Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.819 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Scenic Valley 1, 2 phòng ngủ, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 81 m2 57,41 triệu/m2
      Cần bán ngay trong tháng.căn hộ chung cư Scenic Valley 1, Phú Mỹ Hưng, đối diện trung tâm Crescent Mall, nhiều tiện ích tầng 3 hồ bơi tràn,... block ...
      Dự án Scenic Valley 1, Đường Tôn Dật Tiên, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận 2

      3.8 tỷ 88 m2 43,19 triệu/m2
      Bán chung cư Centana Thủ Thiêm - tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa đầy 5 ph...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư An Lạc Green Symphony, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,61 tỷ tại Huyện Hoài Đức

      3.61 tỷ 95 m2 38 triệu/m2
      Căn góc 3 phòng ngủ giá đợt 1 chỉ 38tr/m . Cửa chính hướng Đông Bắc View trực diện khu căn biệt thự- Diện tích 95m thiết kế 3 phòng...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,8 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 82 m2 46,35 triệu/m2
      Tonkin II CK đến 20 phần trăm chưa từng có (giá khoảng50tr/m2).Cơ hội sở hữu chung cư TK2 Maison Détox tại vin Smart City.CSBH ưu việt có 1 - 0 - 2...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      C
      Phùng Trang Bđs Cao Cấp Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Sky City Towers, 2 phòng ngủ, 108 m2, giá 5 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      5 tỷ 108 m2 46,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư tại dự án căn hộ chung cư SkyCity Tower - 88 Láng Hạ.- chung cư 2 PN.- DT chung cư 108 mét vuông.- full nội ...
      Dự án Sky City Towers-88 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      6 lý do tại sao Masteri West height là viên kim cương của Smart City - TP Hà Nội.+ Vị trí kim cương độc tôn trong lòng vin Smart City - TP Hà Nội. Chỉ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Sunshine Riverside, 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 4 tỷ tại Tây Hồ

      4 tỷ 91 m2 43,96 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc tòa R2 căn hộ chung cư Sunshine Riverside.Thiết kế: 3 phòng ngủ + 2 toilet + 2 logia. Có logia phòng...
      Dự án Sunshine Riverside, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      căn hộ Slendor P. 6, Gò Vấp - MT Đường Nguyễn Văn DungTổng quan: Có 2 block căn hộ với nhiều tiện ích như: Hồ bơi, Siêu thị, phòng gym, Spa, Trường học,...
      Đường Nguyễn Văn Dung, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Tecco Skyville Tower, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 127 m2 24,41 triệu/m2
      * Chính sách mới siêu hot Tháng 4 2023 nhận nhà ở ngay bìa đỏ trao tay. Cam kết sốc " mua lại 100 phần trăm tiền mua chung cư nếu sau 18 tháng KH...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,88 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.88 tỷ 95 m2 40,85 triệu/m2
      Chuyển công tác cần bán chung cư tại Ecolife Tố Hữu.- DT 95m2, thiết kế 3 PN, 2 toilet, phòng khách rộng rãi, các phòng đều tràn ngập ánh sáng.- Nội...
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,43 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.44 tỷ 73 m2 47 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp vài suất ngoại giao tòa căn hộ cao cấp đầy đủ nội thất liền tường N03T6:- Căn 4: 121 mét vuông 3 ngủ, 2  phòng vệ sinh cửa...
      Dự án N03-T6 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Richmond City, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,8 tỷ tại Bình Thạnh

      3.8 tỷ 66 m2 57,58 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán căn 2 phòng ngủ, 2 toilet dự án Richmond City.DT: 66m2.full nội thất: Máy lạnh, tủ lạnh, bàn ăn, sopha, 2 giường ngủ,...
      Dự án Richmond City, Phố Nguyễn Xí, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 79 m2 48,74 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 09 vuông vắn đẹp nhất toà A3. DT thông thuỷ 79m2, view thoáng ngắm pháo hoa SVĐ Mỹ Đình.căn hộ chung cư TK vuông vắn PN và PK...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy

      5 tỷ 133 m2 37,6 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư N09B1, N09B2, Thành Thái, công viên Cầu Giấy, 3 phòng ngủ, 5 tỉ. 0975 118 ***- DT 133m2, 3  phòng ngủ, 2 nhà vệ ...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,5 tỷ tại Long Biên

      4.5 tỷ 120 m2 37,5 triệu/m2
      * căn hộ chung cư 3  phòng ngủ loại DT 120m siêu đẹp, cực kỳ rộng rãi thoáng mát:-  phòng ngủ (có 2  phòng ngủ master): 13; 16; 20m.-...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội
      H
      Bùi Thị Kiều Oanh - Hbt Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 69 m2 66,67 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán 02 phòng ngủ Masteri Thảo điền nội thất đầy đủ như hình.Nay cần đi nước ngoài nên cần bánDự án đã có sổ hồng riêng vào...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư GoldSilk Complex, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 120 m2 28,34 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống mặt đất nên cần bán căn hộ chung cư 120m - 3 phòng ngủ siêu hiếm tại căn hộ chung cư GoldSilk Complex, Hà Đông.Thông...
      Dự án GoldSilk Complex, Phố Cầu Am, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 94 m2 40,43 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống nhà đất cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ tại Ecolife Capitol, 58 tố hữu- chung cư rộng 94m, thiết kế 3 phòng ngủ 2 vệ sinh....
      Dự án Ecolife Capitol, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.