Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.816 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3,85 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.85 tỷ 90 m2 42,78 triệu/m2
      Em Phú 0865 936 *** phòng kinh doanh dự án The Zenpark gửi tới quý a/c căn hộ chung cư 3PN2VS tại phân khu cao cấp nhất dự án:- Giá gốc chủ đầu tư:...
      Dự án The Zenpark, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,1 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 76 m2 40,79 triệu/m2
      Duy nhất căn hộ góc 3 phòng ngủ và 2VS vị trí trung tâm gần ngay công viên trung tâm, biển hồ, gần 2 gara 10 tầng thuận tiện gửi xe.- Nhà mới tinh...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Star Hill, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 4,7 tỷ tại Quận 7

      4.7 tỷ 101 m2 46,54 triệu/m2
      Cần bán ngay CH CC Star Hill - 101 mét vuông - giá 4.7 tỉ.- DT 101 mét vuông, 03 PN, 02  phòng vệ sinh, full nội thất - lầu trung -...
      Dự án Star Hill, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn Khu căn hộ Orchard Garden, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,95 tỷ tại Phú Nhuận

      4.95 tỷ 73 m2 67,81 triệu/m2
      - đc: 128 Hồng Hà, P. 2, Q. Phú Nhuận.- Vị trí: Ngay công viên Gia Định, cách sân bay TSN 1 kilomet, chợ TSN 500m... Thuận tiện di chuyển các Q. trung...
      Dự án Orchard Garden, Đường Hồng Hà, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ The CBD Premium Home, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      Góc rao vặt.chung cư dành cho ai yêu cây cối sân vườn, sống trên cao mà vẫn trồng đc cây, có 1 không 2 ở Q. 2 với giá này.chung cư có 25m2 sân vườn chỉ...
      Dự án The CBD Premium Home, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Him Lam Chợ Lớn, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận 6

      3.1 tỷ 83 m2 37,35 triệu/m2
      Cần bán chung cư Him Lam Q. 6: DT 83 mét vuông, 2 phòng, 2  toilet, nội thất co bản.Giá 3,1 tỉ cầ tư vấn thêm hotline 0909 242 *** gập (Hân).Nhà...
      Dự án Him Lam Chợ Lớn, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, hướng Nam, giá 3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 89 m2 33,71 triệu/m2
      Bán chung cư Sky Garden 3, Q.7 Phú Mỹ Hưng, DT: 89m, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, nội thất đẹp cao cấp, view nhìn hướng namBán giá...
      Dự án Sky Garden 3, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Sunshine City, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,02 tỷ

      4.02 tỷ 89 m2 45,17 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tầng thấp tòa S2 Sunshine City:- DT 89,3m2- Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh, 2 ban công- Nội thất bàn giao đầy đủ, gia chủ để lại toàn...
      Dự án Sunshine City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.2 tỷ 69 m2 46,38 triệu/m2
      Đây là căn hộ góc, view Landmark 81, view trung tâm TP.chính chủ đang vay Techcombank.anh chị LH 0903 685 *** để tham khảo thông tin căn hộ chung ...
      Dự án The Origami, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Chung cư Mỹ Đình Plaza 2, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 77 m2 40,26 triệu/m2
      + DT: 77.4m2+ Số PN: 2 PN, 2 vệ sinh, 1 ban công, 1 ban công phơi đồ.+ đầy đủ nội thất: Điều hoà, tủ bếp + bếp, nóng lạnh, rèm, giàn phơi, TV, tủ...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Hoàng Hữu Nam - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 50 m2 68 triệu/m2
      Sở hữu chung cư với góc view công viên đắt giá trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết với ưu đãi đặc biệt: Chỉ cần TT 880 tr (tương đương 25 phần trăm)...
      Dự án The 9 Stellars, Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Tecco Skyville Tower, 4 phòng ngủ, 141 m2, giá 3,38 tỷ

      3.39 tỷ 141 m2 24 triệu/m2
      * CK lên đến 9 phần trămgiá trị căn hộ cho KH TT sớm.* TT theo tiến độ chuẩn CK 4 phần trămgiá trị căn hộ, chỉ 980tr nhận nhà ở ngay, mỗi...
      Dự án Tecco Garden, đường Tứ Hiệp, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán căn hộ Khu căn hộ Carillon 7, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,6 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      3.6 tỷ 86 m2 41,87 triệu/m2
      Giá sập sàn bất động sản. Bán căn hộ chung cư Carillon 7 tại 36 Lương Minh Nguyệt, P. Tân Thới Hòa, Tân Phú, Tp. Sài Gòn.* Đặc biệt: Căn 86 mét ...
      Carillon 7, 36 Đường Lương Minh Nguyệt, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,9 tỷ tại Tân Bình

      4.91 tỷ 97 m2 50,52 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS.- Xem nhà mua L/H: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán ngay căn hộ cao cấp Sky Center, Tân Bình, TP TP.HCM.- DT 97m2, 3 PN lớn,...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Mizuki Park, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 71 m2 45,08 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay giá siêu mềm căn hộ góc 71 mét vuông view kênh đào MP678 Mizuki Park.Nhà mới vừa nhận, mới 100 phần trăm.- giá 3,2 tỉ...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Hòa Bình Green Apartment, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 90 m2 42,78 triệu/m2
      liên hệ A Hải: 0981 545 ***. CĐT Công Ty Hòa Bình Green Chúng Tôi cần bán chung cư Hòa Bình Green 376 đường Bưởi, Ba Đình, thành phố Hà Nội.- DT 90m, 2...
      Dự án Hòa Bình Green Apartment, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Imperia Sky Garden, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 81 m2 55,56 triệu/m2
      Thông tin chi tiết:Tôi chính chủ bán chung cư 2 ngủ 81 mét vuông thông thủy tầng trung tại CC Imperia Sky Garden.(Tổng cả dự án có ~ 50 căn như này,...
      Imperia Sky Garden, 423, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Chung cư Wilton Tower, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 4,15 tỷ tại Bình Thạnh

      4.16 tỷ 68 m2 61,03 triệu/m2
      4tỉ15 duy Nhất một căn hộ cao cấp đc bán với giá này - tại thời điểm này.chính chủ gửi bán chung cư Wilton Tower, đường D1 P25 Bình Thạnh.- chung cư cao...
      Dự án Wilton Tower, Đường Nguyễn Văn Thương, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      2
      Anh Em Group Phòng Căn Hộ 2 Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.