Thông tin mô tả
Quỹ căn đẹp tại Phương Đông Green Homes trực tiếp
Hiện tôi đang có 7 căn
Giá hấp dẫn đồng giá.
Quý khách nhanh tay chọn quỹ căn ngoại giao vui lòng
Giá: 3,243 Tỷ
Diện tích: 90 m2
Giá/m2: 36,03 Triệu/m2
551792
Mua bán
Quỹ căn đẹp tại Phương Đông Green Homes trực tiếp
Hiện tôi đang có 7 căn
Giá hấp dẫn đồng giá.
Quý khách nhanh tay chọn quỹ căn ngoại giao vui lòng
Bùi Thị Kiều Oanh - Hbt
Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
16,97 tỷ
83,5999984741211 m2
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
7,55 tỷ
30 m2
Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
7 tỷ
40 m2
Đường Phúc Lợi, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
4,3 tỷ
70 m2