Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.819 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp căn hộ Khu phức hợp Golden Mansion , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,9 tỷ tại Phú Nhuận

      3.9 tỷ 70 m2 55,72 triệu/m2
      - Đ/c: Golden Mansion, 119 Phổ Quang, P9,  phòng ngủ.- DT 70m2, thiết kế 2 phòng ngủ/2 toilet.- Tặng kèm Full NT cực sang xịn.- Bao giá...
      Golden Mansion, 119, Đường Phổ Quang, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 1 phòng ngủ, 58 m2, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 58 m2 75,87 triệu/m2
      Dự án Feliz en VistaCĐT: CapitalandVị trí: số 01 Phan Văn Đáng , P. Thạnh Mỹ Lợi, Q. 2Căn 1 PN DT 58m2:Giá từ 4,3 tỉ đến 4ty5 tỉ, cho thuê 13 tr 17 tr/...
      Dự án Feliz En Vista, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu căn hộ Hà Đô Green View, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,4 tỷ tại Gò Vấp

      3.4 tỷ 89 m2 38,21 triệu/m2
      Cần bán ngay căn hộ chung cư Hà Đô, Đường Nguyễn Văn Công, Q. Gò Vấp.- DT 89 mét vuông - 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- Có sổ hồng ...
      Dự án Hà Đô Nguyễn Văn Công, Đường Nguyễn Văn Công, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Wilton Tower, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Bình Thạnh

      4.2 tỷ 68 m2 61,77 triệu/m2
      CẦN BÁN chung cư CAO CẤP WILTON (BT), WT1, DT, 68 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet,NTCB, CỬA Đông Nam.VIEW hướng Tây Bắc.GIÁ 4.2 tỉ SỔ...
      Dự án Wilton Tower, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư One 18 Ngọc Lâm, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,5 tỷ tại Long Biên

      3.5 tỷ 110 m2 31,82 triệu/m2
      bán ngay. Chính chủ cần bán gấp trong tháng 4. căn hộ chung cư 3 PN đủ đồ căn hộ chung cư One 18 Ngọc Lâm giá 3,5 tỉ. (Cơ hội có 1 mà không có 2).-...
      One 18 Ngọc Lâm, 298, Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,8 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.8 tỷ 82 m2 46,35 triệu/m2
      Danh sách căn hộ chung cư CC Mỹ Đình Pearl - Nam Từ Liêm.Tòa P1:- DT 48,8 mét vuông, 1 ngủ, 1 vệ sinh, cửa chính hướng Tây Bắc, logia hướng Đông...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.2 tỷ 81 m2 39,51 triệu/m2
      Giảm giá sâu chung cư 3 phòng ngủ 81m2 tòa SA3 phong cách Nhật tại đại đô thị vin Smart City.chung cư tầng cao rất thoáng, không bụi, không ồn,...
      Dự án Vinhomes Smart City , Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư K35 Tân Mai, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,85 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      4.85 tỷ 96 m2 50,53 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư tòa N01B K35, tầng 16, Tân Mai, Hoàng Mai, TP Hà Nội.- DT: 96,5 mét vuông.- ban công hướng Tây Bắc cửa chính hướng...
      Dự án K35 Tân Mai, Đường Tân Mai, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 73 m2 52,06 triệu/m2
      Tôi có căn hộ chung cư 2 phòng ngủ rộng 73m2 cần bán ngay.View Đông Nam thoáng mát.Bàn giao nội thất đầy đủ cao cấp của CĐT.anh/chị quan tâm...
      Dự án Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư FLC Complex , 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 4,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 131 m2 32,07 triệu/m2
      "Bán chung cư 131 mét vuông tại căn hộ chung cư FLC Complex 36 Phạm Hùng, Q. Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.Căn 3 phòng ngủ, 2VS.- Giá chỉ 4,2...
      Dự án FLC Complex Phạm Hùng, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 1 phòng ngủ

      3.7 tỷ 51 m2 72,55 triệu/m2
      - Kết cấu: 1 phòng ngủ - 1 phòng vệ sinh, 1 logia. - DT: 51 mét vuông. - Layout vuông vắn, đẹp mắt.- Nhà như mới, sáng đẹp và sạch sẽ. -...
      Dự án Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ An Gia Riverside, 3 phòng ngủ, giá 4,65 tỷ

      4.65 tỷ 111 m2 41,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh (hoặc cho thuê).căn hộ chung cư An Gia Riverside, Đào Trí - Hoàng Quốc Việt, P. Phú Thuận, Q. 7.Thiết kế: 3 phòng ngủ,...
      Dự án An Gia Riverside, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,4 tỷ tại Tân Phú

      3.4 tỷ 86 m2 39,54 triệu/m2
      Hot! Chủ cần tiền bán nhanh căn Carillon 7, Tân Phú, 3 phòng ngủ, 86 mét vuông, căn số 3, view hồ bơi, giá siêu mềm, 3,4 tỉ, giá rất tốt, chỉ...
      Dự án Carillon 7, Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ The Zen Residence, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,2 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      4.2 tỷ 95 m2 44,22 triệu/m2
      Mô tả:- DT: 95m2.- Tây Bắc view KĐT cực đẹp.- Thiết kế 3 phòng ngủ và 2 phòng vệ sinh, có 1 lô gia và 1 logia.- giá: 4,2 tỉ có fix nhẹ nếu...
      Dự án The Zen Residence, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Imperial Plaza, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,88 tỷ tại Thanh Xuân

      3.88 tỷ 90 m2 43,12 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 360 Giải Phóng.DT 90m2 - 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh và 2 logia.Full đồ nội thất như ảnh.Cực kì thiện chí...
      Imperial Plaza, 360, Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 1 phòng ngủ, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 55 m2 65,46 triệu/m2
      Cần bán căn CA 11-0x, Tòa Canary, Đảo Kim Cương, Q2.- 1 PN. DT: 55 mét vuông, nội thất cơ bản.- View sông lớn, view công viên hồ bơi.- Giá 3,6 tỉ (bao...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,5 tỷ tại Bình Chánh

      4.5 tỷ 86 m2 52,33 triệu/m2
      - chung cư Flora Mizuki Panorama.- Mảnh ghép đẹp tại KĐT Mizuki Park.- Với vị trí liên kế sông nằm cạnh quảng trường tạo nên giá trị độc.- Mỗi ngôi nhà...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 82 m2 41,47 triệu/m2
      bán ngay căn hộ cao cấp dự án Ct8 The Emerald - Mỹ Đình - 82 mét vuông - 2 ngủ, 2 vệ sinh - view sudico, hướng mát.Mô tả:Hướng: Cửa chính hướng ...
      Dự án The Emerald, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.