN 2 vệ...
      Dự án The Terra An Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Sunshine City, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      4.7 tỷ 85 m2 55,3 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư số 06 dự án Sunshine City TP Hà Nội:- DT tim tường: 90.3m2- DTTT: 85m2- Thiết kế căn 2 ngủ+1; 2 vệ sinh; 2 ban công thông...
      Dự án Sunshine City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 94 m2 36,18 triệu/m2
      Chuyển lên căn 4 ngủ, tôi cần bán căn hộ góc 2 hoặc 3 ngủ, ban công hướng Đông Nam tại Goldmark City.căn hộ góc 2 ngủ, 2 phòng vệ sinh ban ...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Cao ốc 152 Điện Biên Phủ , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      chung cư cao cấp 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh mới nhận bàn giao cần bán gấp.- Vị trí: MT Điện Biên Phủ, Bình Thạnh.- Sàn full gỗ, ban công...
      Dự án Khu phức hợp 152 Điện Biên Phủ, Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ Chung cư T&T Riverview 440 Vĩnh Hưng, 2 phòng ngủ, 99 m2, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 99 m2 32,83 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư T&T Reversice 440 Vĩnh Hưng. DT theo bìa đỏ: 98,5 m2 Căn đẹp.+ 2 PN + 2 logia + 2 vệ sinh có thể sửa lại thành 3 ngủ.Cửa hướng Tây...
      T&T Riverview, 440, Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 78 m2 41,03 triệu/m2
      contact: 0968 855 ***Zalo/Call, 24/24)chung cư 3 phòng ngủ Độc quyền thiết kế đẳng cấp.đầy đủ nội thất nhập khẩu hạng sang.Tiện ích đẳng cấp 5*...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      - Bán 0một căn 3n cuối cùng giá chỉ hơn 3tỉ bàn giao đầy đủ nội thất.- Ký HĐMB trực tiếp với CĐT, sổ hồng riêng vĩnh viễn.- Là phân khu cao cấp của...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ D’. Le Roi Soleil Quảng An, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 5 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      5 tỷ 88 m2 56,82 triệu/m2
      Quỹ căn sang nhượng chính chủ gửi bán tại dự án căn hộ chung cư cao cấp D'.Le Roi Soleil 59 Xuân Diệu, Quảng An, Tây Hồ. Cam kết giá siêu mềm nhất thị...
      D’. Le Roi Soleil , 59, Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Mỹ Đình I, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,1 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.1 tỷ 97 m2 31,96 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tòa A1 Mỹ Đình đối diện dự án HD Mon.Nằm trên mặt đường Nguyễn Cơ Thạch vị trí vô cùng thuận tiện, gần trường học, BV 198, đối diện...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,9 tỷ tại Long Biên

      3.9 tỷ 82 m2 47,57 triệu/m2
      chung cư trung tâm sở hữu vị trí đắc địa cách cầu Chương Dương 700m kết nối khu vực phố Cổ trong 5 ph. Ở HC Golden City a/c vừa có thể sở hữu chung cư...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội
      H
      Bùi Thị Kiều Oanh - Hbt Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 65 m2 53,85 triệu/m2
      chung cư 3 phòng ngủ Độc quyền thiết kế đẳng cấp hướng nhà cực mát.nội thất đầy đủ nhập khẩu hạng sangTiện ích đẳng cấp 5* duy nhất tại thành phố...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư An Bình City, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 89 m2 41,58 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 3 PN 89 mét vuông, căn hộ An Bình City 232 Phạm Văn Đồng Q. Bắc Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.Giá 3,7 tỉ bao sang tên.DT 89...
      An Bình City, 232, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Hà Đô Green View, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,7 tỷ tại Gò Vấp

      3.7 tỷ 84 m2 44,05 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư Hà Đô Nguyễn Văn Công.đc: 3 Nguyễn Văn Công, P. 3, Gò Vấp.Nằm ở block căn hộ E, SHR đầy đủ, lầu 8,DT 84 mét vuông,...
      Dự án Hà Đô Nguyễn Văn Công, Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 83 m2 46,99 triệu/m2
      DT thông thủy: 83m2 chuẩn may đo cho gia đình đa thế hệ.căn hộ góc hướng: hướng Tây Bắc - hướng Đông Bắc.Tầng cao có view thoáng mát ra hồ trung tâm -...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư One 18 Ngọc Lâm, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,5 tỷ tại Long Biên

      3.5 tỷ 110 m2 31,82 triệu/m2
      Chính chủ (bán nhanh) trong tháng 4. chung cư 110m2 3 PN đủ đồ căn hộ chung cư One 18 Ngọc Lâm giá chỉ 3.5 tỉ. (Cơ hội có 1 mà không có 2).- đc: Số 19...
      Dự án One 18 Ngọc Lâm, Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 69 m2 56,53 triệu/m2
      Hạ giá bán ngay chung cư cao cấp Golden Mansion Phổ Quang.Nhà nội thất đầy đủ mới đẹp như hình.Giá bán ngay 3.9 tỉ (bao trọn 100 phần trăm thuế...
      Dự án Golden Mansion, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.