Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.819 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Lò Lu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      4.41 tỷ 80 m2 55 triệu/m2
      An cư trong tự nhiên: Tìm kiếm sự bình yên và cân bằng trong cuộc sống.Với chung cư thiết kế độc đáo.Chỉ TT  phần trăm đầu tiên trong vòng ă, không...
      Dự án Elysian, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Tổ hợp Hyundai Hillstate, 2 phòng ngủ, 136 m2, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 136 m2 31,25 triệu/m2
      * Chính chủ gửi e bán độc quyền các căn hộ chung cư sau, e cập nhật liên tục ạ.anh/chị xem nhà call ngay e Phượng dân cư nội khu Huyndai: 0966 802...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội
      P
      Trần Thị Minh Phượng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 68 m2 57,36 triệu/m2
      Hỗ trợ xem nhà free 24/24!contact để đc hướng dẫn chọn ngôi nhà vừa ý nhất: 0936 721 *** Mr. Hoài (24/24).Ở đâu giá rẻ, Mr Hoài có giá rẻ hơn.Tôi cam kết:...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Condotel A La Carte Hạ Long, 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 4 tỷ tại Hạ Long

      4 tỷ 57 m2 70,18 triệu/m2
      Bán căn hoa hậu dự án À La Carte Hạ Long- pháp lí sổ vĩnh viễn, đang làm sổ- Trục căn A11 - tầng 36- Đông Nam cực thoáng- Tầm nhìn ra vịnh Hạ Long, đảo...
      Dự án A La Carte Hạ Long Bay, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,7 tỷ tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.7 tỷ 94 m2 39,37 triệu/m2
      Do thay đổi kế hoạch công việc nên gia đình tôi không ở khu vực này nữa.Cần bán căn hộ chung cư 01 dự án Trinity Tower.Căn đẹp nhất dự án, lô góc...
      Dự án Trinity Tower, Đường Hồ Mễ Trì, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 66 m2 50 triệu/m2
      * vin Smart City sở hữu vị trí vàng tại trái tim phía tây Thủ Đô, vin Smart City chỉ cách Trung tâm Hội nghị Quốc Gia Mỹ Đình chưa đầy 3 kilomet, nằm...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,5 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4.5 tỷ 95 m2 47,32 triệu/m2
      sang nhượng hợp đồng mua bán căn hộ chung cư 3 PN sân vườn siêu đẹp tại tòa tháp biểu tượng 2022 - Sol Forest - Ecopark.- DTTT: 94.51 mét ...
      Dự án Sol Forest Ecopark, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn Chung cư Five Star Garden, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,75 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      3.75 tỷ 88 m2 42,62 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Five Star Kim Giang, Thanh Xuân, DT 88m2, có lot đỗ oto, 3 phòng ngủ 2 toilet, giá chỉ 3.75 tỉ (thỏa thuận).+ chính chủ là...
      Dự án Five Star Kim Giang, Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Centana Thủ Thiêm, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,4 tỷ tại Quận 2

      4.41 tỷ 97 m2 45,37 triệu/m2
      Bán chung cư Centana Thủ Thiêm - tọa lạc tại vị trí có 1 không 2 ngay góc giao lộ Nguyễn Thị Định - Mai Chí Thọ, di chuyển về hầm Thủ Thiêm chưa đầy 5 ph...
      Dự án Centana Thủ Thiêm, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Richstar, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,4 tỷ tại Tân Phú

      3.4 tỷ 65 m2 52,31 triệu/m2
      Bán chung cư Richstar 1(278 Hòa Bình, Q Tân Phú, TP.HCM) Sát bên Đầm Sen.- 65m2 (2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh) tầng 6, view nội khu hồ bơi mát...
      RichStar, 278, Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.2 tỷ 79 m2 40,51 triệu/m2
      Chỉ 3.2 tỉ độc quyền căn 3 phòng ngủ 79m2 - tòa The Tonkin - CK 19,8 phần trăm giá trị căn hộ - cam kết rẻ nhất dự án vinchung cư...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Sunshine Garden, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 108 m2 35,19 triệu/m2
      Tôi dân cư căn hộ chung cư, cập nhật quỹ căn gửi bán của dân cư Sunshine Garden giá mềm nhất - pháp lí đảm bảo Bảng báo giá quỹ sang nhượng lại như...
      Dự án Sunshine Garden, Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư The Legend Tower, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 3,5 tỷ tại Thanh Xuân

      3.5 tỷ 64 m2 54,69 triệu/m2
      bán ngay chung cư tại căn hộ The Legend 109 Nguyễn Tuân - DT 64m thông thủy tầng trung View thoáng- Thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet 1 phòng...
      Dự án The Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Cantavil An Phú - Cantavil Premier, 2 phòng ngủ

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chuyên giỏ hàng bán chung cư Cantavil - Cantavil Premier An Phú DT gồm:DT: 75m, 1 phòng khách, 2 PN,  phòng vệ sinh, bếp, phòng ăn. nội thất xịn ...
      Dự án Cantavil An Phú - Cantavil Premier, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,1 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      4.1 tỷ 110 m2 37,28 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán chung cư 3 PN tại căn hộ cao cấp Goldmark City - 136 Hồ Tùng Mậu - thành phố Hà Nội:- DT 110m2, có sẵn slot gửi oto, xe máy. Toàn...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,3 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      * Thông tin chung cư:- DT: 80m2.- chung cư 2 PN - 2 vệ sinh - 2 logia hướng biển và sông Hàn.- Là chung cư đẹp nhất dự án với tầm view trực diện biển Mỹ...
      Dự án The Muse, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Golden West, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,04 tỷ tại Thanh Xuân

      3.04 tỷ 92 m2 33 triệu/m2
      chào bán quỹ căn đợt cuối.Trung tâm Q. Thanh Xuân.Nhận nhà luôn.Đóng 50 phần trăm nhận nhà, 50 phần trăm còn lại đóng sau 3 tháng.Giá chỉ từ 33...
      Dự án Golden West, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,95 tỷ tại Quận 2

      4.95 tỷ 70 m2 70,72 triệu/m2
      Cập nhật liên tục rỗ hàng Masteri Thảo Điền tất cả các căn hộ chung cư với giá siêu mềm nhất thị trường.Hỗ trợ tư vấn và xem nhà free 24/24.call ngay...

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.