Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Căn hộ chung cư giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 40.816 Căn hộ chung cư đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 95 m2 43,16 triệu/m2
      bán ngay chung cư tại căn hộ chung cư Thống Nhất Complex Nguyễn Tuân Thanh Xuân.- DT 95m2 tầng trung view thoáng.- Thiết kế 3 phòng ngủ...
      Dự án Thống Nhất Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Trung Yên I, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3,02 tỷ

      3.03 tỷ 108 m2 28 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp tòa Trung Yên 1, ngã tư Trung Kính và Vũ Phạm Hàm, Trung Hòa, Cầu Giấy, TP Hà Nội.DT 108m2, 3 PN, đầy đủ đồ nội thất.- bìa đỏ chính...
      Dự án Trung Yên I, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 9 phòng ngủ, 45 m2, giá 5 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 45 m2 111,12 triệu/m2
      + Toà căn hộ chung cư dịch vụ 45 m2, 5 tầngNgõ trước nhà 4m, thoáng sáng, khu phân lô- Dòng tiền gần 600 tr một năm- Tổng 9 phòng cao cấp khép kín, full...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Dĩ An

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ Opal Boulevard mặt đường Phạm Văn Đồng DT 75 mét vuông, giá 3 tỉ.Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh,...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán căn chung cư Khu căn hộ The Sun Avenue, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,5 tỷ tại Quận 2

      3.5 tỷ 76 m2 46,06 triệu/m2
      Không có nhu cầu ở nên muốn bán nhanh 2  phòng ngủ 2  phòng vệ sinh The Sun Avenue MT Mai Chí Thọ Xem nhà 24/07 căn hộ chung cư cao cấp giá...
      Dự án The Sun Avenue, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 74 m2, giá 3,45 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      3.45 tỷ 74 m2 46,63 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán lỗ chung cư mới Decor - Sky Garden 3, P. Tân Phong, Q.7, Thành phố Hồ Chí Minh. Giá : 3,450 tỉ.Thông tin cơ bản: (Cam kết hình...
      Dự án Sky Garden 3, Đường Phạm Văn Nghị, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 104 m2 34,62 triệu/m2
      Gửi đến anh/chị quỹ căn giá mềm NHẤT tại dự án Rose Town 79 Ngọc Hồi, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội:* Danh sách các căn sở hữu lâu dài nhượng bán:+ Tòa...
      Dự án Rose Town, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Mandarin Garden 2, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 99 m2 47,48 triệu/m2
      Mình bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 99m2 dự án Mandarin Garden 2 - căn hộ chung cư 3N2VS, thiết kế tối ưu - Nội thất đầu tư gần tỉ, để lại hết...
      Dự án Mandarin Garden 2, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,29 tỷ tại Tân Phú

      4.29 tỷ 98 m2 43,78 triệu/m2
      Bán căn hộ thông tầng - căn căn hộ thông tầng khu Emerald - Celadon City Q. Tân Phú.DT: 98 mét vuông, 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh,...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Đống Đa - Hà Nội

      3.3 tỷ 49 m2 67,35 triệu/m2
      chủ đầu tư có quỹ ngoại giao căn hộ chung cư dự án T&T Capella số 2 Phạm Ngọc Thạch. Giá gốc không chênh, chọn căn tầng đẹp, giá siêu mềm nhất thị...
      Dự án T&T Capella, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Anland Complex, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Gia chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư 90 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2VS tại Anland Complex.Nội thất gần như full.Mật độ dân cư thoáng đãng,...
      Dự án Anland Complex, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội
      Đ
      Loan Chung Cư Hà Đông Hơn 1 năm trước

      Bán chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,9 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      3.9 tỷ 110 m2 35,46 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tòa R3 tầng trung DT 110 mét vuông giá 3.9 tỉ, full đồ, có slot ô tô.- DT 110 mét vuông.- Đồ như hình, có slot ô ...
      Dự án Goldmark City, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 105 m2 39,53 triệu/m2
      Bán căn hộ Sudico - CT6 Mỹ Đình Sông Đà, mặt đường Trần Văn Lai.DT 105m2, 3 PN, 2 phòng vệ sinh.- Nhà nội thất đầy đủ: giường ngủ, tủ, sô pha,...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Trần Văn Lai, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 2 phòng ngủ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 75 m2 57,34 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay căn 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh (75m) - Tầng trung an toàn toà m².- Layout thông minh, rộng rãi phù hợp mua để ở...
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Times City Park Hill, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 88 m2 56,82 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh chung cư 88m logia hướng nam tòa park 8 view Quảng trường giá 5 tỉ có thỏa thuận có khách thiện chí. chung cư có slot oto dưới ...
      Dự án Times City - Park Hill, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Căn hộ Moonlight Boulevard, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Bình Tân

      3.4 tỷ 96 m2 35,42 triệu/m2
      bán nhanh căn 3PN-2 nhà vệ sinh DT 96m2, tầng thấp, view hồ bơi, thoáng mát, không bị nắng chiều.Bao hết giấy tờ, công chứng sang tên.Xem nhà: 0933...
      Dự án Moonlight Boulevard, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn Căn hộ Opal Garden, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 4,7 tỷ tại Thủ Đức

      4.7 tỷ 86 m2 54,66 triệu/m2
      căn hộ Opal Garden, blook A, lầu 12, đường số 20, Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức.Giá: 4,7 tỉ.Hướng: hướng Tây Nam.DT: 86m2.sổ hồng riêng.Kết cấu:...
      Dự án Opal Garden, Đường 20, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,1 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.1 tỷ 73 m2 42,47 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN 73m2, tầng trung nội thất đẹp, chỉnh chu, giá cực rẻ trung tâm thành phố. Thuận An.- Sở hữu vị trí đắc địa ngay MT Đại Lộ Bình Dương...
      Dự án The Emerald Golf View, Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán căn hộ tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán căn hộ Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán căn hộ Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn căn hộ tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán căn hộ Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về căn hộ. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho căn hộ tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán căn hộ Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí căn hộ.