Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.819 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Sun Grand City, 1 phòng ngủ, 53 m2, giá 4 tỷ tại Tây Hồ

      4 tỷ 53 m2 75,48 triệu/m2
      Bán căn hộ Sun Grand City, 69B Thụy Khuê, Tây Hồ, thành phố Hà Nội.- chung cư 53 mét vuông thiết kế 1 PN, 1 phòng vệ sinh, 1 phòng khách,...
      Dự án Sun Grand City, Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,89 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.89 tỷ 83 m2 46,87 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư, căn hộ góc góc trục 02, tại Pearl 2, căn hộ chung cư Mỹ Đình Pearl - TP Hà Nội.- giá: 3,89 tỉ.- DT: 83m2.- Thiết kế chung ...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Udic Complex (N04), 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 105 m2 45,72 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư tại căn hộ N04 Udic đường Hoàng Đạo Thúy - DT 105m tầng trung View thoáng nhìn ra đường Hoàng Đạo Thúy - Thiết kế 2 phòng...
      Dự án N04 - KĐT Đông Nam Trần Duy Hưng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Sky City Towers, 2 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,97 tỷ

      4.97 tỷ 108 m2 46 triệu/m2
      Vị trí căn hộ đắc địa nằm ngay trung tâm Q. Đống Đa, gần các cung đường lớn Láng Hạ, Đường Láng, Nguyễn Chí Thanh, Trần Duy Hưng, Thái Hà, Thái Thịnh, Lê...
      Sky City Towers-88 Láng Hạ, 88, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn Khu căn hộ Melody Residences, 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,5 tỷ tại Tân Phú

      3.5 tỷ 92 m2 38,05 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh CH. Melody 3 phòng ngủ. Full NT.Giá 3.5 tỉ.DT: 92 mét vuông.Tiện ích: Hồ bơi, zoga, siêu thị, trường học, khu vui chơi...
      Dự án Melody Residences 16 Âu Cơ, Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Eco Green City, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 106 m2 32,08 triệu/m2
      * chính chủ tin tưởng nhờ bán chung cư 106m thiết kế 3 PN 2 vệ sinh tòa ct3 view nội khu cực thoáng * Nội thất full kèm đồ điện.* pháp lý bìa đỏ chính...
      Dự án Eco Green City, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Căn hộ Lavita Charm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3,1 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      3.1 tỷ 68 m2 45,59 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ Lavita Charm.Căn 2 phòng ngủ view ngoài.Giá: 3.1 tỉ.nội thất đầy đủ.- 2 máy lạnh, máy giặt, tủ lạnh, máy nước...
      Dự án Lavita Charm, Đường 1, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,7 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      4.7 tỷ 94 m2 50 triệu/m2
      chung cư 3 PN, 2 nhà  phòng vệ sinh, 1 phòng khách + phòng bếp.Căn 3 lô giá thoáng view đẹp.Thiết kế hiện đại sang trọng.Các cửa sổ đều đón ánh...
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,65 tỷ tại Quận 7

      4.66 tỷ 81 m2 57,41 triệu/m2
      Mình cần bán nhanh trong tháng.căn hộ Scenic Valley1, Phú Mỹ Hưng, đối diện trung tâm crescent mail, Nhiều tiện ích tầng 3 hồ bơi tràn, bb. NuớngQ7. block...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư The Terra An Hưng, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Hà Đông

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư hoa hậu 3 ngủ 2 vệ sinh thiết kế không DT thừa, giá siêu mềm bao toàn thị trường.- ban công, ban công cùng hướng...
      Dự án The Terra An Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Tổ hợp TSG Lotus Sài Đồng, 4 phòng ngủ, 103 m2, giá 3,5 tỷ tại Long Biên

      3.5 tỷ 103 m2 33,99 triệu/m2
      Do chuyển đổi nơi làm việc tôi cần bán căn 3 phòng ngủ + 1 đa năng DT 103 mét vuông căn hộ TSG Lotus Sài Đồng.+ Hướng: hướng Đông Nam, tầng...
      Dự án TSG Lotus Sài Đồng, Phố Sài Đồng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Cityland Park Hills, 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 3 tỷ tại Quận Gò Vấp

      3 tỷ 52 m2 57,7 triệu/m2
      Cần bán nhiều căn hộ chung cư CityLand Park Hills, 18 Phan Văn Trị, P. 10, Q. Gò Vấp:- DT:+ 52m, 1 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh, 3 tỉ.+ 78m,...
      Dự án CityLand Park Hills, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Condotel A La Carte Hạ Long, 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 3,1 tỷ tại Hạ Long

      3.1 tỷ 46 m2 67,4 triệu/m2
      Chính Chủ mình cần tiền nênbán lại giá cắt lỗ CHKS view biển A1603:- Giá cắt lỗ 200tr so với giá hợp đồng gốc mua từ 2020 (rẻ hơn giá chủ đầu tư 700tr)-...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp căn hộ An Lạc Green Symphony, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,24 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      3.24 tỷ 80 m2 40,5 triệu/m2
      - chung cư 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh (2  phòng ngủ lớn và 1  phòng ngủ nhỏ) DT 79,74 mét vuông, logia Tây Nam view thẳng...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3 mét vuông cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness - liên kế...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư An Bình City, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4,85 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      4.85 tỷ 112 m2 43,31 triệu/m2
      Chỉ với 4 tỉ 850 sở hữu ngay một căn 112 mét vuông 3 ngủ 2  toilet tầng trung siêu đẹp tại An Bình City.- logia hướng Đông Nam thoáng mát.-...
      Dự án An Bình City, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 78 m2 39,75 triệu/m2
      Do chuyển căn 3 ngủ tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 2 ngủ căn hộ chung cư Roman plaza Tố Hữu.- DT 78m2, 2 PN, 2 phòng tắm, 1 bếp, 1 phòng khách, 1...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      H
      Dương Thị Khánh Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Rivera Park Sài Gòn, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 4,1 tỷ tại Quận 10

      4.1 tỷ 77 m2 53,25 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Rivera Park tại 7/28 Thành Thái ,P14, Q.10DT: 77 mét vuông, 2 PN,lầu cao, view thoáng , balcon hướng Đông Nam với rất nhiều...
      Dự án Rivera Park Sài Gòn, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.