Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.819 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      3.5 tỷ 104 m2 33,66 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp chung cư 3 PN ngay trung tâm Q. Long Biên.- DT 104m2, thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, 2 lô gia thoáng đãng.- Bàn giao nội thất đầy đủ liền...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,4 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      3.4 tỷ 76 m2 44,74 triệu/m2
      Em cần bán căn hộ chung cư 3 ngủ Zenpark (Ruby) nhanh trong tháng:Mô tả:Em cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 PN Zenpark (Ruby) với giá 3.4 tỉ (bao phí...
      Dự án The Zenpark, Đường Đông Dư, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 91 m2 39,57 triệu/m2
      GoldSeason là một khu căn hộ chung cư mang đậm hơi thở thời đại. Nổi bật như đường nét kiến trúc phóng khoáng của Mỹ, độc đáo trong việc tạo hình không...
      GoldSeason, 47, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Phú Gia Hưng Apartment, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,3 tỷ tại Gò Vấp

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp 90 mét vuông, lầu 11, căn hộ Phú Gia Hưng, P. 15 Gò Vấp.chung cư gồm 3 PN rộng rãi, PK, PB 2VS.Đầy đủ thiết bị nội thất như...
      Dự án Phú Gia Hưng Apartment, Đường 2, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3 tỷ tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      chung cư khu tập thể đẹp! Hot! 72m2 gồm 2 phòng ngủ + 1PK + 2 nhà vệ sinh nhà gần hồ Tây - Bán chung cư Vĩnh Phúc Ba Đình giá 3 tỉ (thỏa ...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Nguyễn Án - Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      căn hộ chung cư toạ lạc tại trung tâm Q. 5, Chợ Lớn. căn hộ chung cư có bảo vệ và ở khu vực rất an ninh, gần Công An Q. 5 và kho bạc. Rất thuận tiện...
      Đường Nguyễn Án, Phường 11, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 88 m2 47,73 triệu/m2
      Em bán căn 3 phòng ngủ góc, tầng trung, view hồ trung tâm siêu VIP ---------------------------------------------------------------logia hướng Đông ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      C
      Phương Hồ Vinhomes Smart City Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 80 m2 55 triệu/m2
      Dự án miền xanh Elysian Thủ Đức.Gamuda Land nhà kiến tạo KĐT xanh hàng đầu từ Malaysia vừa ra mắt dự án Elysian, một tổ ấm giữa miền xanh cho cộng đồng tinh...
      Elysian, 170, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4.41 tỷ 76 m2 57,9 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 ngủ như hình ảnh , nội thất đầy đủ cao cấp hiện đại tại Park 12 - park premium dự án Times cityDT 76 mét vuông giá 4.48 tỉ ( có...
      Park Hill Premium - Times City, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,42 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.43 tỷ 66 m2 51,85 triệu/m2
      - căn hộ chung cư siêu hot tại dự án Vinhome Smart City phân khu The Tonkin 2. căn hộ chung cư bàn giao nội thất xịn xò bao gồm: Sàn gỗ cao cấp, hệ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Vinhomes Green Bay , 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,59 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.59 tỷ 63 m2 56,97 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh toà G2 vin Green Bay Mễ Trì DT 63 mét vuông, tầng trung giá cả thương lượng 3,589 tỉ.Mình mua đc nhà mới nên cần bán căn ...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Căn hộ Oriental Plaza Âu Cơ, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,45 tỷ tại Tân Phú

      3.45 tỷ 105 m2 32,86 triệu/m2
      hợp đồng mua bán - 3 phòng ngủ - giá rẻ nhất: bán gấp bán ngay CH Oriental Plaza - Tân Phú:* Căn này chủ đang kẹt tiền, cần bán ngay; nên mình...
      Dự án Oriental Plaza, Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Sunshine Riverside, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Tây Hồ

      4.2 tỷ 94 m2 44,69 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ góc 3 phòng ngủ + 2VS Tại Sunshine Riverside.- DT 94m (đầy đủ nội thất đẹp).- logia Hướng Tây- View TP + Thoáng Mát- Giá Hấp...
      Dự án Sunshine Riverside, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 95 m2 48,95 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí bán ngay căn 3 phòng ngủ full đồ như hình, tại Times City.- DT: 95 m2.- Nội thất: Tặng lại toàn bộ nội thất như hình.- giá: 4.65...
      Dự án Vinhomes Times City - Park Hill, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị mới Yên Hòa, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 88 m2 39,21 triệu/m2
      Bán chung cư F5 Trung Kính 88m2 giá chào 3.45 tỉ.Đã sửa thành 2 ngủ, 2 vệ sinh, nhà full nội thất.pháp lí có bìa đỏ vĩnh viễn. contact xem nhà 0982 152 ***
      Dự án Yên Hòa, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Đống Đa - Hà Nội

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      Bán chung cư 187 Nguyễn Lương Bằng 65 mét vuông Giá 3.1 tỉ có thỏa thuậngọi ngay xem căn hộ chung cư: 0963 417 ***. DT bìa đỏ: 65 mét ...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 3,65 tỷ tại Phố Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      3.65 tỷ 99 m2 36,87 triệu/m2
      sang nhượng nhanh chung cư góc 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Le Grand Jardin Sài Đồng + Vị trí dự án trung tâm khu đô thị Sài Đồng kết nối trực...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,9 tỷ tại Tân Phú

      4.91 tỷ 96 m2 51,05 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ 96m2 khu Diamond Brilliant.+ DT: 96m2 (2 phòng ngủ + 2 toilet) mặt view công viên thoáng mát.+ giá: 4 tỉ 900 tr.+...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.