Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.819 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 1 phòng ngủ, 55 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2

      3.5 tỷ 55 m2 63,64 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ - Vista Verde:* Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:- 1 phòng ngủ; 1 phòng vệ sinh.-...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.6 tỷ 79 m2 58,23 triệu/m2
      Mua nhà Nhàn Hạ - Không lo về Giá.Chính sách TT siêu đỉnh, hỗ trợ tối đa cho KH. (số lượng có hạn).TT trải dài 4 năm.3 năm đầu, mỗi năm TT 10 phần ...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 127 m2 24,41 triệu/m2
      * L/H: 0936 396 *** Em Giang phòng KD CĐT.* Cam kết hoàn tiền 100 phần trăm sau 18th nếu KH có nhu cầu.* CK lên đến 9 phần trămgiá trị căn ...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 95 m2 43,16 triệu/m2
      Gia đình cần bán lại chung cư cao cấp tòa T2 Time City DT 95m2. Giá 4,1 tỉ.Thông tin chung cư:- DT: 95m2.- Thiết kế: chung cư đc thiết kế là căn 3 PN...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Q7 Saigon Riverside Complex , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 7

      3.7 tỷ 85 m2 43,53 triệu/m2
      Dự án Q7 Saigon Riverside.đc: 04 đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7, Thành phố Hồ Chí Minh.Cần bán căn hộ góc 3 PN 85m2.Giá 3.7 tỉ.DT 85m2.Nội thất cơ...
      Q7 Saigon Riverside, 04, Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,2 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.2 tỷ 101 m2 31,69 triệu/m2
      Mua nhà siêu hời, nhận nhà ở ngay chỉ có tại Bình Minh Garden 93 Đức Giang, cắt lỗ sâu những chung cư 3 PN lên tới 1 tỉ. Quý KH quan tâm L/H để nhận đc tư...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 134 m2, giá 3,28 tỷ

      3.29 tỷ 134 m2 24,5 triệu/m2
      Tại đây! Quý a/c KH cập nhật thông tin, giá, CSBH đúng.Và chính xác từ CĐT Tecco Group.phòng KD: 0968 566 *** (24/7).Lưu ý: Tránh các thông tin sai lệch,...

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,2 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 79 m2 40,51 triệu/m2
      đc: 77 - 79 Võ Văn Kiệt, An Lạc, Bình Tân, TP. Thành phố Hồ Chí Minh.- DT: 79m2.- Thiết kế: 2 PN - 2  phòng vệ sinh - 1 phòng khách - balcon -...
      77 - 79, Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Millennium , 1 phòng ngủ, 54 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận 4

      3.7 tỷ 54 m2 68,52 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư 1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh Millenium Masteries.132 Bến Vân Đồn District 4.- DT: 54m2 (1 phòng ngủ 1  phòng ...
      Masteri Millennium, 132, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 3 phòng ngủ, giá 4,87 tỷ

      4.87 tỷ 120 m2 40,59 triệu/m2
      Chính chủ bán căn Himlam Riverside Q. 7 DT 120m2 Giá: 4 tỉ 870- 2 PN lớn (  nhà vệ sinh có bồn tắm trong từng phòng). Tủ quần áo và kệ mỹ phẩm sang...
      Him Lam Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      chủ đầu tư vừa cập nhập chính sách mới khiến giá chung cư mua mới rẻ hơn cả chung cư sang nhượngCSBH SIÊU HOT chỉ có tại tòa SA2 và SA3 phân khu The...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 134 m2, giá 3 tỷ

      3 tỷ 134 m2 22,39 triệu/m2
      Thiết kế 3 phòng ngủ và 1 phòng đa năng DT tim tường lên đến 134,5m2Do không còn nhu cầu sử dụng nên KH cần bán lại để tất toán NH trong tháng 5.Nội...
      Dự án Tecco Garden, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Golden Land, 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 4,2 tỷ tại Thanh Xuân

      4.2 tỷ 125 m2 33,6 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà đẹp long lanh chỉ hơn 4 tỉ, DT 125 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh. đầy đủ nội thất, căn hộ chung cư...
      Golden Land, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      Y
      Dương Thị Ngọc Yến Hơn 1 năm trước

      Bán chung cư Chung cư Udic Complex (N04), 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.6 tỷ 90 m2 51,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ tòa căn hộ Udic Complex thuộc khu N04 Trần Duy Hưng - Hoàng Đạo Thúy để chuyển xuống nhà đất.chung cư...
      Dự án N04 Trần Duy Hưng, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 3,86 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.87 tỷ 99 m2 39 triệu/m2
      Thị trường Anland Lake View chưa bao giờ hết hot từ trước đến nay nhất là thời gian gần đây do nhu cầu mua đi bán lại của dân cư toà nhà và dân cư chuyển...
      Dự án Anland LakeView, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn The Zei Mỹ Đình, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      Hiện tại gia đình cần nhượng lại căn The Zei Lê Đức Thọ.Căn thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet.Căn giá 3,9 tỉ đã bao phí sang tên.Nhà mình đồ nội thất...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Ecopark, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,48 tỷ tại Văn Giang

      3.48 tỷ 96 m2 36,25 triệu/m2
      chính chủ bán cắt lỗ căn hộ 3 PN + 2 phòng vệ sinh + ban công, DT thông thuỷ 96 mét vuông lớn nhất Sky Oasis Ecopark, ban công hướng Đông ...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Mandarin Garden 2, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,7 tỷ tại Hoàng Mai

      4.7 tỷ 94 m2 50 triệu/m2
      Gia đình tôi có dự định thay đổi nơi ở và muốn mua liên kế nên đang muốn bán lại căn hộ chung cư bên dự án Mandarin Garden 2 cho gia đình nào có nhu...
      Dự án Mandarin Garden 2, Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.